AMS nhà mình có ai ở Münster không ạ???

Phạm Thị Huyền Trang
(Phạm Trang)

Tình hình là em đã xong Kolleg, định nộp đơn vào Uni Münster, Uni Kiel và HAW (FH của Hamburg). Nếu được em muốn học ở Münster, vì có SS, học lấy bằng BA, không phải học Diplom:D. Không biết nhà mình có ai ở Münster không nhỉ?

Re: Hoành tráng Ams mở rộng - München 2006

Cac em hoi hop dong vui qua nhi, tiec la chi khong tham gia duoc. Lau lam roi chang gap dan Ams nen nhin anh thay vui qua. Chi o Duisburg, co em nao o day khong, hoac la quanh quanh cho do. Chi em minh hoi hop 1 ti cho vui nhi

Chị ơi, em đang định học ở Münster đây, có gần chỗ chị không ạ:D

Münster cach cho chi khoang 1 tieng di tau, the co goi la gan khong nhi. Neu co gi tu tap thi van ok dung khong em. Em dinh dang ki hoc nganh gi o Münster the

The thi cung khoa voi chi roi, chi cung BWL, nhung chi lam PhD nen chang hoc mon nao cua BWL ca. The la em moi bat dau thoi a

Chỉnh sửa lần cuối:

Vâng, em mới bắt đầu kì 1 ở Uni thôi chị ạ. May quá, cuối cùng cũng có amser ở gần rồi:D

Bay gio em da hoc o Münster chua hay dang hoc o Uni khac

Em chuyển Diskussion của hai chị em sang đây cho đúng "vùng phủ sóng" Münster nhé :)

Danke chị Vân, đang lo bị Admin hỏi thăm vì bàn chuyện lung tung, lạc đề:D
Em đang ở Hamburg chị Nhung ơi, nếu có Zulassung thì em đến Münster ạ:)

Em hoc nganh gi the, sao dang hoc 1 ki o Hamburg roi lai nhay sang Münster ha em. Noel nay tui em co ke hoach gi khong

Em học 2 kì dự bị ở Hamburg, bây giờ học xong mới xin vào đại học kì đầu chị ơi:).

nghe nói dân ở münster ko thich chấu á lắm thì phải(đấy là chỉ nghe nói chứ chưa erlebt)

Tuấn ơi, sao phải mừng thầm:D, sao mày không mừng hẳn to to cho tao:))
Anh HM: HAW anh ạ, rồi em sẽ đi học ngay gần nhà anh:))

Chúc mừng em Trang đã được ở lại Hamburg như ý muốn :)
Thế em Nam thì vào đâu? Hình như em Nam đợi kỳ mùa đông đúng ko, nếu vào mùa đông thì trường nào thế?

Cảm ơn chị Vân:). Nam đợi kì mùa đông, chắc là học TU Hamburg:D, cố gắng nhập hội với anh HM:)

anh trai em đang ở munster
\:D/
thấy bảo đấy là 1 thành phố rất yên bình:x

Back
Bên trên