aloha :D tadaima :D i'm back :D

Phan Thanh Hoa
(456)

:x

sau hơn một năm dài chờ đợi thì em Hoa đã đủ 18 tuổi :x đường đường chính chính bước chân lại Vườn Cười :* thật hạnh phúc biết bao khi quay trở lại mái nhà xưa :x

đợi thêm 2 tháng nữa là có bạn Nhung yêu quý của em cũng đủ tuổi quay lại rồi :x

hiện giờ có ai còn liên lạc với bạn Nhung thì nhắn bạn ý một câu hộ em nhá :x

yêu mọi người :*

i'm back home :x

Chỉnh sửa lần cuối:
happy birthday!
Nói chung là VC phải để các em just turn 18 làm sôi động thôi, chứ hội O18 hay ways over 18 (như anh Dũng) thì toàn đi thực hành, làm gì còn thời gian mà lên mạng post nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
chị hạnh nói thế chứ các em U18 bây giờ cũng ghê lắm đấy chị ah

Chỉnh sửa lần cuối:
nó mới đủ 18 có 1h mà đã náo loạn VC :)) bi h kéo cả đội Nhung vào thì thật là vãi giống :))

[-x bạn Long ko được nói thế [-x

tớ là tớ muốn gây dựng lại mái nàh xưa của tớ thôi [-x

náo với loạn cái j đâu :">

hehe dạo này chán VC rồi mà e Hoa cứ bắt vào cmsn ;;) .. như thế là nó ko có ý nghĩa đâu :mad:) Hoa nhé =)) hahah :)) :p ..

anyway :xxx 18 tuổi đủ tuổi làm những việc của ng` lớn rồi =)) .. cứ làm từ từ từng cái 1 :mad:) nhé =)) =)) hahah :D :mrgreen:

.. mà ghen tức vật nhớ >.< .. hồi tháng 8 vừa rồi sn minhd chả có chùm bóng bay như mọi ng` j cả huhuuh :(( :(( .. a Hà phân biệt đối xử e quá hic :(

Chỉnh sửa lần cuối:
;;)

bạn (~) đừng ghen tị ;;)

tớ sẽ chúc mừng sn bạn (~) bằng chùm 18 truyện mà nhân vật chính là bạn (~) ;;)

mình nhớ đêm 28/9 ngồi onl đợi vào VC mờ cả mắt :)) cuối cùng reload lại Hao vì có cái skin mừng Sn >>mạng lag :(( ức hết cả chế
mà bạn Hoa sinh nhật mà ko có cái j` chiêu đãi anh em theo tinh thần VC nhờ ;;) >:)

hóa ra Hạnh đi thực hành nhiều nhỉ ;;).
Đùa chứ các e phải lần lượt quay lại VC, post truyện đều đặn, cũ cũng được. Mà có các e vào post bài là Phong bít nó lại nổi hứng viết sử kí ngay ;;)

lâu gì , kêu gọi đê anh em , có chân cong vào là lắm chuyện để tương lắm đây >:)

hic mấy đứa như con Tuti thằng ku Link thằng Quân ...thì gọi đc cái niềm tin a` anh :(

T__T
anh toàn với anh phong vui nhỉ b-)

vào topic chào mừng ngày về của em mà câu bài nhá [-x

đã thế lại còn ko chúc mừng câu nào [-x

quả này cho làm nhân vật chính hết [-x

:)) cho Hoa làm nữ chính nhé :p thế thích anh Toàn hay anh Phong làm nam chính còn sắp xếp ;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên