Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em cực kỳ đau khổ khi nghĩ đến ngày topic này bị lock....thế là bao nhiêu công sức spam của cả nhà (và của em :">) đổ xuống sông xuống bể...:((

Nữ, tên Huệ Anh, họ ko biết, lớp chịu, nhìn beo béo lùn lùn, cao chưa đến 1m5 ( choáng ), nói chung ko thân với bạn ý nên tớ chịu :p

các em hi vọng vào cái đồng phục thì hơi bị viễn tưởng đấy ^^ Nói chung là đồng phục của trường ta gần đây chuyển sang xu hướng phức tạp lên nhiều :) Trong tủ kính là cả một đống các bộ và vẫn chưa quyết định đc sẽ dùng cái nào =)) Tốt nhất là cứ chờ đến khi có đc mẫu đp đê :))

Còn mấy em kêu ca về việc chạy bền cô giáo bắt đứng đấy, các em nói thế ko đc tôn trọng giáo viên lắm đâu, và lại thiếu hiểu biết đầy đủ nữa. Cô giáo ko cho các em ngồi vì sau khi vận động mạnh và dài thì cơ thể chưa thích nghi đc, cần phải từ từ chuyển sang giai đoạn nghỉ đã, tức là đi bộ chậm dần rồi bao h hoàn toàn thoải mái mới đc nghỉ. Nếu các em ngồi luôn anh e là sẽ có vài vấn đề thú vị xảy ra trong nội tạng của các em đấy ;;) Còn em nào phải đứng 15' kia, thì đúng là quá rồi =)) Chỉ tại em ko biết ngồi lúc nào thôi =))

Các em nhé, thể dục ở trg` mình là đã cực kỳ thoải mái và dễ dàng rồi đấy. Anh thấy tiết thể dục thực sự là một tiết để lấy lại sức khỏe sau mấy tiết học. HỌc như chơi thôi ấy mà, ko lo điểm số quá đâu ^^ Tất nhiên theo quan điểm cá nhân của anh thì tâng cầm là chết đâm nhất =)) Hồi ấy anh đc 5 điểm =)) Ô vui quá =))

Các em nào có vấn đề về sức khỏe như tim mạch hay thần kinh thì có thể xin nghỉ, với yêu cầu có giấy chứng nhận bác sĩ. Còn cận thì thì đừng hy vọng, trẻ em bây h cận nhiều lắm 5 đi ốp chưa là gì đâu ^^ Anh 8,5 còn thấy mình hạnh phúc :)) Nhưng học vẫn hơn là ko học :)

Tập quân sự các em nhé, lớp 10 sẽ bắt đầu bằng việc giáo dục lý thuyết quốc phòng, Vai trò và nhiệm vụ của quân đội nhân dân Việt Nam trong thời kỳ mới, học điều lệnh đội ngũ. Lên lớp 11 mới đc tiếp xúc với băng bó và súng :) Cuối tuần qs sẽ có hội thao, như năm ngoái là chọn một số học sinh cao to để đi điều lệnh đội ngũ thôi.
Ah mà anh bảo, cái mũ cối em nào mua rồi thì nhớ gỡ lấy cái phần chóp của nó ra, bọc giấy bạc (lấy ở vỏ bao thuốc lá) vào ấy, vừa đẹp vừa bền =)) Kiến thức của mấy bác xe ôm =))

Học tập cũng ko cần phải quá lo đâu. Năm nay lớp 10 mục tiêu chủ yếu chỉ là fit in với cách học mới thôi, điểm số thì tự nó sẽ xuất hiện ^^

Đùa! Viết đến đây mà ko có đc cái tick bài tốt :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Trong 2p này tớ chưa gặp bạn nào học GVõ cả...buồn nhỉ...!!!Toàn ams2!
Ai học GVõ kêu 1 tiếng nhé!!!! :D

tớ quen mấy bạn Pháp bên GV, hồi đó là P2, nhưng tụi nó ko có tham gia HAO

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế hả anh ôi bây giờ em mới biết nhưng cô em bắt đúng 15 phút mà (tiếc là mình chưa bao h làm nghiêm chỉnh đc :">)...Mà anh ơi ko phải ko tôn trọng giáo viên đâu.....nói thế thôi chứ vẫn thực hiện mà anh :-j
@ Ly : À tớ biết rồi bạn ý cũng cận đúng ko bạn ý học 9A2 ngay cạnh lớp tớ....:D....

Hehe 8,5 đã là gì bạn em hơn 13 rồi 8->

Mình ko may đồng phục nhưng chủ nhật sẽ đến xem các bạn thế nào :)) mấy giờ ấy nhỉ?

các em hi vọng vào cái đồng phục thì hơi bị viễn tưởng đấy ^^ Nói chung là đồng phục của trường ta gần đây chuyển sang xu hướng phức tạp lên nhiều Trong tủ kính là cả một đống các bộ và vẫn chưa quyết định đc sẽ dùng cái nào Tốt nhất là cứ chờ đến khi có đc mẫu đp đê

Còn mấy em kêu ca về việc chạy bền cô giáo bắt đứng đấy, các em nói thế ko đc tôn trọng giáo viên lắm đâu, và lại thiếu hiểu biết đầy đủ nữa. Cô giáo ko cho các em ngồi vì sau khi vận động mạnh và dài thì cơ thể chưa thích nghi đc, cần phải từ từ chuyển sang giai đoạn nghỉ đã, tức là đi bộ chậm dần rồi bao h hoàn toàn thoải mái mới đc nghỉ. Nếu các em ngồi luôn anh e là sẽ có vài vấn đề thú vị xảy ra trong nội tạng của các em đấy Còn em nào phải đứng 15' kia, thì đúng là quá rồi Chỉ tại em ko biết ngồi lúc nào thôi

Các em nhé, thể dục ở trg` mình là đã cực kỳ thoải mái và dễ dàng rồi đấy. Anh thấy tiết thể dục thực sự là một tiết để lấy lại sức khỏe sau mấy tiết học. HỌc như chơi thôi ấy mà, ko lo điểm số quá đâu ^^ Tất nhiên theo quan điểm cá nhân của anh thì tâng cầm là chết đâm nhất Hồi ấy anh đc 5 điểm Ô vui quá

Các em nào có vấn đề về sức khỏe như tim mạch hay thần kinh thì có thể xin nghỉ, với yêu cầu có giấy chứng nhận bác sĩ. Còn cận thì thì đừng hy vọng, trẻ em bây h cận nhiều lắm 5 đi ốp chưa là gì đâu ^^ Anh 8,5 còn thấy mình hạnh phúc Nhưng học vẫn hơn là ko học

Tập quân sự các em nhé, lớp 10 sẽ bắt đầu bằng việc giáo dục lý thuyết quốc phòng, Vai trò và nhiệm vụ của quân đội nhân dân Việt Nam trong thời kỳ mới, học điều lệnh đội ngũ. Lên lớp 11 mới đc tiếp xúc với băng bó và súng Cuối tuần qs sẽ có hội thao, như năm ngoái là chọn một số học sinh cao to để đi điều lệnh đội ngũ thôi.
Ah mà anh bảo, cái mũ cối em nào mua rồi thì nhớ gỡ lấy cái phần chóp của nó ra, bọc giấy bạc (lấy ở vỏ bao thuốc lá) vào ấy, vừa đẹp vừa bền Kiến thức của mấy bác xe ôm

Học tập cũng ko cần phải quá lo đâu. Năm nay lớp 10 mục tiêu chủ yếu chỉ là fit in với cách học mới thôi, điểm số thì tự nó sẽ xuất hiện ^^

Đùa! Viết đến đây mà ko có đc cái tick bài tốt
Tự nhin có 1 ông ra giải đáp nà =)).....Đọc xong thấy ko thêm được cái gì vào đầu cả =))......20/8 là tập trung rui` tập khai giảng chứ có phải đi học đâu,ai bít lịch tập khai giảng ko :">...E mún học buổi chìu cơ :(( :((

Ăn nói cái kiểu đấy là ko được người khác ưa đâu bạn Cường ạ, nhất là người nhiều tuổi hơn mình nói ;)

chắc cũng phải cuối tháng 8 mới tập khai giảng. Học sáng thích hơn, chiều còn có thời gian, học chiều coi như mất cả ngày.học chiều được cái vui hơn thôi.

@cháu: ăn nói cho cẩn thận đi :-w
tập khia giảng chỉ 2,3 buổi
Ko ngoan thầy sẽ bắt tập thêm buổi nữa ^^"
@anh minh: mấy cái anh nói em biết gần hết rồi
nhưng vì rất thương anh viết dài và còn 1 số cái chưa bết nên em tick nà =))

Bạn thu tốt bụng tick bài hay cho tớ đi;));));))
anh Minh ơi,em tick bài hay cho anh rùi!anh cũng tick bài hay cho em nha!:D:D:D

Các bạn không muốn lock thì spam vừa thôi, tăng nhanh quá thế này là dễ bị lắm :-ss
@ Tiệp: Hồi lớp 7 bọn tao tâng được độ 100 quả thật đấy :D. Nhưng là quá khứ rồi, giờ mất nghề hết rồi :-<
@ bạn My: học thầy Thân thầy hiền lắm, lại quí con gái, nên các bạn cố nịnh thầy thì thầy sẽ cho qua rất là nhẹ nhàng ;;), không sao đâu :-j
lock thôi, chắc ko bị del đâu
mà hôm nay mọi ng` onl đông nhỉ
tuỳ thôi ấy ạ :-j, nếu mà mod nào mà ngứa mắt hoặc đủ kiên nhẫn thì sẽ del rất là nhiều đấy :-j

Khối lớp 10 học thầy Thân à....:D.....hình như lúc tớ ghé qua mấy topic cũng thấy mọi người nhắc đến thầy....;)).....Nói chung tớ sợ TD lắm nên đc học thầy hiền hiền thì thích quá......^^

tại sao lại cứ nói đến học thầy Thân nhỉ trong khi 90% các tiết thể dục thầy ko trong phòng bia thì cũng đang đánh bóng bàn??? :))

Chán nhỉ! Mà tớ cũng wen mấy bạn P2! Khá vui!

ấy quen ai, bít đâu tớ và ấy lại cùng quen 1 bạn nào đó ;))

đã tick cho anh Minh :D

thôi thể dục đợi trong năm sẽ nếm mùi, ý mà có phải mặc quần áo thể dục ko :-??

19.8 hay lấy đồ xong qua Ams nhỉ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ấy quen ai, bít đâu tớ và ấy lại cùng quen 1 bạn nào đó ;))

đã tick cho anh Minh :D

thôi thể dục đợi trong năm sẽ nếm mùi, ý mà có phải mặc quần áo thể dục ko :-??

19.8 hay lấy đồ xong qua Ams nhỉ :">
Tớ wen bạn An NHân, bạn Thảo, bạn Quyên, bạn Tùng...đại khái thế
Mà 19/8 đến đi, cho vui nha'!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên