AMS nhà mình có ai ở Münster không ạ???

Ừ, chị cũng nghe thầy giáo nói Münster là thành phố đẹp, yên bình và cuộc sống rất dễ chịu:D. Uni Münster cũng tốt, lại còn đẹp nữa:D (mình mới nhìn qua ảnh). Nhưng tình hình là Hamburg cũng có cái cảng đẹp quá, rất thích ra đấy ngắm hoàng hôn:). Thế nên lại ở lại Hamburg thôi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trang ui, ở HH còn chỗ nào đẹp và lãnh mạn nữa ko, chỉ anh với :p

Em Trang o lai Hamburg roi a, dan minh o do co ve nhieu nhi. Chi co quen may anh chi lam PhD o Hamburg day. Vo chong chi Que Anh anh Hai voi anh Huan nua. Bon em co quen khong

Chị Quế Anh và anh Hải thì em có biết, tại vụ nào cũng có anh Hải đi chụp ảnh:D. Còn 2 đứa con của anh chị thì ai cũng tranh chụp ảnh cùng:D.

Trang ui, ở HH còn chỗ nào đẹp và lãnh mạn nữa ko, chỉ anh với :p

Mùa hè ra cảng ngắm hoàng hôn nhé, hoặc ra bãi cát gần Altona xem dân tình ở bãi FKK8-> , hoặc thích yên tĩnh thì vào Stadtpark nằm trên bãi cỏ ngắm các em gái xinh tươi bơi thuyền dưới hồ. Hoặc anh rảnh rỗi nữa thì đi tàu lên Blankenese ngắm biệt thự của những người giàu nhất Hamburg:D

ôi, cám ơn em Tráng quá xá :D, nghe bãi cát altona có vẻ hay đấy :-?. Bãi cát đó có sông có nước j ko em.

Chi Que Anh dung la gioi that day, de 2 dua sat nhau, chi phuc lan em a. Khi nao qua Duisburg thi ghe qua cho chi choi nhe

Back
Bên trên