Album cho Đại hội HAO - Ngày về 2004 đã được tạo

Chẳng ảnh nào có mình. CHÁN.........

Chỉnh sửa lần cuối:
Máy tính chị hết pin, mà lại quên đem theo cái charge rồi nên chỉ load được mấy cái này thôi. Còn khỏang 60 cái nữa, phải chờ mấy hôm nữa chị về mới gửi được. Mọi người chịu khó chờ nhé.

Chất lượng ảnh không cao lắm vì chị resize vội cho mọi người, chưa sửa lại chất lượng ảnh. Ảnh xấu, đừng có than đấy.

hic chị up luôn vào album đi ạ. Thế này em phải save xuống rồi up lên mệt lém :)

Chị Giao cầm toàn ảnh hoành tráng cần post, mấy hôm đầu mọi người cần xem thì biến đi đâu mất tích... Chán không thể nào mà tả hết,,

Không biết resize đưa ảnh gốc đây, em resize chất lượng cao cho.

Chị Giao ơi cho em hỏi chùm ảnh chị post là nó thuộc phần nào của chương trình thế chị ?

Chùm ảnh trên thuộc phần trao giải thưởng Ban điều hành tiêu biểu của HAO.

Giao ơi ảnh em đâu :p

(bây giờ mới bị nếm đòn 30 chars - cho thêm dòng này cho đủ tiêu chuẩn nhá :D)

Anh Sơn đi uống rượu đê....Thèm quá rồi....

Oái, vừa chia tay anh Sơn sáng nay xong, bây giờ đã thấy anh trên này rồi. Máy bay bay nhanh nhỉ ? :D
Mà em là em giận anh Sơn lắm lắm. Anh ôm hôn chị Hương với cả em Minh trước khi đi, hứa hẹn với chị Tuyết đủ điều, mà quên mất em đấy ạ.

Ồ, anh Sơn đã bay rồi sao???ANh & em cùng hoàn cảnh xa nhà rồi nhỉ!!!Chúc anh vui vẻ bên đó nhé...Năm sau nhớ dẫn ai đó về đấy nhé.

Chi Giao ơi, những ảnh có em chị đừng post lên nhiều mà gửi mail thang sang cho em nhé. Cảm ơn chị lắm lắm...

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Oái, vừa chia tay anh Sơn sáng nay xong, bây giờ đã thấy anh trên này rồi. Máy bay bay nhanh nhỉ ? :D
Mà em là em giận anh Sơn lắm lắm. Anh ôm hôn chị Hương với cả em Minh trước khi đi, hứa hẹn với chị Tuyết đủ điều, mà quên mất em đấy ạ.

Anh để dành đến khi nào em sang bên này cơ mà :p (ơ, nhưng mà anh nhớ là có hứa gì đấy cơ mà :-o)

Back
Bên trên