Ai nghe Quick & Snow show thì vô đây nhớ!!!

:-& thấy bài của bạn Hà cứ tưởng bạn vào thông báo chuẩn bị lock box ko thì quán triệt tinh thần rằng box này là spam ẩn dụ... Ai dè... :)) Kim sướng nhé..:))
C. C'est Lavie - B Witched

Trương Hải Hà đã viết:
ừ, hỏng cái gì cơ hả Kim? Gái nào là gái ko tia zai huh ( nói thầm : les)?? Cứ tia zai mà hỏng thì hóa ra chỉ có bọn les là hàng khủng hả:-? :-? 8-|

A - A lovers' concerto

đâu, có hỏng gì đâu :D đùa mà :D

D. Daddy home

Chỉnh sửa lần cuối:
Endless love - Diana Ross & Lionel Richie

Two hearts
Two hearts that beat as one
Our lives have just begun
And forever
I'll hold you close in my arms
I can't resist your charms

:X:X:X

bạn Hải Hà làm j mà coi tớ như >:) thế :"> =))

Chỉnh sửa lần cuối:
F. Faint - Linkin Park

I can't feel.. the way I did b4 dun't turn ur back on me.. I won't b ignored..

Ờ ờ.. ko có ý ám chỉ gì bạn Hoàng Hà đâu... đừng hiểu nhầm :p Chỉ là cẩn tắc vô áy náy thôi:D.

H. Hero - mariah Carey 8-} mimi :-&
I. I yah - H. O.T ko thể đỉnh hơn :x:x:x:x
j . just older - Bon Jovi

Chỉnh sửa lần cuối:
L. Late summer night - Kangta <~~~ Siêu đỉnh :x :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
N: Nocturne - Jay Chou

ôi, nghe bài này xong không còn biết tới vui là gì
Mà chị Hải Hà sao bi quan thế, Ai ví tình iu như trò nghịch daị? chắc là chị í gì?
mà chị thấy ông anh em thế nào :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Iu làm chi?

O. Only human - 1 litre of tears OST
ko phải là bi quan em à.. phải sống = lý trí :D thì mới tồn tại được.. viết thế để tự nhắc mình dù trò vui có hấp dẫn thế nào thì cũng đc động vào, ko bắt đầu thì sẽ ko có kết thúc em ạ:D
Anh em à;;) được đấy.. kém papa chị có mấy tuổi :p ;;) nhg mà ko sao :-> gừng càng già càng cay:)):D.. sao em ko trả lời chị chiều cao cân nặng, số đo 3 vòng? Cái này là hơi bị quan trọng ... :)) =))

P: Poupee de porcelaine
Nhạc Pháp đó ^__^.
Topic này lên trang nhanh thật, mới có 1 ngày mà ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Q: Q'ue Sera Sera...
Cũng nhạc Pháp thì phải:))
Thik nhất đoạn Chorus của nó:
Q'ue Sera Sera
Whatever will be will be
The future not ours to see
Q'ue sera sera
What will be will be
(Chuyện j đến sẽ đến... Chuyện j xảy ra sẽ xảy ra... Tương lai ko phải là để cho chúng ta nhìn thấy trước... Chuyện j đến sẽ đến... Chuyện j xảy ra sẽ xảy ra...)

Ngày trước quen 1 chị làm ở đài AM, chị ý bảo chị Snow trên 30 roài :( :-< . Anh chị ý toàn tán tứ tung, lúc thì làm học sinh lúc thì " qua cái tuổi 20 gần 30 năm rồi" 8-} chả biết đằng nào mà lần 8-} !!!
cái giọng anh Quick lúc nói " quick & snow show " nghe nó.. ko giống giọng người lắm:D :D thật là vô đối làm thế quái nào mà bắt chước được nhỉ:D, rồi cón cái kiểu cười khẩy và nén lại chữ "uh thì" trước khi nói nữa chứ :x
Q. quit playing games ( with my heart ) - Back Street Boy

R:Rock xuyên màn đêm :))
Định chờ đến nửa đêm post cho nó hợp không khí..nhưng mà đợi đến lúc đấy thì sang lượt mới rồi..:))
Cái này hay mừ..
Quick thì vô đối rồi..tên thật là Quang thì phải..

Time of our lives có ở trang trước rồi mà:D
T: Toccata

Back
Bên trên