Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bóng rổ... đã lâu rồi mình ko sờ đến
thầy thân hiền dã mân :x
theo lời chị may quần áo cho tớ : đồng phục thể thao để các em tham gia ngoại khoá ^^

hic có bắt mà ko mặc thì cũng bó tay rùi8-} 8-} 8-}
Tưởng tượng cái cảnh hoạt động ngoại khóa là vui như thế,học sinh chơi cho cái bộ thể thao trắng xanh,như nhà quê,thôi kiểu này trâu quỳ tuyển của Zinh đắt khách=)) =)) =)) =))
Mà chị ý nghĩ gì lại fát biểu bộ thể thao để mặc lúc ngoại khóa nhỉ:-?? :-?? 8-} 8-} =))

Mình chẳng biết gì về bóng rổ hết...
Cần tìm gia sư cấp tốc...:(:)((

MÌnh thấy cũng hay mà..nhỡ có hội khỏe kiểu Phù Đổng ế.. ;;) ;;) ;;) ;;)

Cái vụ party, Noel đi, thik Noel hơn, quen với Noel hơn \:d/
Hôm nay mới có mùng 6, chẹp chẹp :(
Còn 7 bài nữa lên 3 sao \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
ấy ơi ko phải lo về hội khoẻ đâu. Ko đến lượt bọn mình làm cái ấy :-j
mới cả, học bóng rổ đông ng` khó tiếp thu lắm, cũng khó mà khá đc. Tàm tàm thôi, mấy cái động tác dắt bóng mới cả lên rổ :-/

Con nở nói đp thể dục là để ngoại khóa, trường mình làm gì có ngoại khóa gì :)) tao liên tưởng đến cảnh lớp mình sẽ thay đp thể dục vào để ngồi đánh bài :))

hức :| họp lớp ác thế, đúng 9h sáng mai tao lại bận việc :|

Các bạn ams2 có vẻ thích chơi bài nhỉ!!!
Mà này, thế tổ chức noel hay halloween?
Tớ thích cả hai:D

Con nở nói đp thể dục là để ngoại khóa, trường mình làm gì có ngoại khóa gì :)) tao liên tưởng đến cảnh lớp mình sẽ thay đp thể dục vào để ngồi đánh bài :))
hehe..bạn Liên nói hay..=)) =)) =))
àh..thế trg mình không có party ji` chào đón newbie àh

Có chắc là thể dục chơi bóng rổ ko các bác....Ôi em không biết tí gì về bóng rổ cả....mà đeo kính thế này chơi khó lắm...hix....Lớp Văn toàn con gái chơi với nhau,ko có mống boy nào,nản kinh :">
****Topic khóa 07-10 đang tăng page liên tục,dẫn đầu 4rum là khóa 07-10 ưu tú ;;) 8-> =D> ...hôm qua mình vừa thấy trang 17 hôm nay đã lên 19....nhanh quá 8-} ...bravo 07-10\:d/ <:p

hức :| họp lớp ác thế, đúng 9h sáng mai tao lại bận việc :|

Thôi em cứ yên tâm cho xong việc,có gì báo lại sau mà.:D
Với lại ngày mai chỉ là bàn kế hoạch chương trình đi chơi,cũng ko có nhìu ng lắm đâu
Cần thiết thì trước khi đi chơi họp thêm 1 buổi nữa:D :D

@Kha: Tui cung nhớ bà nhiùuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:(:)(:)((
đếm từng ngày gặp người trong mộng:D:D
Tớ thấy như các khóa trước,lớp Văn +lớp LÝ rất thân. Nen bạn nào lớp văn thì khỏi lo bóng rổ roài.:D

Trung -Anh 0710 bon chen nhờ !
...Chưa thấy mặt đã nghe tiếng...

sao trong profile bạn bạn ghi là lớp Tin :">
@mỡ: văn với lý học khác ca, sao thân được :-j
chiều nay tao sang mà mày vẫn đang ngủ thì liệu hồn :-w
ngủ cho lắm vào nó tích mỡ đấy [-x

Hí hí;)) ;)) ;)) Thảo dễ thương thế=)) =)) =))
À bà Thu bà Thaỏ tôi hỏi cái:học Toán thầy Hiệp thế nào.Cho tôi thông tin cụ thể nhá:địa chỉ,đt,mấy lớp,khó hay dễ,tiền học.....................:D
thank trước

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên