Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ngưỡng mộ bạn Hiếu khi nói về thể dục 8-> ...Nói ra tớ rất ngượng nhưng cái lần tớ nhảy xà tớ đá cái xà bắn ra 2m(thay vì nhảy qua tớ lại đá nó :">) và bị cong trông thương kinh khủng :">....Nói chung cực ghét thể dục...:D
@Bạn Đỗ Linh : Mới chỉ là danh sách dự kiến thôi hả bạn...:D...8->
@ Thùy Linh:Công nhận =))....nghe điêu...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
thật trăm phần trăm đó không tin hỏi thử thằng Đức lớp tin xem,nó cùng lớp với tớ đấy,à còn nhẩy xà thì không được nhất cho lắm chỉ đến 1.65 thôi

----------

thằng đức kia toàn là sự thật sao mày phủ nhận hả

à thế bạn có biết chủ nhiệm lý2 là ai không?

----------

ôi tội nghiệp các bạn khi nói về thể dục.
nhớ hồi cấp hai thành tích bật xa của mình tối đa là 2.45m còn tâng cầu(cầu trinh bắt buộc)là 79 cái(hi hi hi) còn chạy nhạnh là kỉ lục 6.82 giây 1lần chiều dài trường khoảng 75 m

Em ơi phô quá đấy :) Cẩn thận mồm mép của mình hơn đi :) Dù sao mình giỏi thì cũng nên đợi đến lúc nào thể hiện đc hẵng thể hiện,lúc đấy oai hơn :D

Thế này các em nhé, lên cấp 3 rồi những môn Nhạc Họa chúng ta có thể tạm chia tay rồi, Thể Dục vẫn học nhưng đc coi là môn học chính lấy điểm theo cơ số 10. Còn môn Tin thì kh«ng phải là học thêm mà là học chính đấy, nhưng khác với nhiều trg` khác học Tin cùng buổi với TKB, trường mình bố trí cho các em học trong phòng máy của nhà trg`, vì thế lịch học Tin sẽ trái buổi để phòng máy có điều kiện cho các em.

Thông thường thì họp phụ huynh sẽ diễn ra vào sau tuần đầu :)

Cách tính điểm HSG sau 1 năm: tính điểm trung bình các môn cộng vào chia trung bình, tùy theo mỗi lớp mà hệ số khác nhau. VD như lớp anh là ANh 2, thì Toán Văn Anh nhân đôi. Trên 8.0 là giỏi thôi, những học sinh đứng đầu lớp có học bổng ($ tươi đấy ^^)

Các em nên tận dụng thời gian đầu tiên trước khi bước vào năm học. Đây là thời điểm lý tưởng để làm quen và hiểu lẫn nhau. VD như con trai thì có thể kéo ra Đạt (D6, những em nào học cấp 2 quanh khu này đều biết ^^). Nói chung là vì là mới gặp nhau nên chắc chắn là các em sẽ nói chuyện với nhau theo một chế độ lịch sự mà bảo đảm là sau mấy tháng nhìn lại kh«ng cười thì phí lắm =)) Cố mà tích cực làm quen với mọi ng` đi :)

Chúc các em 3 năm cấp 3 thật vui vẻ :)

thật trăm phần trăm đó không tin hỏi thử thằng Đức lớp tin xem,nó cùng lớp với tớ đấy,à còn nhẩy xà thì không được nhất cho lắm chỉ đến 1.65 thôi

----------

thằng đức kia toàn là sự thật sao mày phủ nhận hả

Ôi giờ mới đọc đến câu này :)) Shock quá :)) Nhớ em nhé, hạn chế nói về bản thân mình đi, nhất là những điều tốt đẹp thế này =)) Ôi tự hào về em Hiếu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ là tớ ko khoái chủ đề thể dục nhắm nhá!
các bạn toàn làm dậy lên trong lòng tớ những hình ảnh bi thương thui!:(:)(:)((
thui đừng bàn chủ đề đó nữa!Bàn chuyện đi off đi!:D:D:D
em Lủ:đi mega nha!

học Tin năm nay nhiều thứ quá cơ
đếm đếm với đếm đếm :))

Em ơi phô quá đấy :) Cẩn thận mồm mép của mình hơn đi :) Dù sao mình giỏi thì cũng nên đợi đến lúc nào thể hiện đc hẵng thể hiện,lúc đấy oai hơn :D

Thế này các em nhé, lên cấp 3 rồi những môn Nhạc Họa chúng ta có thể tạm chia tay rồi, Thể Dục vẫn học nhưng đc coi là môn học chính lấy điểm theo cơ số 10. Còn môn Tin thì kh«ng phải là học thêm mà là học chính đấy, nhưng khác với nhiều trg` khác học Tin cùng buổi với TKB, trường mình bố trí cho các em học trong phòng máy của nhà trg`, vì thế lịch học Tin sẽ trái buổi để phòng máy có điều kiện cho các em.

Thông thường thì họp phụ huynh sẽ diễn ra vào sau tuần đầu :)

Cách tính điểm HSG sau 1 năm: tính điểm trung bình các môn cộng vào chia trung bình, tùy theo mỗi lớp mà hệ số khác nhau. VD như lớp anh là ANh 2, thì Toán Văn Anh nhân đôi. Trên 8.0 là giỏi thôi, những học sinh đứng đầu lớp có học bổng ($ tươi đấy ^^)

Các em nên tận dụng thời gian đầu tiên trước khi bước vào năm học. Đây là thời điểm lý tưởng để làm quen và hiểu lẫn nhau. VD như con trai thì có thể kéo ra Đạt (D6, những em nào học cấp 2 quanh khu này đều biết ^^). Nói chung là vì là mới gặp nhau nên chắc chắn là các em sẽ nói chuyện với nhau theo một chế độ lịch sự mà bảo đảm là sau mấy tháng nhìn lại kh«ng cười thì phí lắm =)) Cố mà tích cực làm quen với mọi ng` đi :)

Chúc các em 3 năm cấp 3 thật vui vẻ :)

Ôi giờ mới đọc đến câu này :)) Shock quá :)) Nhớ em nhé, hạn chế nói về bản thân mình đi, nhất là những điều tốt đẹp thế này =)) Ôi tự hào về em Hiếu :))
Anh Minh này có vẻ có kinh nghiệm nhỉ! Chắc năm ngoái anh cũng thế hả?
@Thu: Có khi trìh độ môn thể dục của tớ còn tệ hơn gấp ngàn lần các bạn! Eo ơi...nghĩ đến môn thể dục vã mồ hôi...sợ thật!!! :-s

sướng rồi :))
thế là mnhf ko sợ là đứa duy nhất có thành tích thể dục tệ hại :))
ôi thôi T__T
năm nay tính học sinh giỏi khắt khe lắm T__T
học chuyên toán lý hoá sinh thì môn chuyên hs3, 3 môn còn lại hs 2, các môn khác hs 1 :((

@Thu:hic thế này thì chuẩn bị tiễn chồng ra đồng đc rồi đấy:((
Lý với hóa mà hs2 thì còn j là điểm nữa:-<

úi mọi người ơi hình như cấp ba là phải tập quân sự rồi phải không

ặc ặc, mọi người ơi vào cấp 3 tập quân sự mất 1 tuần à:-t ?
thế thì mệt chết mất8-X: ..............
ai đó cứu với.

ặc ặc, mọi người ơi vào cấp 3 tập quân sự mất 1 tuần à:-t ?
thế thì mệt chết mất8-X: ..............
ai đó cứu với.
làm j có chuyện tập 1 tuần hả em :p.
Tập quân sự ở trường ko mệt đâu ;). Tập QS ở trường như đi chơi ý :p Sau này vào ĐH , mới bít ai là ai :p....

gọi mình là Lờ thôi, ngại thì viết 1 chữ L :))
ờ, GV dự kiến nhưng mà có thể là đúng đấy ;;)
Lớp Lý 2 hả, cô Hàn Thu Thủy bạn nhé
tin thì mình quên rồi

---------------------
bạn Nam ơi tập ko đến 1 tuần đâu. Mà với cả có gì mà mệt đến chết, thường thôi :-j
Ams II hồi xưa toàn học chậm hơn các trg khác 1 tuần là nhờ cái trò này ;))

Sao các bạn có vẻ sợ môn TD thế nhỉ =P~
Thể dục là môn kéo điểm của tớ :x, rất là cần môn ý :x
Thể dục loại nào mình cũng chơi hết :p, trừ mỗi nhảy xà chưa thử bao giờ :|
tao tưởng vào ams bóng rổ quan trọng mừ mày khoe mấy cái kia làm j vậy
Quan trọng gì đâu :-j. Ams phong trào bóng rổ là mạnh nhất, nhưng mà với môn TD thì bóng rổ cũng chỉ là 1 phần nhỏ như bao môn khác, không quan trọng hơn đâu.
Nhưng mà các bạn đã là Amser thì nên biết chơi bóng rổ :D, không thì sẽ đứng ngoài rất là nhiều hoạt động :), và quan trọng là... các bạn sẽ mất cơ hội được các em gái lớp dưới ngưỡng sờ mộ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
chả bít hình ảnh mình khi đội mũ cối lúc tập quân sự thế nào nhỉ :-j
có giống xe ôm ko ta 8->

bóng rổ năm ngoái đi học 1 khóa 3 tháng, tập phọt phẹt lắm, chắc giờ lại như ko rồi \:d/

:)) trên mũ cối còn phải dán tên mình hay sao ý, rất là hài :))
bóng rổ :x :x.
ấy mà mình thấy cũng ko nên khoe khoang quá ở public, dễ bị hiểu lầm lắm. bằng chứng rõ ràng là mọi ng` đều tỏ ra ko khoái lắm :|

3 tháng mà còn phọt phẹt hả ấy =.=
3 tháng bt phải đủ để đấu đội khá ổn rồi chứ nhỉ :-/
Ối giời, sao các bạn phải lo lắm thế :-j. Môn bóng rổ ở TD cơ bản lắm :-j, có mỗi truyền 2 người + dắt bóng zic zac ( không biết có phải qua lưng qua chân xoay xiếc gì không 8-| ), nói chung là cứ đập bóng ngon là xong hết :-j. Dễ ý mà :D

dán như thế nào, đừng bảo dán nhãn vở ấy nhé :-j , công nhận hài thật :))
thik bóng rổ nhưng mờ ko có năng khiếu thì phải, hi vọng vào Ams rèn luyện đc 8->
tớ tập năm ngoái, cả năm nay có động đến đâu, quả bóng còn đang xì hơi trên nóc tủ kia kìa :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên