..:: Ams Cup ::.. !!! ^^ Giải trường đã trở lại với vùng đất Ams...

thôi dừng ở đây là đc rồi , nói thêm chỉ tổ mất lòng nhau thôi ^_^ chúng ta trở lại chủ đề chính , bóng đá ^_^

:)) Tao chơi luôn :)) Em ít tiền 50k , lớp tin ko vô địch :)) Cứ mạnh mà gáy thế thì tao khinh :))
Hay lớp tin làm tí BR với lớp tao đê :)) Chấp 20 điểm :)) 100k 1 điểm ok ko ? ;;)

Quay lại chủ đề về bóng đá :D :)) Bên lề giải trường, có anh em nào có thông tin về giải Dilmah ko??? :( Tình hình là đến giờ vẫn chưa có giải j ngoài TP cả :(

Tu nay den h doc, deo thay ban Kim dau ca nho...
Xin trich dan cau noi cua minh: Joi thi phai khiem ton, ma ko joi thi moi khoe ra...
Cac ban lop tin a, cac ban joi thi dung la joi that day nhung hay nhin lai tran chung ket nam trc xem:) Cac cau cung chi hoa voi bon to va thang bang loat penalty. Ng ta co the noi rang, tin da ep A2 ca tran nhung chang qua ko may va ko ghi dc ban thang, dung la the that. Nhung cac cau ko ghi dc noi 1 ban thang vao lop to(lop ma cau cho la ga` y), thi cac cau joi cai noi j. Ro rang dung ko, 1 doi joi ma lai chi hoa voi 1 doi ga`... Bang viec danh ja thap cac doi khac, vo tinh cac cau da danh ja thap chinh minh. Va hay xem ki lai thai do fair play cua cac cau o tran chung ket.
Cau noi cua to, ko mang tinh offensive ma chi la muon cham dut cai kieu khinh ng cua cac cau. Cau ko thay tu trc den h, nhung ng thuc su joi, ng ta deu khiem ton a, chi co nhung thang ngu moi keu to rang tao thong minh, tao joi...
Cau noi to tre ranh, xin loi, da bong to co the thua cau nhung to co the ban CS hay hon cau(SC thi cung co the day), PS2, Xbox, PSP, PC, XBOX 360 noi chung la dien tu, to chac chan to hay hon cau, tieng anh cua to cung joi hon cau(xin loi neu cac cau thac mac offensive la j). Va hon nua, to ko bao h coi thuong chinh minh bang cach bao nhung ng bang tuoi minh la tre ranh...
Day la ve ca nhan to, con neu noi ve lop to. Cac cau co the thang dc cai j ngoai da bong nao? To co nho hoi trong nam, to co ban CS voi lop cau, va to thay cac cau ban kem hon to rat nhieu. Ca hoi he to cung ban voi Hoang Ha(saha) nua, va to nho la to cung thang no. Neu lop voi lop voi nhau, CS hay SC bon to cung ko ngai cac cau nhung co bao h cau thay to vao topic lop cau va bao: "DM bon noob, ban CS hay choi SC an tien voi tao ko?" ko?
Hay cac cau muon thi tieng Anh? Bon to thuc chat ko phai la A2 ma chi la A3 thoi nhung cung tu tin rang tieng anh hon dut cac cau... Se la hoi thien vi neu chi noi ve A2 nt, cac cau la lop tin thi tat nhien la se ko joi tieng anh ma joi ve tin hoc dung ko? Rieng to tu cam thay, neu minh ko joi tin hoc hon cac cau thi cung bang cac cau...
Cac cau bao lop cac cau dang jau va muon tieu bot tien. Ko dam noi la nha to jau nhung to tin rang lop to co mot so ban ma 1 minh nha no jau hon ca lop cau...chu ko phai chi la 500k vo van ma cung khoe...
Nhung to cung thong cam voi lop cau, co le chi joi moi da bong nen tum dc cai topic nay 1 cai la phat dien len, chi muon the hien minh... Neu ko phai the thi to xin loi, va cung xin cac cau xin loi to 1 cau.

PS: ban nao muon thu CS voi to, thi cu hen ngay h, to se co gang ol cho dung hen roi chung minh ban. To thuc ra ban cung kem ma lai may thang nay ko ban roi:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, tao lớp tin này, tao thấy rằng mấy thằng lớp tao sai :)), gáy ngu, chả ra thể thống j cả :)), tao cũng k biết vì sao bây giờ mấy thằng lớp tao nó chưa reply :)), đang online ầm ầm kìa :)), chắc là đọc rồi nhưng mà k tự nói được một câu nhận sai nên k reply <mở ngoặc là tao đoán>, thiết nghĩ các bạn cũng đừng khiển trách nhiều quá, thành ra chửi góp :D, cũng kha khá nhiều người chửi rồi :)), tao cũng nghĩ là mấy thằng lớp tao k đến nỗi ngu mà k nhận ra là bọn nó cũng có chỗ sai, nên các bạn xì tốp cho tao nhờ

topic này còn cần sống hết giải cơ :D :))

thêm 1 câu nữa, tuy là 2 thằng trên nó gáy với danh nghĩa lớp tin, nhưng mà chỉ là cá nhân tự đưa danh mình lên là thay mặt lớp tin, chả ai bảo 2 bọn nó là đại diện lớp tin, nên các bạn né mấy từ "mấy bạn lớp tin", "lớp tin", "bọn lớp tin" ra nhé :))

ps: có vẻ nhiều người thik độ vụ gaming nhẩy :-?, có cần mod tớ lập hộ topic k :)), bạn Tùng là bạn nào bắn CS với tớ trong hè mà thắng tớ nhỉ, bắn kiểu j, aim hay team, tớ xin lỗi là tớ k nhớ :p, sc hay cs đánh 1v1 tớ đều nhận hết, cs skill 1v1 ak,m4,awp<đặc biệt là awp>, tớ tự nhận là k đến nỗi làm các bạn chán ngấy khi bắn với tớ, sc thì tớ chả biết so sánh với ai :D, nói chung là tớ đánh sc thường xuyên trong 2->3 năm nay, dạo này có thằng bốp tập tành go pro sc, tớ cũng xin lỗi tự tin lần nữa là còn lâu nó mới bằng tớ :p <bạn bốp cho tớ gáy tí nhé>. Tớ cũng chả dám nói là tớ giỏi, nhưng tớ luôn muốn train với những ai giỏi hơn tớ ;), căn bản cảm giác bắn với thằng càng giỏi tớ càng cửng :)), nên các bạn chỉ giáo tớ tớ xin cảm ơn :X

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Hà học cùng lớp anh em mà thật sự là chẳng hiểu tính cách anh em gì cả , lớp khác ko hiểu thì còn có thể chấp nhận chứ mày thì [-x

nói gì thì nói chứ đọc lại thì thấy mình có viết là có lỗi ( mình ko nghĩ rằng nó lại gây nhiều bức xúc đến thế ) vì vậy mà mình đã del bài đấy rồi. Đó cũng là 1 lời xin lỗi của riêng mình cũng như mấy thằng lớp 12 Tin

mình chỉ có mấy điều muốn nói với các cậu rằng :
1. các bạn ko chơi với lớp Tin nên ko hiểu tính cách lớp Tin thôi, các bài viết cũng chỉ là đùa vui, ko có ý gì là gây sự hay khinh thường lớp nào cả. Các bạn cứ nhìn thử 12 Lý 2 mà xem, lớp Tin chơi với bọn nó nhiều nên hiểu tính cách nhau nên bọn mình có nói thế thì nó cũng chẳng nói gì ( như thằng Phong, thằng Mít ) vì nó biết bọn mình hay đùa kiểu này.
2. hình như các bạn hơi tự ti vào khả năng của mình hay sao, mình đọc các bài viết của các bạn thấy lúc nào cũng Tin đá bóng giỏi ( mà thực tế là ko như vậy ) nên mình muốn viết bài kia mong các bạn sống nên tự tin vào bản thân mình, lớp Tin cũng chỉ bình thường, chẳng có gì là khác cả, ngay cả khi đá bóng cũng vậy, đừng bao h nói ra rằng 12 Tin đá bóng hay.

P/s: bạn nào đọc xong bài xin lỗi này của mình thì mong rằng sẽ bỏ cái suy nghĩ ko tốt về 12 Tin, và các bạn sẽ tự del bài viết của mình để cho mọi việc qua đi và ko nhắc tới nữa.
Cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
A tat nhien la nhung ng minh thua thi kho nho ten lam, chi nho nhung ng ma minh thang thoi...noi the boi vi cau thua to tat ca cac sung(ke ca awp, so truong cua cau). Con cau ko nho thi to chiu:)(no offense nhe)
Neu co thac mac ve trinh do CS cua to thi cau cu noi ra:) Chac to cung chi thua may dua Ly2 trong truong nay thoi:)
@ban Nam: cau noi the la rat mau thuan...cau bao rang tin ko joi da bong(cau vua noi xong) the sao cac cau noi nhu that the... Hoa ra la nhan minh thung rong keu to a.
Cau da xin loi thi xin loi 1 cach that tam, ko nen xin loi nhung van co gang tu benh minh bang cach khac nhu the...
Thu hai nua la, cac cau choi voi nhau thi hieu nhau nhung to va cac ban khac co choi voi cac cau dau...chi biet rang nhung loi le cua cac cau rat xuc pham ng khac. Cau ko the den don canh sat roi keu to len: dis me cac chu canh sat day...no bat cau xong cau bao: cac chu chang hieu chau j ca a?

