..:: Ams Cup ::.. !!! ^^ Giải trường đã trở lại với vùng đất Ams...

:( nhạt vãi , thế bao h có lịch hả phong béo :x
với dàn cầu thủ trẻ , a2 sẽ như thế nào đây :D ko sao, sẽ tỏa sáng như adebayor , fabregas...... hic :(( mình 3/11 mới về :(( vãi đ' !

hehe thấy mọi ng bàn luận ghê thế vào tán tí cho vui vậy,dự đoán đội vào tí
bảng a chắc 12ly2 có lẽ thêm 11l2 nữa ^^
bảng b cũng thế 12h2 và 11h2^^
bảng c déo biết nói thế nào đâu ghê lắm chắc 2 trong 3 h1 a2 pháp hóa j đấy=))
bảng d chắc tin với 11t2 vào
năm nay tớ nghĩ tin với 12h2 địa chắc là bóng sáng nhất đội hình đều nói chung là top ở khối,có thể chen vào chắc là 12ly2 12h1 và a2(hy vọng thế=)) )

mà dm sao lại đá ở mỹ đình xa thế,sân đấy nó rẻ à:))

thôi , để cho xôm thì các anh hóa 1 nhường anh 2 đầu bảng, vào tứ kết để hóa đá với tin , phục thù năm ngoái :D :D ... thế là đẹp :D

có thằng trong lớp ở đấy;)
thế là được địa lợi đấy nhở;))

giỏi lúc nói mình tưởng thuê mỹ đình :)) dm hóa ra là dm xã mỹ đình :)) chắc lại kiểu vùng sâu vùng xa :))

các chú làm gì mà nóng thế :-?
lớp nào rủ dc cổ động viên đi thì tốt :-?
ko có cổ động viên đá chán :( :-?
nói chung năm nay lớp TIn cũng bị sứt mẻ đội hình :-? ( do bận học thêm :> :)) ), các bác lớp khác cứ việc hi vọng vào đoạt cúp đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Năm nay lớp L2 đã bổ sung 1 đội hình vl (ko còn những Minh chất,Đức tịt,Tuấn Anh...)nên các bạn lơp khác cứ yên tâm !!! Thằng Phong nó bốc phét đấy ,mấy thằng đá hay hay thì bị Sơn cấm rồi.

Cấm đá bóng thì nhục, tớ nghe nói phải nộp danh sách cho thầy CN :((

Hà Hải Nam đã viết:
các chú làm gì mà nóng thế :-?
lớp nào rủ dc cổ động viên đi thì tốt :-?
ko có cổ động viên đá chán :( :-?
nói chung năm nay lớp TIn cũng bị sứt mẻ đội hình :-? ( do bận học thêm :> :)) ), các bác lớp khác cứ việc hi vọng vào đoạt cúp đi :))

lo gì ku :)) anh em gọi nhân lực bổ sung :)) lo dek gì :)) cuối cấp phải cố chứ :)) mà ông Việt Hiếu quên các em Pháp 2 à :)) thử gáy bọn đấy đi nó bóp cho bẹt đầu :))

Hehe điều gì cũng có thể xảy ra mà. Năm nay lớp 11 vô địch cho vui b-) b-)
Mà có ai biết mặt mũi cái sân đấy thế nào ko :-/

hơ..sân đấy phía sau sân Mỹ Đình,thuộc xã Mỹ Đình,của trường Láng(trường làng)thì phải anh ạ...8-| :)) :)) :))
đội lớp mình cũng định liên quân với F2;;) nhưng Bín già muốn solo nên..:(( :(( ..chấp nhận mất tiền để ....thua:-s :(( :((

sân đấy ở gần xã Mỹ Đình :-? cũng gần luôn cả trường Trần Quốc Tuấn ( trường bộ đội ý :D )
mong mọi người đi cổ vũ cho vui :*

Anh em trong trường gọi nhau đi cổ vũ cho đông vào nhé;)
CĐV là khán giả thứ 8 phần hoh thể thiếu được:x:*

:-s ko biết chỗ của khỉ đấy là đâu cả ? thế bao h có lịch ?

Back
Bên trên