Amser in Canada

Mà quên mất , Hiền mấy cái belly-piercing là ở cái avatar là của mày đấy à , trông cool phết nhỉ , lúc gắn có đau không , năm ngoái tao ở Oklahoama , thấy con bạn vạch áo lên cho xem , thấy nó làm lụng kiểu gì bị xưng , đỏ tấy trông hãi lém , mà thôi , belly em chẳng phẳng , chẳng dám đú , mà lười work out thế nên ...khà khà...Vẫn còn ghét tao chuyện chửi nhau trong hòm mail lớp không , xí xóa nhá , lúc đấy công nhận chẳng hiểu sao tao hâm hâm , hì, we kool???

doan thu trang đã viết:
Vẫn còn ghét tao chuyện chửi nhau trong hòm mail lớp không , xí xóa nhá , lúc đấy công nhận chẳng hiểu sao tao hâm hâm , hì, we kool???
CHuyện nhà đừng mang ra public nói như thế Trang

Nguyễn Xuân Long đã viết:
hie^`n chuoi
11h30 ngay 31 tao len den toronto
dua tao dia chi nha` ma`y tao co`n mo` den o nho*`

tao cho mày cũng k biêt' đường mà đên' đâu, ghi SDT tao vào nè, co' gì còn gọi, ở fia' dươi' y', tao noi' rồi đây' !

to SN : anh em mình đủ bộ đu' nhỉ, em thì belly piercing, anh thì tatoo đầy mình .
to Tr: ma`y thic'h thì làm 1 cai', Tây bụng đưa' nào đưa' dây' trương phềnh cả ra mà vẫn làm đây' thôi, k thì làm cai' nose, trông cũng kool, mà chị tao k cho :-s .Làm cai' này fai giữ gìn sạch sẽ, chư' no' effect thì toi .Đầu năm tao chưa đủ 18, nhưng nhà host ki' hộ, he'h'e B-)

Hien chi duoc xui giai ban la duoc,may cai piercing nay dau phai ai cung lam gioi!Hien lam thay dep nhung dau phai ai cung co the lam dep nhu Hien :p (noi cau nay la cho duoc thuong day nhe)

Chỉnh sửa lần cuối:
ui Anh Nam nói thế làm em giật mình vì cũng vừa làm nhát piercing ở mũi, thấy Hiền xem webcam bảo đẹp nhưng ko biết sao, hôm nào chụp ảnh cho Nam xem nhé.
To Hiền : Hôm nào lại gọi điện kể chuyện tình yêu vui như hôm nọ hé
Xuân Long: mày bảo hè mày yêu tao mày nhớ đấy nhé, hehe....

Ôi, cái topic này sang tận trang 3 rùi, em đang có mấy vấn đề cần hỏi anh chị nên phải kéo nó lên.

Em định apply vào Western với cả Trent. Western thi` em thấy nói có vẻ tốt. Nhưng còn Trent thì không biết thế nào. Anh chị nào ở canada biết về trường này tư vấn cho em với!!!!

:D :D :D

lâu quá không vào đây...mọi người ở Canada đâu hết rùi nhỉ hôm nào rỗi rãi làm cuộc gặp mặt đi..:)

Em định apply vào Western với cả Trent. Western thi` em thấy nói có vẻ tốt. Nhưng còn Trent thì không biết thế nào. Anh chị nào ở canada biết về trường này tư vấn cho em với!!!!

Hằng à, hồi xưa lớp tớ có cái Khanh cũng apply vào Trent, được nhận nhưng nó cũng được nhận vào Wesleyan (US) nên ko vào Trent. Nó bảo Trent cũng tốt đấy. Ấy có cần YIM của nó không?

nếu em muốn biết thêm về Trent thì email chi nè :))... Trent được cái có nhiều học bổng và các nghành development studies và political economy, native studies, environment and agriculture là số 1 canada ..trường này sếp thứ 6 về overall undergraduate... nhưng nếu em định học về computer science, business admin thì quên luôn đi em ạ trường này mấy nghành đó chán phèo. học ở đây thích nhất là khi lên năm trên thì lớp học small size vì vậy mình được interact với các thầy cô giáo và trent có mấy giáo sư rất nổi tiếng nên được các bác ý nhớ tên cũng thích :p...nếu em yêu thiên nhiên thì sẽ thích Trent còn nếu thích shopping và thành phố lớn thì nên vào Western...

Hà Thị Lan Anh đã viết:
nếu em muốn biết thêm về Trent thì email chi nè :))... Trent được cái có nhiều học bổng và các nghành development studies và political economy, native studies, environment and agriculture là số 1 canada ..trường này sếp thứ 6 về overall undergraduate... nhưng nếu em định học về computer science, business admin thì quên luôn đi em ạ trường này mấy nghành đó chán phèo. học ở đây thích nhất là khi lên năm trên thì lớp học small size vì vậy mình được interact với các thầy cô giáo và trent có mấy giáo sư rất nổi tiếng nên được các bác ý nhớ tên cũng thích :p...nếu em yêu thiên nhiên thì sẽ thích Trent còn nếu thích shopping và thành phố lớn thì nên vào Western...
LA ơi hôm trước đọc bài báo viết về LA, hnay lên lại TTVN onl cũng thấy nhắc đến nữa, hâm mộ wa',hihi . L.a có hay xuống đây chơi k?

Back
Bên trên