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ vấn đề là ku nói lên chỗ đông người, chứ k phải chỗ chỉ có anh em với nhau ;)

văn phong nó phải thay đổi tuỳ theo điều kiện hoàn cảnh chứ ;)

--------------------------------------------------
ồ ôi sao ấy lại nói thế :)), tớ là tớ có cố tình quên đâu, nhưng kỉ niệm buồn ai chả muốn quên đi :( T____T

hihi, lại thêm 1 anh đại sinh ra :X, cho tớ xin cái y!m khi nào chỉ dạy tớ tí :X

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi , mọi người mỗi người bớt 1 câu , có j đâu ,ông tùng cũng bớt 1 câu xem nào .
@ Nam : cái posts j mà Tin đá bóng hay , thì là lịch sự thôi ông ạ < ko có nghĩa là nó sai :) >

----------

^_^ dĩ hòa vi quí , ông bà ta đã dạy ^_^ bắt tay nhau nào ^_^ :"> :p

@Hoang Ha(saha): neu ma may ko nho that thi co the hoi lai VH hay bob lop tao...cai hoi ma tao voi may ban hamachi y, may bao may thua chang qua la do net lom:)

Chỉnh sửa lần cuối:
{F}uc{K} đã viết:
ồ ôi sao ấy lại nói thế , tớ là tớ có cố tình quên đâu, nhưng kỉ niệm buồn ai chả muốn quên đi T____T

hihi, lại thêm 1 anh đại sinh ra :X, cho tớ xin cái y!m khi nào chỉ dạy tớ tí :X
tự quote lại để cho dễ nhìn ^____^

khi nào train :X

hihi buon cuoi qua Topic ve giai bong da la tro thang cai advertising cho lop tin tu show off buon that kho than ban Xuan phong _nguoi lap ra cai naythuong ban qua to se ung ho cau dat ca them voi cac ban lop tin 100k nua (nghia la 200k)la lop tin nam nay ko vo dich ban nao lop Tin dang thieu tien thi choi voi to ko thieu thi cu choi cho vui a con cac ban thua tien thi thoi ..to biet 1 so cau lop tin thua tien ma.Chung to nha ngheo chi dam choi 200k thoi chu ko dam choi tan 500 k 1 tran nhu ban nao de ra ti le so qua di mat tien gi ma nhieu the.ma cac cau y cu noi tien nhu ko y nhi roi la 10tr nua so qua giau the..=))
to Ha Hai Nam:ban viet cai ti le ca cuoc theo logic so hoc gi vay?la qua ..dang tu 2 10 roi den 20 roi den 15 roi den 30.lop Tin luc vao truong thi Toan dung ko? sao cai don gian ve toan nhu the ma cung ...den thang em trai to moi co 5 tuoi no nhin cao no cu thac mac :"em tuong so 15 lon hon 10 va nho hon 20 co ma sao no lai o giua 20 va 30 the kia ha chi,cac so dang tu nho den lon co ma nhi?"hay day la 1 su sang tao cua cau moi phat minh ve logic toan hoc?to chua hieu duoc cai tham thuy nay cau a giai thich cho em to kieu gi day?cau giup to voi:pde to con giai thich cho dau em nho cua to:p.Thank you cau nhieu :x
ma buon cuoi qua to la con gai ma cai ti le thang thua 1-3 hay 3-1 con biet the ma may ban lop tin dem ra cai nhau co hoi mang tieng doi vo dich ma ko hieu biet cai don gian cua bong da ko nhi hay lop cau y thang nhieu qua nen toan kieu la TIn thang lopnay ti le la....3-1 chang han chang bao h co tin thua ...:p
ma ban Hoang ha a le thuong nguoi ta thua cai gi ma khien nguoi ta xau ho y thi nguoi ta se co quen di vi thua ma ai cha buon cha cay dung ko nao nen khi nguoi nao nhac lai nguoi dau se bao la ko nho to hieu cam giac nay ma boi to cung the chung ta la nhun g nguoi cung canh ngo ket ban nhe:X:p)ma cau hieu nham TUng hay sao y TUn gpost bai o day la chi noi den cac ban lop TIn da co bai post o day roi chu ko noi toan the lop tin (cau hieu cho ) Hoang Ha handsome a:))
That la buon va that vong ve 1 so ban lop TIn:(:)(:)(( oi con dau 1 thoi ham mo :(:)(:)((
To TUng:co cau bao cau tre ranh buon cuoi qua cha hieu tre ranh gi nua=))=))=))

xin loi cac cau vi to la cong ai ma cung si son vao chuyen con trai :(hichic ..Em di ra day a anh TUng dung quat em:(

thôi tớ là người đầu tiên khơi mào, tớ xin kết thúc lại thế lày

1. các bạn tin đề nghị xem lại các ăn nói, tại vì đây là forum của cả 04-07 chứ nếu cậu nới ở forum lớp tin , bọn tớ cũng chả biết
2. đề nghị kim xin lỗi hoặc ít nhất công nhận sai gì đó, và đừng gáy nữa, bạn chắc cũng đọc rồi , và k reply thì tớ biết sao rồi ok
3. bạn nam viết đùa ở lúc ko cần thiết nên bị nhiều ng phản ánh là phải nhưng bạn xin lỗi rồi thì thôi bỏ qua
4. đây là chỉ một số phần tử xin đừng mang cả lớp tin ra chửi
5. thằng chảy saha đừng cãi nhau nữa 1 vì là đây là topic bóng đá, 2 là vì hai thằng một thằng ở áo, một thằng ở vn ngồi đây nói làm gì

các bạn cho mấy bài viết trên của em là bài hay đi :D :D :D, hay thế còn gì

DISCUSSION CLOSED
@saha: tao sẽ đánh bại mày chưa biết bao giờ thôi :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi chuyển sang chủ đề nào vui vẻ hơn đi, đang nói chuyện lớp L1 với L2 (những người bạn cũ0:) )
kể cũng đúng, cấp 2 biết nhau cả:-?

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ps: có vẻ nhiều người thik độ vụ gaming nhẩy :-?, có cần mod tớ lập hộ topic k :)), bạn Tùng là bạn nào bắn CS với tớ trong hè mà thắng tớ nhỉ, bắn kiểu j, aim hay team, tớ xin lỗi là tớ k nhớ :p, sc hay cs đánh 1v1 tớ đều nhận hết, cs skill 1v1 ak,m4,awp<đặc biệt là awp>, tớ tự nhận là k đến nỗi làm các bạn chán ngấy khi bắn với tớ, sc thì tớ chả biết so sánh với ai :D, nói chung là tớ đánh sc thường xuyên trong 2->3 năm nay, dạo này có thằng bốp tập tành go pro sc, tớ cũng xin lỗi tự tin lần nữa là còn lâu nó mới bằng tớ :p <bạn bốp cho tớ gáy tí nhé>. Tớ cũng chả dám nói là tớ giỏi, nhưng tớ luôn muốn train với những ai giỏi hơn tớ ;), căn bản cảm giác bắn với thằng càng giỏi tớ càng cửng :)), nên các bạn chỉ giáo tớ tớ xin cảm ơn :X
tiếc quá, ko làm giải CS nhỉ8-| ko thì lớp Lý cũng tự tin đủ người lập 1 đội để chơi với các bạn đấy:-s
nghe bảo có giải winning eleven sao ko có CS:|

Chỉnh sửa lần cuối:
xin hỏi các bạn lớp khác là ai ko tôn trọng ai ở đây nhỉ
các bạn bảo bọn tôi ko tôn trọng các bạn, bọn tôi đã nhận và đã có lời xin lỗi nhưng ngược lại thì sao nhỉ :-/ các bạn có tôn trọng lời xin lỗi của bọn tôi ko nhỉ ( trừ bạn Sơn Tùng :D ), không hiểu là các bạn nói bọn tôi mà có nghĩ đến bản thân ko nhỉ :-/
bọn tôi đã muốn bỏ qua chuyện này (và đã có lời xin lỗi) nhưng hình như 1 số bạn thì ko muốn điều đó phải ko nhỉ :-/

Vu Thanh Tung đã viết:
PS: ban nao muon thu CS voi to, thi cu hen ngay h, to se co gang ol cho dung hen roi chung minh ban. To thuc ra ban cung kem ma lai may thang nay ko ban roi:)
tớ muốn bắn nè:) nhưng tớ ko biết làm thế nào để bắn onl cả
chỉ cho tớ với

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Mai Ngân đã viết:
hihi buon cuoi qua Topic ve giai bong da la tro thang cai advertising cho lop tin tu show off buon that kho than ban Xuan phong _nguoi lap ra cai naythuong ban qua to se ung ho cau dat ca them voi cac ban lop tin 100k nua (nghia la 200k)la lop tin nam nay ko vo dich ban nao lop Tin dang thieu tien thi choi voi to ko thieu thi cu choi cho vui a con cac ban thua tien thi thoi ..to biet 1 so cau lop tin thua tien ma.Chung to nha ngheo chi dam choi 200k thoi chu ko dam choi tan 500 k 1 tran nhu ban nao de ra ti le so qua di mat tien gi ma nhieu the.ma cac cau y cu noi tien nhu ko y nhi roi la 10tr nua so qua giau the..=))
to Ha Hai Nam:ban viet cai ti le ca cuoc theo logic so hoc gi vay?la qua ..dang tu 2 10 roi den 20 roi den 15 roi den 30.lop Tin luc vao truong thi Toan dung ko? sao cai don gian ve toan nhu the ma cung ...den thang em trai to moi co 5 tuoi no nhin cao no cu thac mac :"em tuong so 15 lon hon 10 va nho hon 20 co ma sao no lai o giua 20 va 30 the kia ha chi,cac so dang tu nho den lon co ma nhi?"hay day la 1 su sang tao cua cau moi phat minh ve logic toan hoc?to chua hieu duoc cai tham thuy nay cau a giai thich cho em to kieu gi day?cau giup to voi:pde to con giai thich cho dau em nho cua to:p.Thank you cau nhieu :x
ma buon cuoi qua to la con gai ma cai ti le thang thua 1-3 hay 3-1 con biet the ma may ban lop tin dem ra cai nhau co hoi mang tieng doi vo dich ma ko hieu biet cai don gian cua bong da ko nhi hay lop cau y thang nhieu qua nen toan kieu la TIn thang lopnay ti le la....3-1 chang han chang bao h co tin thua ...:p
ma ban Hoang ha a le thuong nguoi ta thua cai gi ma khien nguoi ta xau ho y thi nguoi ta se co quen di vi thua ma ai cha buon cha cay dung ko nao nen khi nguoi nao nhac lai nguoi dau se bao la ko nho to hieu cam giac nay ma boi to cung the chung ta la nhun g nguoi cung canh ngo ket ban nhe:X:p)ma cau hieu nham TUng hay sao y TUn gpost bai o day la chi noi den cac ban lop TIn da co bai post o day roi chu ko noi toan the lop tin (cau hieu cho ) Hoang Ha handsome a:))
That la buon va that vong ve 1 so ban lop TIn:(:)(:)(( oi con dau 1 thoi ham mo :(:)(:)((
To TUng:co cau bao cau tre ranh buon cuoi qua cha hieu tre ranh gi nua=))=))=))
ôi thật vl :)), tớ chả thấy cái đêk j là xấu hổ cả bạn ạ ^___^

cứ thua ai là xấu hổ thì thật là vô dụng :))

nhưng quên thì là quên, có thế thôi, sao cứ cố gắng suy luận k cần thiết nhỉ?

ờ hè tớ thua nhưng giờ chưa biết thế nào đâu ^___^

vụ 3-1 1-3 thì còn hài hước nữa :)), lấy cái đấy ra để nói k thấy tiểu nhân ah :))

mẹ, chả muốn nói thêm nữa đâu nhưng ng ngoài đừng lao vào bốc phét chửi hôi nữa đi, khi nào bạn ngân đá bóng bắn cs thì vào đây nhé ;)

thằng nam nó đã tự xoá bài, đã xin lỗi, mà có vẻ vẫn k được yên nhỉ :)), chắc do còn thiếu chú kim vào xin lỗi nữa nhỉ, akim đâu rồi vào xin lỗi 1 câu cho xong chuyện đi, chuyện chả có cái vẹo j quan trọng, nói năng linh tinh để rồi thành rẻ rách.

tớ chả cấm các bạn a2-có-liên-quan vào "dạy dỗ" tiếp, nhưng nói j viết j, thì xem thử xem ở trên có ai đã nói cái ý mình định nói chưa nhé, chứ quanh đi quẩn lại cũng tưng đấy ý, thì nói tiếp thành ra nhạt lắm, mang tiếng ra ^__^.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên