Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hi hi hi chào mừng sếp Chi vào với bọn tớ.Ảnh của sếp là con gì mà trông như con chồn thế8-}:-??

tớ là tớ ko biết gì
nhưng thầy Thân dạy gì và dạy như thế nào dzị 8->

Thầy Thân là thầy dạy thể dục ấy ạ,thầy hiền với lại quý con gái lắm,ko bắt học sinh phải làm nhiều nặg nhọc đâu.Hồi lớp 6 học thầy vui vui,tiết thể dục chơi nhiều,nói chung học thể dục thầy Thân với những lớp nhiều con gái là 1 may mắn<:p

hế hế cùng tên mà sao Xuân Thân vói thầy Thân khác nhau thế nhì :x thầy Thân hiền lắm :x học TD mà học thầy thì phê lắm :x

các bạn , hình như có tin các lớp Anh sẽ do thầy Khí Quyển dạy Lý :| Lý lớp 10 khó cực , vớ phải ác nhân rồi !

ai biết gì về giáo viên dạy Văn ko :D hê hê Lý 2 chắc ko phải khỉ mùa xuân rồi :D

đang lo vì 12 lý 2 0407 năm ngoái Mr Bảo dạy Anh :| hơi sợ nếu lại gặp Mr bảo .

chán nhỉ Dục Dân ko dc học cô cũ rồi :((

Nghe thiên hạ đồn thổi văn cô Nam dạy lớp tớ =(( hức, thêm Lý thầy Quyến nữa thì thôi rồi =((

Tớ cũng nghe con Chim bảo Thầy quyến dạy Lí các lớp Anh hay sao ý 8-}
Vào topic học tập bên kia,thấy các anh chị kể thầy dạy là "hay"lắm,điểm thì"tuyệt" lám8-}
Đời em tập xác định là vừa:-<

Cao thế hả Lòi :(
Tớ chỉ mong tớ không bị đúp [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
thầy Quyến 8-}
dạy lý lớp anh năm ngoái 8-}
sống sót qua năm lớp 10 nhá các em :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ÔI, nghe các bạn nói chỉ biết ngồi lo cho cái lớp Văn...
:-s:-s:-s:-s:-s
Chẳng hiểu giáo viên bộ môn ntn nữa:((

:))cuối cùng bạn Lòi cũng lập đc hộ tao 1 cái account=)) giờ NA dùng nick riêng rồi nhá 8-} chào các bạn,chính thức giới thiệu lại từ đầu này;)) :tớ là Ngọc Anh,học Anh2,là ams2 cũ.rất vui đựoc làm quen với các bạnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn :)):))

:))
chuối quá
mình rất vui dc làm quen với bạn
mình là Lòi :))

Thật là khiếp đảm;)) chỉ sau 1 ngày mà thông tin lên cao quá,ư' cập nhập kịp:)).
@Lòi:sao hôm tập trung tao ko tìm thấy mày?Buồn thí mồ:(

lớp mình vẫn chả biết ai dạy cái gì :|
biết mỗi cô Tình dạy Sinh =)) (chuyện đương nhiên ;)))
lớp sinh mọi năm thường chung giáo viên với lớp nào nhỉ T__T
hay lại một mình một kiểu T__T

@Thu:iem biết coa' thầy Đạt dây toán đấy :(( tin có 1 chút hơi buồn:((

thầy Đạt nào ???
thầy Đạt già già á :(
nếu đúng thầy đấy thì chỉ vui thôi T__T chứ ko hiểu lắm đâu T__T

Hóa mà là ông Hải trẻ trẻ hay dạy thay Bính thì thôi tồi =)) hehe , học thêm ông ý bao lâu mà mình vẫn ko biết gì , ông ý tưởng mình giỏi mới khiếp :">

tao rất thik thầy ĐẠT (D4)
Mà chán wa' HAO toàn con gái lên là chính chả co thằng con trai nào thế nên chả phổ biến dc cái vụ bóng rổ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên