Ai nhẩy nhiều hơn

Lương Quốc Tâm
(Luong Tam)

Sau bao năm bị Nhung SH cắm sừng, Quốc nhà ta căm lắm. Chiều nọ nhằm ngày sinh nhật của mình, Quốc email về cho vợ:

"Bà xã,

Hôm nay tui đã đúng 54 tuổi rồi! Khi bà nhận được thư này thì tui đang ở khách sạn Melia với cô thư ký trẻ đẹp sexy Thanh Hoa vừa mới 18 tuổi đời của tui!"

Khi Quốc tới khách sạn thì anh bồi đưa cho Quốc một bức thư! Quốc mở ra xem thì ra là thư của bà xã mình! Bức thư viết:

"Ông xã,

Tui cũng 54 tuổi rồi ông ạ! Khi ông đọc thư này thì tui đang ở khách sạn Daewoo với tên bồ nhí khoẻ mạnh đẹp trai Anh Quân và cũng mới 18 tuổi đời! Ông làm kế toán chắc ông cũng tính được là trai 18 sẽ nhẩy rất nhiều lần với nữ 54 hơn là trai 54 nhẩy với nữ 18, có phải thế không ông!!!" ;;)

Đúng là trai 54 nhảy ít hơn nhưng ko sao, có gì thì cô thư ký sẽ nhảy giúp, thế là hoà

Cô thư kí nhảy vài phát là mệt ngay ấy mà :p :)) :)) :))

Trời, chị N thèm cái gì của anh Quân thế :)) :))

b-) :p nhầm tí thôi mà :p:p:p
oánh nhanh với lại cũng lừa check lại :( ==> hậu quả khôn lường :((

trần hồng nhung đã viết:
b-) :p nhầm tí thôi mà :p:p:p
oánh nhanh với lại cũng lừa check lại :( ==> hậu quả khôn lường :((
Sao check mà em lại lừa ai thế :)) :)) :))

:)):)):)):)):)):)) ôi ôi ôi :)):)):))
chết mất :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
ôi em chết luôn đây :(( anh Tâm bới lông tìm vết ít thôi , cho em ít ..thể diện chứ :)):)):))

:D ko sao, Nhugn em cứ đi nhảy phần của em, anh đi nhảy phần của anh, có gì bực tức nhau đâu mà viết thư thế... :)) Tâm là sai lầm lắm rồi [-x :))

Lúc chị Nhung 54 thì thằng em cũng 53 rùi mà :)):)) Chắc là thằng nào đó ;;);;) (ui hay là con trai mình :p, sau này nó ra đời phải dạy nó tránh xa xa chị Nhung :D:)):)) )
Chị N già mà còn ;;);;) kiểu "Y^$%&" nhảy :D:D:D:)):))

ehem :)) em Hoa yếu đến nổi nhảy vài lần đã mệt rồi sao ;;)

:)):)) con zai em QUân để đấy chị N lo cho ;;)
yên tâm mà >:)
các bác ơi , tình hình là dạo này sức khỏe em ốm yếu :(:( các bac toàn cập nhập thông tin chậm thôi :((

trần hồng nhung đã viết:
:)):)) con zai em QUân để đấy chị N lo cho ;;)
yên tâm mà >:)
các bác ơi , tình hình là dạo này sức khỏe em ốm yếu :(:( các bac toàn cập nhập thông tin chậm thôi :((
Kinh nhỉ :eek: ...
Trước đã cướp đời trai thằng bố
Giờ lại còn định cố thằng con :p :)) :)) :))

Mà CẬP NHẬP là cái gì thế em :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :)) Em biết roài, nuôi chim nhiều quá, quan tâm đến chim quá nên bây giơ quên mất cả tiếng người :))

híhis ;;) dễ mà đc như chị lắm đấy ;;)
Link nuôi từ bé, chắc trình hơn chị ;;)
hôm nào dạy chị ngôn ngữ của nó nhé ;;)

Back
Bên trên