Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uầy
hình như Trung Anh có thể thầy Lân dạy toán chủ nhiệm. :|

không thầy Lân dạy toán đấy ko chủ nhiệm lớp Trung ấy ạ, chủ nhiệm lớp khác rồi

còn dạy Trung thì hình như là gv dạy 12CE 8-> là sao :|

Chỉnh sửa lần cuối:
năm nay thấy thầy Hiệp dạy toán bảo chủ nhiệm lớp Tin
8->
lớp Sinh có thể cô tình chủ nhiệm :-ss
đến tận hôm tập trung mới biết chắc được T__T

Chưa biết người khác thế nào mà đã iu loạn lên thế này có ngày ng ta lừa cho đấy bạn ạ, giữ cái từ iu cho nó đúng nghĩa của nó đi.
/post bài này với tính chất để hiểu rằng tớ thì ko hề iu thế :))/

~~~ Ô...thế thì thôi coi như tớ xin lỗi bạn vậy,tại mấy kon bạn tớ vẫn hay nói iu với nhau như thế,( ko phải yêu đâu bạn ạ ) ,mà tớ đã cố tình viết là iu để hiểu là cái nghĩa quý nhau mà bạn cũng ko thik thì thôi....chẳng qua tớ thấy bọn mình cùng khóa,làm wen vậy,ai dè bạn Liên lại khó nghe cái từ " iu " đến thế ,ừ bạn ko hề " iu " thế thì thôi...Ô hay xưa nay mình làm wen với mọi người rất thật lòng,chẳng nghĩ sâu xa được như Liên, bây giờ mới gặp lạ lắm thay.....:))

Ams khá là dễ trong chuyện đồng phục ấy ạ :)
Đồng phục mùa hè thì hầu hết tất cả đều tuân thủ thôi, thỉnh thoảng cũng có thể không cần mặc quần đồng phục, chỉ cần áo là được
Mùa đông Ams trước đây không có đồng phục, nên chuyện bây giờ có đồng phục mùa đông cũng không được học sinh ủng hộ. Mà phải nói là Amser khác là ghê gớm :p. Ko thích thì không mặc, ban giám hiệu chắc là cũng khó xử đây :-?
Bộ thể thao chắc cũng thế thôi
Ams dân chủ lắm :-j
Dù sao thì lớp 10 chắc cũng nên ngoan ngoãn tí :), không nên để giáo viên có ác cảm chứ nhỉ :D

Dù sao thì lớp 10 chắc cũng nên ngoan ngoãn tí :), không nên để giáo viên có ác cảm chứ nhỉ :D

~~~ Ừa...cứ phải giả nai đã...nhỉ.....;)) ....vậy là ổn rồi chứ như trường cũ của tớ ( Lý Thường Kiệt ) ko mặc ko cho vào trường 8-} nên tớ đâm ra quen mặc đồng phục rồi;;) ....bi giờ vô đây thoải mái ghê....\:d/

Tuỳ lúc thôi ấy ạ :-j
Có đợt cuối năm vừa rồi cũng kinh lắm, không mặc đúng đồng phục không cho vào, đuổi về thay bộ khác cơ :-j. Có mấy đứa đến sớm thì trốn được
À mà thôi chết, quên mất mấy bác sê cu :|
Chả biết năm nay Ams sẽ thế nào nhờ 8-|

còn thế nào nữa T__T
hix T__T
may là mình toàn đến lúc 7h =))
các bác chưa làm việc =))
cuối năm toàn diễn quần bò =))

ôi chúc mừng các em Tin 07-10 thầy Hiệp chủ nhiệm sướng nhá;))

lại còn Hải bi-a dạy tin nữa:x

Ngôn ngữ của tớ bình thường lắm bạn Diễm My ạ, nên tớ ít khi dùng cái từ kiểu iu iu lắm ý :D tớ vẫn giữ cái từ iu của bạn trong bài đấy thôi, chứ có sửa thành yêu đâu. gặp tớ thì chắc còn nhiều cái phải lạ lắm bạn ạ ;) :D

Ah anh bình ;)) thi thố thế nào rồi anh ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
tập quân sự cũng hay mà nói chung là sau 1 năm nhìn lại thì kiểu gì cũng sẽ thấy tuần tập quân sự là cái tuần mà đứa nào đứa nấy giả nai hết sức ấy tớ ngọt xớt vào năm thử xem
mày đá đểu mẹ đấy ah :">
các em 0710 ah =p~ na niếm mới =p~ :">
j` chứ chị ở 0609 nà ngoan nhất đấy :x :x

@ Bạn Hương Liên : Ô tớ thấy cái từ "iu" nó bình thường ý mà....làm j mà cao siêu thế :-j.....ừ tớ cũng biết là gặp bạn Liên thì phải " ngỡ ngàng " nhiều rồi,nói chung là nghe qua 1 số người,cũng hiểu nhiều về bạn Liên....

Chỉ là nghe dư luận thì làm sao hiểu được hả bạn . Chơi rồi mới biết :)

Học lớp Văn nên ngôn ngữ nó cải tiến thế cũng hay Zinh nhỉ :x bao giờ mình cũng học ngôn ngữ mới kiểu iu iu ấy đi Zinh nhé :D

j/k

Chưa tiếp xúc mà nói là hiểu nhiều thì buồn cười quá đấy bạn ạ :D giỏi quá :D thôi bạn mới vào trường cứ làm quen tiếp đi, tớ chả hứng đôi co với bạn.

a lô dân ams cấp 2 vô đây được ko vậy ? :))
Chán quá đỗ hóa 2 nhưng bố mẹ ko cho vào, đành ngồi ở chuyên ngữ vào hao xem tin tức trường mình vậy ^^
bạn Tạ Diễm My ăn nói văn hoa ngôn ngữ phong phú quá ;;), muốn làm quen với ex-amser ko ;;) Làm quen với tớ này :))

@ Bạn Thùy Linh : À....thực ra tớ cũng chỉ nói vậy thôi,dư luận cũng là một phần mà bạn....đồng ý với bạn là chơi rùi mới biết ;)
@ Hương Liên : Vậy thì tớ sửa lại là hiểu một phần nào đó,ừ tất nhiên tớ sẽ làm wen dần rồi,bạn đã nói thế thì coi như chuyện này dừng ở đây.
@ Bạn Quang Huy : Phong phú j đâu bạn,bình thường ý mà :-j......tớ sao đủ trình về cái khoản ăn nói phong phú :)) .....Làm wen thì cũng được thôi,đúng là bạn Thùy Linh nói đúng,chơi rồi mới hiểu,vậy cứ thử chơi xem liệu có hiểu nhau ko nhé.....

----------

@ Thu : thế cậu có biết ai chủ nhiệm Văn ko??? Hình như là thầy Hưng 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
ko bik tí gì về lớp văn :">
năm nay lớp văn có con trai đúng ko 8->
thật là hoành tráng 8->

bạn My hay thế :D Tớ học với Liên 4 năm, là bạn thân của nó mà còn ko hiểu hết mà cậu vừa lên hao đã hiểu nhiều về nó rồi =.= thời đại công nghệ thông tin phát triển nhanh quá :(
à mà muốn làm quen với tớ thì add: red_devil_0201 vào :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên