..:: Ams Cup ::.. !!! ^^ Giải trường đã trở lại với vùng đất Ams...

ặc ặc, thằng bob nó đã dừng cái discussion rồi cơ mà ??? ông HH còn khơi ra làm j nữa ko biết ????? tóm lại là dừng lại đi .....

thôi giải tán hết chuyện nhé

discussion kết thúc..

dừng ah` chán thế nghe lý luận bựa bỏ mẹ :))
bạn Ngân đi ra rồi ông saha đừng nói thế bạn ý có nói hơi quá thật nh cug~ là con gái k biết j` bỏ qua đi dở quá :)
bạn Nam cag` nói cag` thấy chán bạn nên về học lại đọc hiểu đi :)
dừng discussion :)

Kim Hạnh Liêm đã viết:
Riêng CS thì gáy với thằng Bèng làm j`, nó có biết CS đâu. Mà đừng có tinh vi quá, trình độ CS lớp tin d phải như thế đâu [-x .
tớ có tinh vì gì đâu,chẳng qua đưa ra tỷ lệ chấp 11 để thế nó cân bằng,như kiểu tỷ lệ bóng đá sao cho 50% 50 %,thế sẽ hấp dẫn hơn,right?
Còn đá 500k với khu nhà tớ là tớ nhận luôn,đội đấy năm ngoái đá với a2 1 lần rồi,chắc cũng xứng là đối của lớp tin? Dạo này lắm tiền quá đang muốn tiêu bớt :))
Hơ tớ post bài rồi mới đọc các bài trên,có vẻ kết thúc rồi nhỉ :d? CS 1vs1 thì tớ ko chơi,căn bản theo tớ đấy là mấy bàn vô bổ :)),ko giúp ích dc nhiều cho người chơi,còn 5vs5 theo hình thức team mới là hình thức thi đấu hay nhất của cs,theo tớ là các bạn nên kiếm team đế sinh hoạt,sẽ cảm nhận dc cái hay thật sự của game.
quân cò

Chỉnh sửa lần cuối:
à bạn gì lớp lý ơi có giải cs đấy vào box game mà đăng ký

mọi người chưa biêt thì em là bốp

và bây giờ nói chuyện đá bóng ko muốn cãi nhau nữa

mà vẫn chưa thấy bạn kim nhỉ

thôi anh em sang nói chuyện cs đi

khi nào chiến đê cậu ới:))

Nguyễn Thế Duy đã viết:
dừng ah` chán thế nghe lý luận bựa bỏ mẹ :))
bạn Ngân đi ra rồi ông saha đừng nói thế bạn ý có nói hơi quá thật nh cug~ là con gái k biết j` bỏ qua đi dở quá :)
bạn Nam cag` nói cag` thấy chán bạn nên về học lại đọc hiểu đi :)
dừng discussion :)
thật sự là chán vì các bạn ko có 1 tí gì gọi là lịch sự ở đây cả
muốn dừng rồi nhưng ko hiểu sao vẫn còn có những con sâu làm giầu nồi canh như thế này [-x thật là thất vọng vì những con người nhỏ nhen như thế này
ko hiểu bạn có biết suy nghĩ ko vậy :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng :))

vậy ông có biết suy nghĩ k :)) nói ra mà để bị ăn chửi gọi là biết suy nghĩ ah` :)) k hiểu ai là sâu :)) chán chả buồn nói rồi thì thôi còn k biết điều :)
muốn dừng discussion mà ôg k muốn thì chịu thôi :)

dịt xờ , nhịn 1 câu xem lào >.< thôi dừng đi , hết chuyện rồi thì thôi , nói thêm vài câu làm j ?

Dis con me, doc cac cau viet nghe vo li bo me ra...
@Hai Nam: to da noi tu trang trc roi, cau da xin loi thi xin loi 1 cach that long chu dung co gang tim cai nay cai no ra de noi them...cau chi can noi 1 cau: to xin loi cac cau/tao xin loi chung may...the la du, ko can j them
@Cac cau lop tin nao muon thu skill CS voi to: cac cau cu hen ngay h, lap server roi chung minh ban. To thi to ko dam noi la to ban team 1.6 hay nhung noi ve skill ca nhan thi to cung ko den noi te:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ông Tùng vất tôi cái y!m

đang k ở nhà, hehe, để tối ngồi xóa hết đống bài linh tinh trên ;)

;;) sen 11 thi sao:))thoi deo noi voi cac cau nua:) Chuyen nay de luc nao a e ra YM noi, day la topic bong da...con hoi trong nam voi ca hoi he thi to cung biet trinh do cau the nao roi:) Ko nho tran CS H2-A2 a;;)
@Hoang Ha: may co nick tao roi ma:p de co j tao se goi

He he, tat ca stop o day nhe...con ban nao da xin loi thi xin loi cho thanh that dung xin loi roi lai co gang them may cau khac nua...

Chỉnh sửa lần cuối:
rồi ông bụt đừng nhảy vào nữa khổ thế nhỉ

anh thanh long có j nương tay cho lớp em ^^ chúng ta dắt nhau vào vòng 2 ^^

Back
Bên trên