Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vào trong năm chờ từng tiết dạy thì biết =))
nói tên ra đầy tên lạ hoắc biết cũng chẳng làm gì :-s

biết tên để đi hỏi xem học ra làm sao 8->
tớ chỉ quan tâm giáo viên toán lý hoá sinh và ... thể dục :">
tiếng anh nữa
còn đâu mặc kệ :))
ra sao thì ra

co chắc là cô TÌNH chủ nhiệm hok?
@ thu : hoc sáng chắc là ông thân dạy sướng we' :D

mày ơi :(
làm sao cho tao thể dục nó khấm khá 1 tí :((
bóng rổ nhảy dây cầu lông nhảy xa đá cầu tao kém hết :((

hinh như là lớp 10 chỉ học : bóng rổ , cầu lông và chạy bền thôi

dã man :|
chạy bền tao chạy được 3 vòng là thở ko ra hơi
bóng rổ ko biết đập bóng
cầu long phát 10 quả thì 6 quả trượt :|

hí , ko phải ấy ạ :) tớ cũng ko phải học sinh của Hl nên ko dám nói , ấy hỏi các bạn học HL ở trường ý :)

hí , Mrs Hương Lan ý :))

mà Cn lớp mày đúng Mrs Tình đấy , 100%

bạn nào bít CN lớp Nga ko :) tớ chả bít gì cả, mà sao lấy thông tin ở đâu thế mọi ng`

@tiệp: theo truyền thống lf 35 =))
theo tin đồn là 45 =))
tao mong là theo truyền thống =))

Địa chỉ để xem thông tin về giáo viên chủ nhiệm
Trường Hà Nội - Amsterdam Nam Cao Hà Nội
Phòng hội đồng vào sảnh rẽ tay trái
vào đấy xem cẩn thận ko có bà văn phòng bà í đuổi đấy

Các em Trung năm nay sướng nhé, được cô Hương chủ nhiệm. Cô Hương là số 1 đấy!:XXX Vì cô chủ nhiệm bọn em mà bọn chị năm nay ko dc học cô nữa:((Bắt đền:((

dạy tiếng trung hả anh
?

@tiệp: vui nỗi gì :-w
lớp bé tí, 45 đứa có mà chết à
càng đông càng ko chất lượng

Văn là thầy Hùng(xin chia buồn với các bạn chuyên văn,các bạn nên tập thói quen nước chè cà phê từ bây h:( :( )

:eek: .....Có danh sách chủ nhiệm rồi hả bạn,văn là thầy HÙng hả bạn???? :((....Sao số tôi đen đủi thế này8-X: ....Tôn thờ cà phê\:d/ ^:)^ [-o< ~o)

:eek: .....Có danh sách chủ nhiệm rồi hả bạn,văn là thầy HÙng hả bạn???? :((....Sao số tôi đen đủi thế này8-X: ....Tôn thờ cà phê\:d/ ^:)^ [-o< ~o)
ưh danh sách chủ nhiệm trong phòng hội đồng ý;;) ;;)
Mấy hôm nay đang nộp hồ sơ đợt 3 nên phòng hội đồng lúc nào cũng tấp nập ,ra vào tự do thôi.
Hic nhưng vào nhiều quá là cũng bị nhòm đấy(như em ngày hôm nay đây):-<

Ớ thế HL k tốt àh ấy :-/

Hic tớ xin nhận trách nhiệm trả lời câu hỏi của bạn Linh 1 cách khách quan nhất:-< :-< :-<
thời cấp 2 tươi đẹp của tớ gắn liền với cô HL8-} 8-} 8-} ,bởi vì cô chủ nhiệm tớ từ lớp 6 ngây thơ0:) 0:) đến lớp 9 ........ko còn ngây thơ nữa>:) >:)
Lại là cán bộ lớp nên tần suất giao lưu trực tiếp mặt đối mặt với cô là nhiều hơn hẳn:( :(
Cô HL dạy hay,bài tập phong phú,giờ học sôi nổi,thoải mái,cái đấy tớ nghĩ là đa số mọi người đều công nhận,kể cả ở lớp học thêm cô cũng có phong cách của riêng mình;)) ;)) --->nếu là 1 giáo viên bộ môn thì có lẽ sẽ hay ho
Nhưng bởi vì là 1 giáo viên chủ nhiệm nên tất cả sự thoải mái hay ho ấy biến thành gánh nặng cho học sinh.Có thể cô hơi chuộng thành tích 1 chút,đôi khi hơi vô lí :-< :-< ,và cô đặt những kì vọng cao vào học sinh khiến đôi khi bị áp lực kinh khủng.Mới lị cũng ko hiểu làm sao mà ý của cô lại luôn luôn trái ngược với học sinh:-?? :-?? .nói chung với những bạn ngoan ngoãn hiền lành học suốt ngày và lí tưởng sống là 5 điều Bác Hồ dạy thì cô HL là giáo viên tuyệt vời,nhưng trái khoáy ở chỗ là có phải ai cũng thế đâu.:-< :-<
Nhưnh tóm lại tất cả đều xuất phát từ sự lo lắng cho học sinh,nên nếu như lại học cô chủ nhiệm 3 năm nuẵ thì tớ vẫn chịu đc
À nhưng mà cô là người góp phần quan trọng nhất trong việc đeo khăn đỏ đầy đủ,sơ vin tử tế,đầu tóc gọn gàng của lớp tớ;)) ;)) ;))
Thế thôi nhé,ko nói thêm gì!!!!!!!!:-h

@Bạn Kha : có danh sách GV bộ môn chưa hả bạn Kha???;;)...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên