..:: Ams Cup ::.. !!! ^^ Giải trường đã trở lại với vùng đất Ams...

Nguyễn Xuân Phong
(ruathongminh)

Anh em đồng chí yêu bóng đá thân mến! Sau một năm mốc mồm buồn bã không có giải trường, năm học 2006-2007 nay giải trường đã trở lại!!! :)) Rất vui mừng thông báo đến anh em chúng ta có 2 cơ cấu giải: một của khối 9 khối 10, một của khối 11 và 12!!! :))
Hôm nay các anh tài đại diện đội bóng bốn phương đã tụ họp để cùng nhau bốc thăm chia bảng với hi vọng bảng mình toàn đội yếu! :)) :)) :)) Xin thưa là đội bóng nào hi vọng vậy, và kết quả bốc thăm ngẫu nhiên đã rất "công bằng" khi chia ra các bảng với các đội khác nhau!
Sau đây, tôi xin mạn phép thông báo cơ cấu cũng như thành phần các đội bóng tham dự! ;;) ;;) ;;)

1) Giải khối 9 và 10: thành phần gồm 12 đội chia làm 4 bảng... < Post sau, hôm nay quên ghi :p :p ;;) ;;) >

2) Giải khối 11 và 12: được coi là đấu trường khắc nghiệt nhất của mùa giải năm nay với các tên tuổi đã được khẳng định!!! :)) :)) :)) Thành phần gồm 17 đội chia làm 4 bảng như sau:

Bảng A: 12 Lý 1 , 11 Lý 2, 11 Tin, 12 Lý 2
Bảng B: 12 Hóa 2 + Địa, 12 Toán 1, 11 Toán 1, 11 Hóa 2
Bảng C: 12 Hóa 1, 11 Pháp 2 + Hóa 1, 12 Anh 2, 11 Anh 1 + Anh 2
Bảng D: 12 Tin, 11 Toán 2, 11 Lý 1, 11 Địa, 11 + 12 Sinh
Địa điểm tổ chức giải: Sân vận động "Mỹ Đình" :)) ;;) :)) ;;) ( thuộc xã Mỹ Đình :-" ) :)) Sân cỏ, chia làm 4 sân.

Thời gian thi đấu: các buổi sáng CN, từ 8h sáng! Lịch thi đấu sẽ được update sau! :p

Xin mời mọi người vào bình luận, đưa thông tin, vui chơi có thưởng, dự đoán tỉ số các trận đấu ... để cho không khí giải trường thêm nóng! ( yêu cầu post bài chất lượng nhé, spam ít thôi :)) )

sân cỏ :)) hehe sân bê tông xong có cỏ nhân tạo ah , hay bãi cỏ dại kiểu kiểu ở góc trường mình :))
dm bảng D xem ra là sướng nhất :)) các chú lớp tin ... nhàn phết nhỉ :))
bảng A cũng có vẻ hay , ko hiểu các em lý 1 tin năm nay thế nào :D :))
mà bốc kiểu j cân phết nhỉ , mỗi bảng D ...

Chỉnh sửa lần cuối:
bảng mình có 5 đội :)) vậy là nếu bị loại vẫn đc đá 4 trận :)):))

ko chấp nhận được:))
2 ƯCV 1,2:">(chắc thế;))) vào 2 bảng dễ nhất:)) ko hiểu bốc thăm kiểu j:))

Ông Quang Minh chẳng biết gì cả, sân cỏ thật [-x b-) cỏ xịn đấy!!! :))

bảng C xem chừng quyết liệt :D

bảng C thường thui
năm nay lớp em tham gia với chủ trương vui là chính
các anh tha cho bọn em ah B-)

@ ông xuân phong : dm điên con mẹ rồi :)) cái j mà ông quang minh , cu đi cho nó lành ông xuân phong ạ :)) lại còn ông quang minh , đọc xong suýt ngất

hehe tóm lại là C D là bảng dự đoán sẽ hấp dẫn và sôi động hơn AB :))

AB thì nhạt nhòa quá ... dự đoán là tứ kết sẽ là lí 2 và 12 toán < ko rõ các em kia đá thế nào > và lí 1 và hóa 2 + địa

mà các anh hóa 1 tha cho chúng em ... chúng ta dắt tay nhau nhẹ nhàng qua vòng bảng ... :D s

Chỉnh sửa lần cuối:
chết thật, lớp mình vào bảng thế kia thì k còn lí do j để biện hộ vụ bị loại rồi :((

vào bảng khó rồi bị loại còn có lí do chứ :((

thằng viên bốc thăm như kẹc :))

đá xa thía.. mún đi cỗ vũ cúng lười nhắm T.T
Năm nay có làm quả cơ cấu giải thưởng cho cổ động viên trung thành nhất ko nhỉ ;)) ;;)

số bài viết của trang đẹp thế 888 :x :))
mà lịch đá bao h đấy các ông , up lên đi xem nào

Có bố tao trả lời,đợi tao đi hỏi bố tao đã.

trả lời hộ cho:)) 12 Tin chứ còn gì nữa >:) Anh 2 á quân lớp 10 cũng đáng gờm đấy :-?:))>:)

----------

để ý cái bảng C :)) 11 Pháp 2 ý :)) bọn ý mới đáng gờm :))

Phong năm nay vẫn là đội trưởng Lý 2 chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) A2 bây h khác rồi :)) Khó nhoi lắm :)) Sứt mẻ lực lượng nhiều rồi :)) Thằng Tú đi anh , Bob sang đội tao :)) Với lực lượng trẻ , A2 sẽ đá ntn đây ;;) :))
Tình hình là có giao hữu trước giải ko í nhỉ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
kiểu này bảng C là 12 Hóa và 11P2 vào rồi :D

khoảng tuần này tuần sau đá rồi thời gian đâu mà giao hữu:))
tự tập tự chiến thôi:D vào giải cho nó bất ngờ:->

@Dũng: :)) Vẫn làm :)) ! 2 bảng A và D xa nhau nhờ ;)) :)) Hi vọng được đá trận CK... ;;)

Hôm nay ngó bảng tin vẫn chưa thấy có thông tin về lịch thi đấu, nhưng có vẻ đá lần lượt các bảng!!! ;;) Chắc là bảng A của Lý 2 đá trước! :p
Bảng C được coi là bảng tử thần, toàn đội mạnh vào với nhau! Dè chừng 11P2 + 11H1 nhé! :)) Bọn nó đá khá lắm đấy! Anh 2 và Hóa 1 vào thì cũng ngon! :))

Back
Bên trên