..:: Ams Cup ::.. !!! ^^ Giải trường đã trở lại với vùng đất Ams...

tưởng lý 2 thế nào [-x hóa ra cũng chỉ là gà :-?
mình đánh giá hơi cao đối thủ thì phải :-?
tình hình là 12 lý 2 vô địch bỏ 1 ăn 1000 :))

anh nói thật 1 câu :)) có 1000 chứ 10000 thì cũng # j` nhau =)) có thêm Phong - người đội trưởng mẫu mực vào thì có khi :-? 1 - 13 =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Kim nói thật nhé ! Hôm nào 12Tin vs 12L2 , Tin chap 5,5 trái nhé !Em đặt 1tr đấy (L2 có cả Phong người đội trưởng mẫu mưc như anh Kim nói
)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng lớp em gà lắm ! Anh nào bắt trận 12L2-12L ko 12L2 chấp nửa trái, ok?
à đấy nếu đã có người chấp rồi thì chẳng tội gì ko hưởng:)) thế L2 chấp hơn nữa đi
L1 gà lắm
mấy ông đừng giả nai.
thua A2 mà:-?
mọi người đừng bị thằng Phong nó lừa
hồi cấp 2 nó đã đá giỏi phết rồi đấy:-?
bắt L2 tăng trái đi:)>- :)>-
đồng đội sau lũy tre làng cố lên=D> =D>
có đồng bào xa tổ quốc cổ vũ đây=D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Kim nói thật nhé ! Hôm nào 12Tin vs 12L2 , Tin chap 5,5 trái nhé !Em đặt 1tr đấy (L2 có cả Phong người đội trưởng mẫu mưc như anh Kim nói

tính tổng tỉ số 5 trận chiến luôn=)).

Có anh nào ôm độ 12 Tin bị loại vòng bảng không, tỉ lệ bao nhiêu để em đặt.

1 trận thôi ! Tưởng anh Kim bảo L2 có thêm Phong thì Tin thắng 13-1 cơ mà!

Sau đây là lịch đến hết tháng 10:
............................................15/10: ............................................
9h-10h: 10 Lý 2 vs 10 Hóa 2 ; 10 Tin vs 10 Anh 2
10h-11h: 9E vs 10 Sinh ; 9A vs 10 Lý 1

.............................................22/10: ............................................
9h-10h: 12 Lý 2 vs 12 Lý 1 ; 11 Lý 2 vs 11 Tin
10h-11h: LQ(Hóa 2 + Địa) vs 12 Toán 1 ; LQ10(Đ+Tr+A1) vs 10 Toán 2

............................................29/10: ..............................................
9h-10h: 11 Toán 1 vs 11 Hóa 2 ; 9D vs 10 Toán 1
10h-11h: 12 Anh 2 vs 12 Hóa 1 ; LQ10(Đ+Tr+A1) vs 9B

Dis cac cau, ngoi khich deu nhau:))
Joi thi phai khiem ton, ma ko joi thi moi khoe ra, cac cau thay to noi co dung ko:))

Vu Thanh Tung đã viết:
Dis cac cau, ngoi khich deu nhau:))
Joi thi phai khiem ton, ma ko joi thi moi khoe ra, cac cau thay to noi co dung ko:))

A2 hôm nào đá đi ;;) giỏi mà ngồi yên thì ai biết được giỏi hay ko :-" đá tiền đi ;;) 500k 1 trận thôi ;;) 500k + tiền sân + tiền nước + tiền gửi xe + 100k/quả ;;) chiến chứ ;;) các cậu không nên khiêm tốn ;;) bọn tớ dạo này đang nhiều tiền muốn tiêu bớt ;;) làm phát chứ ;;) biết ngay ai giỏi mà ;;)

thôi , anh kim thông cảm , thằng bạn tao nó thần kinh ko đc ổn định , mà nó đc vào tuyển bóng đá đội trẻ của austria đấy , đừng khinh ^_^

Nguyễn Kim Dũng đã viết:
A2 hôm nào đá đi ;;) giỏi mà ngồi yên thì ai biết được giỏi hay ko :-" đá tiền đi ;;) 500k 1 trận thôi ;;) 500k + tiền sân + tiền nước + tiền gửi xe + 100k/quả ;;) chiến chứ ;;) các cậu không nên khiêm tốn ;;) bọn tớ dạo này đang nhiều tiền muốn tiêu bớt ;;) làm phát chứ ;;) biết ngay ai giỏi mà ;;)
bảo rồi team tớ inactive đá bóng rồi ko đá nữa nên rét lắm

tớ hỏi bạn kim bạn cs với tớ nhé 500k 1 mạng ok=)) với bạn kim thôi nhé=))
đang thiếu tiền mua gear nên chơi với bạn kiếm tiền:))

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng bạch thấy bị não à=)) đang bóng đá nhẩy sang CS=)) có biết đọc tên topic ko=))
mà nó được vào đội trẻ thì kệ nó :)) cứ đá đi thì biết :)) AUstria là Áo hử :)) mình tưởng Australia =)) bọn cầu thủ mấy nước đấy đã chẳng ra dek gì rồi =)) nói gì đến mấy thằng trẻ ranh =))

@bạn kim: ko nên tinh vi như thế, ngoài đời còn nhiều team hay gấp bội nên tinh vi vừa thôi

vì sao bạn ko nên tinh vi

1. bạn đá có hay ko , hay là đội bạn đá hay :D :D, nếu bạn đá cũng tầm thường thì tốt nhất trật tự
2. bạn thích đá ăn tiền thì tui nhờ mấy đứa trường ngoài, các anh chị lớn đá ăn tiền với các bạn được thôi, nếu tự tin là giỏi thế thì ra ngoài mà đá
3. trong trường mà cũng tinh vi với nhau, để xem bọn trẻ nghĩ gì về lớp tin 04-07 uh đá hay nhất khối, nhg mồm to , tinh vi, ngứa đít, xem các bạn dám chửi thế, ăn tiền mấy top team khóa trước ko
4. ở đây ko ai nói team yếu mà biết team bạn nhất nhưng toàn thấy bạn chửi team khác, chẳng hạn team h2-a2 bắn cs hơn lớp bạn có bao giờ rống lên là lớp bạn bắn như cứt ko.

vấn đề là ko ai nói team bạn yếu và đừng bao giờ đi bắt nạt lớp yêu hơn, chả hay ho gì, ra ngoài mà thách đấu chứ. Những người giỏi và biết suy nghỉ thì ko bao giờ bắt nạt kẻ yếu hơn và tinh vi đâu

mà câu đừng nói người khác là trẻ ranh, ko biết nó là ai mà câu nói thế, đùa hay ko đùa thì cũng tinh vi ít thôi

tiếp nếu cậu bảo mấy nước ý ko ra gì, thì nó nhìn vào câu nó nói tuyển vn ra ***** gì, nói gì đến thằng cấp quận ok

Chỉnh sửa lần cuối:
mình thì cũng chả bị não,cũng chả có ý kiến gì cả.Uh,các bạn đá bóng hay mẹ nhất trường rồi,,ai cũng công nhận rồi,nói chung nếu các bạn im lặng hay có tí khiêm tốn mọi ng sẽ thấy NỂ hơn là các bạn cứ tinh vi chửi đội này kém,chửi đá ngu...blah blah...thế thì giải trg déo phải đá nữa đâu,đằng nào tin chả vô địch mà..Còn về cái rủ đá ăn tiền,các cậu biết là lớp tớ đá kém,thì mới rủ 500k 1 trận,uh thì đúng đấy.Tớ biết cậu bắn cs ngu(hay déo biết bắn gì đấy) thì mới rủ 500k 1 mạng...có gì đâu
Nếu thích đá bóng độ,ra ngoài mà gáy,500k 1 trận nhiều đội đồng ý lắm:)

ah mà đừng nói thằng chẩy là trẻ ranh...cậu ko lớn hơn nó đâu..hình như ít hơn nó 1 tuổi thì phải,nhỉ:)
gl hf
p/s : thật sự thấy lớp tin đá rất hay,,dilmah này đổi màu huy chương đi cho máu:)

Chỉnh sửa lần cuối:
uhm` thôi k khịa nữa đàn bà vl các cậu cug~ nên khiêm tốn 1 chút mỗi ng` mỗi lớp có nh~ ưu điểm nh~ skills riêng mà các cậu cug~ k phải khoe tiền thế đâu :)
nhạt lắm dừng thôi để topic nó nhẹ nhàng :)
je vinny !! :)

Back
Bên trên