Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chưa biết người khác thế nào mà đã iu loạn lên thế này có ngày ng ta lừa cho đấy bạn ạ, giữ cái từ iu cho nó đúng nghĩa của nó đi.
/post bài này với tính chất để hiểu rằng tớ thì ko hề iu thế :))/

Uh mà mình chả may cái đồng phục gì, lấy 2 cái áo cho có phù hiệu.
Điên mà tập thể dục đã nóng lại còn mặc thêm cái đf thể dục đấy vào người.

Có ai có hứng thú làm dạ hội không nhỉ 0:)tập hợp được đủ những người muốn làm thì for sure là sẽ làm một cái ra trò. tính dần từ bây giờ 8->

hic hic bi h mới vào đọc cái này của Liên là viết trả lời luôn.;;)
tớ giơ tay,tớ làm với:D

----------

hic hic sau 30' em đã nghiền ngẫm hết cái đống 17 trang kia8-} 8-} 8-} Loạn đầu,chả hỉu rì sất:-< :-<
Hic hic,nó cứ loạn hết cả lên8-} 8-}
hic hic em nhớ 9B.em nhớ 0307:(( :(( :((
@Thảo:nhanh chân nhẩy con mụ kia.Tôi nhớ bà quá Thảo ơi:x :x :x

30' phút thôi à
Kha siêu vãi
mà đúng là loạn quá :))

Hic...Cuối cùng thì vẫn chẳng hiểu gì hết về bạn Khôi:(:)(:)(:)((
Đồng phục tớ nhỡ may hết ồy, chẳng bít làm thế nào nữa :(. Ghét nhất đồng phục thể dục, có phải mặc k nhỉ, mà mặc ntn, vào lúc nào?

chào PA ;)) tớ là Dung đây :) còn nhớ tớ chứ. Hồi xưa tớ cũng học lớp thầy Việt àm :D Tí nữa còn có một nhiệm vụ cao cả là đưa thư của bạn Khôi cho cậu 8->

nghe bạn Thu với bạn Oanh quảng cáo độ hot của 0307 =P~ mình đã kiên trì ngồi đọc từ tr9 đến tr 18 #:-s

Nhớ chứ sao k? Dung chứ ai!
Mà sao có vụ đưa thư đấy à? Tớ chả thấy có ai thư từ gì với tớ cả, hồi xưa rỗi rỗi còn thỉnh thoảng ngồi viết thư cho các bạn cũ<chẳng ai viết lại cho mình?, bây h có gì onl cho nhanh, thư từ thấy lằng nhằng wa'...

Bạn nào may 2 đp kia rùi thì cứ để đấy tương lai nhỡ fải dùng thì ko mua nữa.nếu như mà ko dùng thì vái bộ thể thao làm đồ pyjama đc đấy8-} 8-} 8-} =)) =)) =))
ôi nói chung càng ngày càng lộn xộn,mùa đông với thể thao thì để làm gì.Mùa đông mấy năm trước ko mặc có sao,với lị có security quản lí vụ ăn mặc còn gì.Thể thao thì chẳng bao h có đâu vì tiết thể dục là cái tiết chơi bời xả láng.hic nhưng mà lớp 10 thầy Thân hay thầy Thắng dạy thể dục ý nhỉ:-?? :-??

thầy Thân thì phải 8->
nhưng chỉ một số lớp thôi
hoá hình như thầy thân dạy
mong lớp sinh cũng thế :x
mấy thầy dạy còn đỡ
mấy cô :(( chết tai jtrận luôn :((
môn thể dục là môn kém nhất của tớ :((

hic hic năm nay mà còn có cái kiểu nhảy như ếch thì........:-< :-< :-< thôi em chặt chân trước khi tập.
Hồi trước tập xong cả khối đau chân,kinh hoàng:( :( :(

thầy Thân dạy chắc gì đã hiền như hồi lớp 6 :-s
lớp 10 ko biết đã học bóng rổ chưa nhỉ :-?

Thầy thân lúc nào chả hiền =))
Hiền thành bản chất rồi 8->
Lớp 10 học bóng rổ còn gì, nhớ mấy chị lớp Hoá không :))

học bóng rổ thì thấy cũng phải dạy bài bản chứ chẳng phải kiểu mấy động tác linh tinh như hồi lớp 6 nữa đâu :))

Đồng phục tớ nhỡ may hết ồy, chẳng bít làm thế nào nữa :(. Ghét nhất đồng phục thể dục, có phải mặc k nhỉ, mà mặc ntn, vào lúc nào?
Không mặc để đấy thôi bạn àh...k ai bắt thì cần j` mặc..đằng nào nó cũng có đẹp đẽ j` đâu :D :D :D ...trông xấu hơn cả bộ thể dục trg kinh tế quốc dân

ơ học bóng rổ thì mỗi ng lại 1 quả bóng như đợt học cầu lông áh.:-??
Hic hic hầu bao của em:(

PA còn đang bị bó chân, ngồi nhà...
tập luyện kiểu này thì giết ngưòi..:((

hic hic còn ở đây thì gái trai giống nhau hết,gì cũng fải học:-< :-<
Nhưng mà con gái có khi lại hứng thú bóng rổ hơn cả zai ý;)) ;)) ;))
bạn PA cứ yên tâm,có học thì sang học kì 2 cơ,mới lị các thầy cô cũng thoáng,đau chân ko bắt fải tập đâu.Cứ có cái giấy của bác sĩ hay bố mẹ xin nghỉ là đc ý mà:D :D :D

Đi chơi, trèo đèo lội suối chán chẳng sao...
Tự nhiên về khách sạn, bước hụt 1 cái thế là trẹo chân luôn :((!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên