Amser in Canada

Hà Thị Lan Anh
(Sweet Potato)

cho em hỏi có nhân Ams nhà mình nào đang ở Canada không ạ?
có ai đang ở Toronto không ạ? Em định lên Toronto chơi, would love to meet amser..
GIVE ME A DAY PLZZ!!

yep có nhiều lắm đó em ,,,mà hình như em wen chị Lê mà, chị ý ở Toronto đó :) Còn có cả chị Thủy Tiên, chị Diệu linh , và chị Khoa đều ở Toronto . Còn chị lúc thì ở Toronto , lúc ở London :D Em thì ở đâu vậy? Cũng ở Ontario a? hay Vancouver ?

em o peterborough, cach toronto 1,5 tiếng. Chị oi chi có địa chỉ email whatever của mấy chi kia không a? chi add em vao yahoo củachị nhá : nick của em la: miss_kurikil. KHi nào dân ams / việt nam có cuộc gi zui trên toronto chị gọi em với!!! =D
chị đang ỏ Toronto hay London? Nếu em lên Toronto this weekend chị em mình có gặp nhau được không ạ?

e.lanh

Oh vậy hả...chị thì đang học ở London, phải có long weekend hay holiday chị mới về Toronto chơi ,,, nhưng em cũng có thể gặp các chị kia ở Toronto dễ lắm. Nick of LE : qualexanh, chi Khoa : blue_heart3012, chi Tiên : thuytien5000, và chi Linh là dlinh81..tat cả đều ở YM hết.
Chị cũng vào Peterbrough chơi vài lần rồi vì nhà anh họ hay đi camping ở đó mùa hè :D Nếu có dịp đến London chơi thì bảo với chị ;)

Ha Lan Anh đã viết:
cho em hỏi có nhân Ams nhà mình nào đang ở Canada không ạ?
có ai đang ở Toronto không ạ? Em định lên Toronto chơi, would love to meet amser..
GIVE ME A DAY PLZZ!!
dung len Toronto xuong Vancouver vui hon

ối trùi, bay từ đây sang Vancouver tận 5h liền, đến Toronto = car or bus nhanh hơn em à :D

can than len Toronto tren duong di lai mat dien nua thi chet
hehe
dung len toronto lanh lam gio nay co tuyet roi

Lanh oi mày sang Canada từ lúc nào thế? Lâu lắm chả thấy mày online gì cả, tưởng mày không dùng nick đấy nữa hóa ra là vẫn active mà.

Fall Break tao đi Toronto chơi với bọn International students trường tao đấy, từ 10-12 October, mày lên chơi với tao đi:D

Uh đi chơi khoảng 10 - 12 là được đó em , chị chắc cũng lên Toronto trong tuần đó vì là thanksgiving :D Có gì chị rủ mọi người ở Toronto gặp mặt nhé !

Ôi nếu mà gặp được mấy người Việt Nam nhà ta thì em sướng chả để đâu cho hết chị à, cả cái trường em học, cả cái thành phố em ở so far là em chưa thấy có người Việt Nam nào.

Chắc là em sẽ lên Toronto vào thứ Bảy 11 Oct chị Vy ạ, lúc đó chị vẫn còn ở đấy chứ, nếu được thì mấy chị em tụ tập một bữa nhé. Chị có phone không(ý em hỏi là chị cho em số phone của chị được ko, chứ chắc chắn là chị có phone rồi:mrgreen: )để bao giờ đến đó thì em gọi cho chị được không?

Chỉnh sửa lần cuối:
yep ok , có gì chị em mình gặp nhau cái đi :D Chị học ở đây cũng chẳng có ai là người Vn cả,,,chỉ wen vài người thì toàn ở Toronto ...nên có dịp là chị lên đó chơi ngay. Chị đến đó từ Thứ 6 và ở đó đến thứ 3 mới về cơ...nên chị em mình có gìhẹn hò đi .. Số phone chị : 416 824 2250 ...lúc nào đến thì cứ gọi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
ChiVy+Ngoc-oi!=)homqua-em-noi-chuyen-voi-chi-Le.Co-gi-thanksgivigin-nay-mình-tụ-tập-trênToronto-điiii!!!!!!=P
Anh-Long-này-anh-cóyahooid-hay-sốđỉệnthoaij-gìkhôngạ?
ngọc-tao-sẽ-phone-cho-may-xun;)

Yep , có gì em cứ liên lạc với chị Lê nhé vì đằng nào chị cũng lên chỗ chị ý mà :D

Dem 31 nay moi nguoi dinh don nam moi o dau a? Co gi di choi nhe cac ban, cac chi, cac em yeu qui':))
em, Le

Nghe em nói Lê Noel này sang Lyon với bọn anh hả? Hehehe, bienvenu ma chérie!!!

Anh Hoang`, con re^? A2 nha em...2 tuan nua em sang, xem tinh hinh moi nguoi o Lyon hoc hanh, yeu duong, an choi the nao:) See ya soon!!

hehe,Lan Anh bay h mau nhi,hoc hanh the nao roi may!Ma tao tuong Noel nay may sang My choi co ma

Le Phan đã viết:
Anh Hoang`, con re^? A2 nha em...2 tuan nua em sang, xem tinh hinh moi nguoi o Lyon hoc hanh, yeu duong, an choi the nao:) See ya soon!!
hehe, không dám nhận 2 chữ "con rể" đấy!
Tình hình Lyon thì vẫn vậy thôi, Nhung nụa thì bây giờ suốt ngày tập Guitar bass, lại nghe nói sắp thành lập ban nhạc. Mục đích chắc để lên Metro kiếm tiền :D. Còn VH thì vẫn thế, nhưng có vẻ yếu hơn năm ngoái, lúc nào cũng kêu mệt, đi học về cũng kêu mệt, ngủ dậy cũng kêu mệt ==> ngủ tiếp (anh nói không được, nó bướng lắm, động cái là sưng cái mặt ngố của nó lên!)
Thế nhé, hẹn em 2 tuần nữa gặp lại.

Lanh ơi tao tưởng ma`y sang đây chơi chư' hoa' ra cũng học ở đây a? sao mày k tìm cô KHương y', sắp về nươ'c rối chằc cô cũng rảnh thôi .Toronto thì nhiều ng2 Việt ,but toàn người Việt lởm (V kiều or sthing like that ), mỗi tao ng` Vịt xịn ,hehehe. B-)
To XLong : mày còn ở Toronto hay đi Vanc. thê' ?thảo nào cư' rủ cai' Lanh xuô'ng đo' hoài ,chêt' nhe' ! >:) Mày đi làm gì ,hay đang học trường nào ha XL ?

Back
Bên trên