Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
aaaaaaaa, tớ quen bạn An Nhân ( vừa có chiện với bạn ấy xong :-j )
bạn Thảo là Hương Thảo đúng ko, quen đc gần 2 năm òi :D
mấy bạn kia có nghe kể ;))

19.8 mọi ng` lấy sáng hay chiều :D

@chị Phương : cả trường 21 chị ạ, 20 là khối 6,8,10 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
19 /8 mọi người lấy sáng...;))....Đùa tí tớ định lấy sáng cho mát mẻ....;;)

chị hỏi cái, lik tập trung là 20 hay là 21 :-/

Chị ơi ,tập trung cả 2 ngày ấy,xong rồi hình như 28 hay 30 lại tập trung tiếp thì phải(hôm trước vào phòng Hội đồng ngó trộm:D )
@7D:đúng thật hồi lớp 7 thấy 7D đá cầu đỉnh luôn cả trai cả gái.Nhìn các bạn tâng cầu nghĩ tủi thân cho mình hồi đấy,nhg chăm chỉ luyện tập nó cũng tiến bộ ra 1 tí#:-s #:-s
@Anh Minh: em thấy anh rất dễ gần lại có lòng thương các em nhỏ:D ,em cũng tik bài hay cho anh.Cùng là Anh2 cả,có gì em cũng phải học hỏi nhiều;))

chà các bạn hẹn gặp nhau lúc lấy đồng phục à?Tiếc nhỉ mình chỉ mua phù hiệu của ams thôi chứ không may bộ mới

----------

với lại CN cũng có việc bận

----------

với lại CN cũng có việc bận

@Minh Hiếu: thik thì ra mà chơi, mà cho tớ bắt tay làm quen cái :D ấy cùng khoa Lý 2 với ... anh tớ :-j a, bận òi à, thôi thì 20 cũng đc :D
@My: hay tớ với ấy ra Phương Thảo trước òi cùng lên Ams ;))
@Kha: 20 chỉ có 6,8,10 thôi ấy, chị ấy 12 lên 21 thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tiếc thật đấy thôi thì hẹn hôm 20/8 vậy,hôm đấy tớ cũng gặp lại một số cấp hai(toàn bọ học trâu thôi),để bao giờ giới thiệp sau

----------

à nhưng cũng phải có đặc điểm nhận dạng chứ nhỉ.
ở lớp lý2 cứ thằng nào cao độ 1.75m mà gầy giơ xương với cái đít chai không nặng nề lắm thì là tớ đấy

19/8 định đến gặp nhau à :D....Tập thể dục có bắt buộc phải mặc quần áo TD ko thía @-)

thì cũng như tao thôi Đức ạ,tự gặp mình trong gương

----------

à trên này có bao nhiêu bạn học lý2 khóa 0710 nhỉ?:-??

À quên mất cám ơn bạn Luna vì bài rep nhiệt tình nhé ;) (mới đầu cứ gọi thế cho lịch sự đã nhở :)))

19/8 mấy h nhỉ :-/ 8h nhé ;)

À có fải lên cấp 3 thì fải nộp lại sổ Đoàn cấp 2 k nhỉ :( tớ vừa fát hiện ra từ lúc vào Đoàn (đợt vớt 8-} ) đến h sổ Đoàn của tớ vẫn ở trg xó tủ và mới có duy nhất cái tên họ ngoài bìa 8-}

uh nhỉ, ko lẽ phải về trường cũ lấy sổ =.= bít thế hồi đó mượn bí thư ko trả nữa
tớ vào Đoàn hồi lớp 8 :"> ăn may

chà thế thì bạn học chắc giỏi lắm nhỉ chẳng bù với mình đến đợt gần cuói lớp 9 mới được vào:(

Ồ tớ k nghĩ thế 8-} tớ đang có ý định nếu fải nộp thì mượn sổ bạn về chép sau đấy giả chữ ký và dấu đỏ ;))

ấy giỏi quá ;)) có khi nhờ ấy nhỉ ;))

@hiếu: ăn may thôi :D tại kì đó tự dưng đc vote, ko thì cũng còn lâu, mới lại trường tớ trường làng, ở lớp cũng vào loại đc, nhưng đến Ams thì bét dí :">

Các bạn ams ơi có ai bít chỗ học thêm lý mà hay hay ko chỉ cho tớ.Mà quên tớ ko phải amser có gì các bạn giúp đỡ

@mấy bạn đang thắc mắc sổ Đoàn(cái này đúng nghề rùi:D ):Nếu như vào năm học mà ko có sổ Đoàn thì fải về trường cấp 2 lấy đấy.Còn nếu mất rùi,nhất là với những bạn ko phải Ams2 thì lại hơi khó khăn 1 tí,có khi cũng phải kết nạp lại thật.Các ấy cứ đi tập trung rồi đến lúc sẽ nghe thấy loa gọi nộp sổ Đoàn inh ỏi lên ,mấy anh chị trg ban chấp hành thì cũg thoáng thôi(bạn nào có ý định zả mạo cứ vô tư vì mấy cái đấy các anh chị ý ko để ý đâu;)) ;)) ),nhg có lẽ cô Cố vấn Đoàn cũg hơi chặt chẽ việc này đấy.Tốt nhất là cố gắng tìm lại xem;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên