Amser ở Pháp ơi !!!

Phùng Thu Thủy
(hoathuytien)

Thành viên (sai email)
Salut mọi người :)
Hè đến rồi mọi ng về nước nhiều quá ...chả biết còn có nhiều amser ở lại Paris ko nhỉ
Hôm nọ đi ngoài đường gặp mấy anh chị, biết là dân ams cả, tròn mắt nhìn nhau ( oh trông quen nhỉ ) cũng ko kịp nói chuyện gì sất
ở paris, cũng nhiều ams mà đến h mình chẳng gặp đc mấy ai
hay là mọi ng ơi, tập hợp nhau lại một buổi ở paris đi , mọi ng đồng ý ko :)
hi vọngn mọi ng ủng hộ và cho ý kiến nhé

Chết rồi, ý tưởng này trùng với ý tưởng của anh quá. Chà, phải gặp nhau thôi. Nhưng mà hình thức gặp nhau nên làm thế nào nhỉ? Tụ ở nhà ai, hay là hẹn nhau uống café ở đâu đó, hay là đi một buổi picnic, hay là đi boom, hay là, hay là, hay là ....
Trời, sao lòng mình lại cảm thấy xốn sang thế này ......

Thôi em đu*ng hỏi! Je suis quelqu'un de tres timide...
Anh lại vừa nghĩ ra một idée mới, hay là hẹn nhau đi bơi. Chết, mùa hè nóng nực, chi bằng hẹn nhau ở bể bơi, bơi mệt thì lên bờ bronzer nói chuyện phiếm, tìm hiểu nhau.. chẳng phải là tao nhã lắm hay sao...

Chưa nghe thấy danh tiếng của đại tướng Nguyễn Chí Thanh à? HN tưởng nhớ công đức + tài nghệ của ông mà đặt con đường Liễu Giai ngày trước bây giờ là đường Nguyễn Chí Thanh đấy thôi :))

Hoan hô đồng chí Nguyễn Chí Thanh, tốt lắm, phát huy nhé !

HIX mai hom nay moi noi dc mang
Tu o nha ai cung hay chu neu nhu ko dong :)
neu moi ng muon tu tap o nha ai thi co the chon nha em cung dc, chac cung du cho :)
nhung em thay y kien di pinic la rat hay ma, vi o day co nhieu cong vien dep va rong oi la rong, minh hoan toan co the lua chon
ma em thay cung ko nhieu ng o lai dot he nay lam thi fai, co le tai vua qua gia ve ve re qua nen ca nha ru nhau ve het mat roi

Em cũng ở Paris à? Dạo này trời bắt đầu nóng rồi ... đi picnic rồi về đi chơi đêm. Đêm ở Paris thích anh Thanh nhở ;) ... TUYỆT !!!! :D

Hà em, phải công nhận là mấy đứa về VN không được sáng suốt cho lắm. Tuổi trẻ còn bao nhiêu việc phải làm, ai lại về VN thế :D. Ờ, thế tình hình là thế nào đây nhỉ. Mấy hôm nữa hình như lại còn có fête de cinéma. Hay là làm một quả đi xem film, rồi mua ít biere hoặc whisky đi lang thang một phát nuit blanche. Hôm trước đi quả fête de la musique thú lắm.
Mọi người cho ý kiến nhé... Nhân tiện hỏi luôn nhà em Phùng Thu Thủy ở bến nào? Nhà bé cũng chẳng sao, miễn lòng em nó rộng là đựơc rồi... :))

Thôi, lại say mất rồi. Nghiêm túc phát nào! Nhân chuyện tụ họp, hỏi luôn là những ai mang được thêm mấy người nữa ở amser đi, để ước lượng số người còn liệu đường tổ chức. Riêng trong này thì có 3 người ở Paris rồi. Anh rủ thêm được 2 nữ, 1 nam nữa, đều ở lứa tuổi mình cả, cools.

:eek: :eek: :eek:
Ai vậy huh anh? nhắc đến đi chơi đêm Paris lộng lẫy so với quả đồi em đang tu này nghe mà phát thèm quá rồi ... hơn 1 tháng em chưa xuống núi luôn thì phải ... merde!

:-? :-? :-?
phá giới trốn chùa đi làm bữa thịt mới được ... [-x [-x
:smoking:

Được lắm!
Nhớ ngày nào anh em mình, hai thằng cùng nhậu, chén tạc chén thù, thực là thú quá đi. Kỉ niệm đẹp công nhận là khó quên thật. Đợt tới nếu em rảnh, anh em mình ôn lại tí. Rượu anh có, đồ nhắm anh lại càng nhiều. Ố là là ...

o tren nui hay chu, hom no em di chua Truc Lam, thich lam
nhin sang ben kia la truong X, cung dep nua :)
co mot chi hua la hom nao dan vao tham truong X, ng ta goi do la tren nui fai ko ?

noi lai chuyen tu tap nhe, chuyen rieng tu cua may anh em chen tac chen thu thi hai ng ban rieng voi nhau di chu ai ban o day the nay :)
xem fim thi cung hay lam, nhung ma lan dau tien den chi cham cham xem fim thi chac cung chang tro chuyen dc may nua
em cung co may dua ban hoc ams cu ( 2 .3 dua thoi vi chung no keo nhau ve vn ca luot rui ), he nay ko ve, chung no cung se tham gia cung day

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh Thanh : o nha em o xa lam a, ko o trong paris dau a, tit tan zone 4 ma, ligne B; ben Fontaine Michalon hihi noi r aco khi chang ai biet dau nhi?
Nhat tri la Paris dep ve ban dem con ban ngay cung bt , ngot ngat lam

ah the cong vien Parc de sceaux co dc ko ? to nhat co fai ko chu con dep nhat hay ko thi em ko ro, moi ng de cu ra dia diem di nao!

Phùng Thu Thủy đã viết:
@ anh Thanh : o nha em o xa lam a, ko o trong paris dau a, tit tan zone 4 ma, ligne B; ben Fontaine Michalon hihi noi r aco khi chang ai biet dau nhi?
Nhat tri la Paris dep ve ban dem con ban ngay cung bt , ngot ngat lam
Anh Thanh đã bảo ko ngại xa mà lại ... chỉ ngại em xa thôi , càng ko ngại nhà chật, chỉ sợ lòng em ko rộng thôi mà :))
(Ngứa tay vừa thi eco xong trêu anh Thanh phát ... nếu em Thủy giận thì cho anh xin lỗi cái nhé)

Phùng Thu Thủy đã viết:
o tren nui hay chu, hom no em di chua Truc Lam, thich lam
nhin sang ben kia la truong X, cung dep nua :)
co mot chi hua la hom nao dan vao tham truong X, ng ta goi do la tren nui fai ko ?
Người ta gọi đó là núi ... là đi tu ... hay là đi tù cũng không biết nữa :)) :))

Phùng Thu Thủy đã viết:
ah the cong vien Parc de sceaux co dc ko ? to nhat co fai ko chu con dep nhat hay ko thi em ko ro, moi ng de cu ra dia diem di nao!
Biết tính sao đây anh Thanh nhỉ :-? đấy là buổi ngày ... còn buổi đêm vào ngắm Paris nhẩy ??? trời bắt đầu nóng rồi đấy ... :)>-

Back
Bên trên