Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vô tư đê, vẫn vào được :-j
Tao vẫn đánh dấu ô " học cấp 2 Ams " mà :-j

Lý 2 Quyến á , sao bảo là Hà Nam Sơn , cái ông mà cứ đứng trên trường dạy hs chơi trò chơi ý , hua hua mấy tờ giấy ý :))
Khí Quyển thì xong rồi =.= tạm biệt những ngày vui vẻ
Mình phải tick bài hay cho bạn Lủ vì câu nói ấy :x đúng quá.
Hnay 1/8 rồi mà

Chỉnh sửa lần cuối:
thấy có người bảo thầy Quyến cũng ko đến nỗi nào 8->
mày làm sao mà phải chấm cứu ;;)

mẹ tao cứ bảo châm cứu giảm cận, nghe đâu vào viện châm cứu
chắc chỉ giảm thôi
mệt người
Quyến mà ko ghê thì ai ghê nữa , hồi lớp 8 tao bị 3 phát đứng góc lớp , 1 lần vào sổ đấy =.= mình bị ám rồi :| :(
tao hi vọng trong 3 năm cấp 3 sẽ ko gặp Thân nữa :)) gặp thì tao có mà die :)) hồi lớp 8 bà ý bảo tao là yêu 1 anh lớp 12 :)) vãi ạ :)) hồi lớp 9 thấy tao đỗ Ams thì bảo là chắc có anh nào để ý :)) chắc lên cấp 3 học hành dù xuống hay lên chắc tao cũng là đứa lấy chồng đến nơi mất =))
chán nhỉ có ai biết cô Ninh yêu quý có dạy cấp 3 ko ;))

số máy khổ rồi =))
hình như già Ninh ko dạy cấp 3 8->
già rồi
bắt cô dạy nhiều cô kiệt sức làm sao =))

tao còn tưởng Ninh về hưu rồi
lớp 10 ko phải hát và vẽ nữa 8->
ò e í e la la la

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu :">
nếu chưa từng học trường mình thì ko vào được mí box các khoá trong trường đâu :D

ờ chắc thế
mà ông dạy Lí ở chỗ thầy Khôi có phải ông Vinh ko?

ừ vinh đấy
đẹp trai cực
kiểu đại gia xì tin ý :x :*
con Dung có ảnh ông Vinh khoác áo trên vai tay bấm di động cơ :* chất cực :)) con Dung để làm ava bọn nó cứ tửong người yêu :))

----------

liên đã viết:
Có ai có hứng thú làm dạ hội không nhỉ tập hợp được đủ những người muốn làm thì for sure là sẽ làm một cái ra trò. tính dần từ bây giờ

bạn Huy có tán gái đâu bạn Oanh hiểu nhầm đấy ;)) bạn Huy chỉ giúp đỡ bạn bè thôi.

sao lớp nào cũng biết chủ nhiệm rồi lớp mình chưa biết =.= lớp Anh2 chủ nhiệm là cô hiền lắm =.=

Tao biết mỗi bà Oanh hiệu phó hồi trước dạy Trung lớp CE thôi, còn ai nữa thì không biết :))
đâu
nếu chưa từng học trường mình thì ko vào được mí box các khoá trong trường đâu
Thực ra là cũng không phải ;;)
Nếu mà lúc đăng kí cứ ấn vào ô " có học ở trường Ams " hay đại loại thế ;)), và mấy đồng chí bên Nhân sự không để ý thì không học Ams vẫn vào được các khoá học trong trường >:)
Quan trọng là ở cái ô đấy thôi :D. Lúc đăng kí mà không ấn thì dù hồ sơ có là học sinh Ams thì vẫn có vào được đâu. Đầy người bị kiểu đấy =))

con Thu láo thế =))
Bò sữa là dạy Anh của CE hồi trước

mà tình hình là Mrs Thân daỵ Văn của CE 0407 vừa ra trường, sợ quay vòng xuống dạy lớp mình thì thôi rồi... :-S

láo gì :">
tao chỉ hỏi thế thôi mà 8->
giáo viên bộ môn chắc ko quay vòng đâu :-j

Mr Bảo dạy Anh năm ngoái Lý 2 đây này :)) đừng bảo quay vòng

Tao vừa xét tình hình cái áo đồng phục tao vác từ Phương Thảo về, vải cứng đơ như kiểu vỏ cây rồi mình cho lên người mình =p~, phải làm sao đây :)) thích quá áo đồng phục vải đẹp điên :x =)) đón đợi một tương lai ko xa bộ áo đấy mà mình học thể dục và ngồi tập quân sự thì sẽ mát thế nào 8->
thôi rồi.......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên