Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi nga ah:em mày chắc cũng giống mày nên tao nghĩ nó ko có tố chất chơi bóng rổ đâu

Hóa mà là ông Hải trẻ trẻ hay dạy thay Bính thì thôi tồi =)) hehe , học thêm ông ý bao lâu mà mình vẫn ko biết gì , ông ý tưởng mình giỏi mới khiếp :">
Thầy Hải đấy vô đối luôn! Bọn tớ học thêm thi xem ai hất tóc điệu như thầy hơn! :))
Bắt chước của chỉ của thầy chỉ có con gái làm đc, bọn con trai chịu hết!

Hóa mà là ông Hải trẻ trẻ hay dạy thay Bính thì thôi tồi =)) hehe , học thêm ông ý bao lâu mà mình vẫn ko biết gì , ông ý tưởng mình giỏi mới khiếp :">

Nếu phải học Hải thì mình tự nguyện học Bính còn hơn [-o< như thế điểm phẩy vẫn còn vớt vát
Học Hải cái gì cũng dễ thế này mà không làm được à :| dễ thế này mà ko biết àhh :|

Nếu tớ nhớ ko nhầm thì thầy Hải dạy 12 văn hay 11 Văn năm ngoái hay sao ý:-??
Các bạn lớp Văn cẩn thận;))
Liệu Sinh khối mình cô Tình hay cô Lan dạy nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
@em:em có con với đứa nào!X(X(X(
hay con anh mà anh ko bít!:(:(:(
tội lỗi quá!

----------

em được 1 sao rùi các bác ơi!:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Các bác lớp Sinh:Tớ có con bạn(hồi cấp 1 là bạn thân) cực hay trong lớp Sinh đấy nhá(qquảng cáo cho nó 1 phát;))
Nó là Nguyễn Việt Hà,thường gọi là Vet,nói chung là hay ho,skate,guitar,rock band,basketball hơi máu,nói chung là hơi bị ổn.;;)
Tớ nhờ cậy bạn Thu lớp trưởng để ý chăm sóc nó;));))

Chỉnh sửa lần cuối:
"con bạn" thì sao Kha lại nhờ Thu để ý!;));));))
nhờ thì nhờ bạn nào thuộc số 11 đứa...trong lớp Sinh ấy chứ!;));));))

Ý tôi là bà Thu để ý lăng xê nó hộ tôi,cho nó quen biết mọi người ý mà;;)
Hình như nó cũng hơi bị les giống bà hay sao ý Thảo ạ;))

hóa ra là cái 0710 unofficial nó nằm ở đây :)) sao A2 mới thấy mỗi em Kha...anh có biêt ngoài em Kha còn có cả em Huyền Anh anh quen nữa :))

ps: xin lỗi em kha anh lúc đầu tưởng em là boy :p :))

@Kha:bà này dám bêu xấu tui ah!
tui là tui les từng thời kì thui nhá!
như bi h là em ko les nè!;));));))

OFF OFF!!!

Tình hình là mãi chả có box nên làm off luôn thôi nhỉ :x Có 2 lựa chọn thế này, một là ngày 29 hoặc 30 tập khai giảng xong ở lại trường off luôn, 2 là đợi đến thứ 7/chủ nhật là ngày 1 hoặc 2/9 rồi off. Kế hoạch theo truyền thống có thể sẽ là ăn uống rồi ai có điều kiện thì tăng 2 chắc hát hò gì đấy :-? Tiền nong phương thức Lệ Quyên B-)

Các bạn cho ý kiến về ngày nào và giờ giấc nhé.

Gửi lời mời đến các anh chị khóa trên luôn nếu có nhu cầu muốn giao lưu với các em 0710, ai đi được đăng kí nhé :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên