Ai muốn chết???

Lê Thị Thùy Linh
(summerrain)

Điều hành viên
Hiz hiz 3 ngày qua đúng là 3 ngày cực hình :| với tớ 8-} đúng là: nạn này chưa qua nạn khác đã tới, vắt khăn bằng chân mà cũng ko kịp ngăn nước mắt nước mũi chảy ròng ròng
- Anh ko làm kịp vì abc abc
- Văn có vấn đề vì abc abc
- Lý 8-} ko thể làm nổi vì 8-}

học sinh tiên tiến chắc ko thể tránh nổi :-s
chỉ muốn chết thôi, có ai đi với tớ ko :(( :(( :((

Tớ xin tham gia đầu tiên
Tớ có ý định này từ khi bắt đầu đi học cơ
Thế mà đến giờ vẫn chưa thực hiện được
Vì 1 số lý do abc abc...
Chủ yếu là tớ sợ, nhưng sau kì thi lần này tớ phát hiện ra
thi HK ở Ams còn đáng sợ hơn cái chết
Vì thế, tớ xung phong làm thành viên đầu tiên của hội bồng lai này !!!

Tao thì ko muốn tự tử
Đứa nào giết tao
tao để di chúc nhường lại toàn bộ tài săn của tao
À.giết kiểu gì mà đừng đau và thật nhanh nhé;)

thôi chết làm gì.tớ nghĩ là thi cử ko tốt ko phải lỗi anh em mình.dốt ko phải cái tội.ai muốn chết thì làm người yêu tớ.khổ hơn chết ngay.:)):))

Tự tử ra sôg đê cho mát :D
>>>>> Đi chết đây <<<<<

:)) hôm nay có 1 chị hỏi mình thi vào Ams có khó ko :))
chả lời là " thi vào thì dễ, thi học kì thì khó nhăn răng" rồi sửa lại " vào cũng khó ra thì đơn giản cực kì" =))
đùa đau đớn thay
các thày cô nghĩ gì mà cho khó thế nhỉ 8-} nghĩ hs Ams toàn thiên tài 8-| :)) =))

Mẹ tao đã đau đớn thốt lên là sai lầm lớn nhất là cho tao học AMS
Học kiểu gì càng lúc càng ngu đi:|

Phạm Lan Hương đã viết:
Mẹ tao đã đau đớn thốt lên là sai lầm lớn nhất là cho tao học AMS
Học kiểu gì càng lúc càng ngu đi:|
Hình như mẹ tớ cũng bảo thế !:D
Học Ams chỉ thấy ngu đi.Một số môn thì chẳng học hành gì !
Chẳng hiểu sao càng ngày càng thấy ngu ! Ngủ nhiều,chơi nhiều !
Thế này thà chết còn hơn ! Sống vô ích quá !

sống đâu chỉ là học mấy cái thứ đấy
phù du thôi [-x lớn lên chả dùng làm gì :D trừ làm tiến sĩ Lý :D

tao cũng đang định lập 1 cá topic như thế này mày ah :))=))
tao chẳng khác j` con Linh cả
tao cũng chết
học ngu đi
nhận ra sai lầm lớn nhất là vào Ams:|

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
sống đâu chỉ là học mấy cái thứ đấy
phù du thôi [-x lớn lên chả dùng làm gì :D trừ làm tiến sĩ Lý :D
Bây giờ nói đến chính trị thì rõ phức tạp.
Kết luận học làm gì cũng khó.
Nhưng theo kinh nghiệm của Bill Gates thì phải học tập để tra ơn nước !(Chắc đây là con đường ngắn nhất nhưng gian nan nhất !)
Thui các bạn đừng chết sớm thế !
Cố gắng trả món nợ ngày hôm nay.
Cố gắng nhẫn nhịn món nợ này vậy !(Cố tu trí học hành để thanh toán các cái phức tạp).
Không thể bị giết hàng loạt một cách vô ích !
Còn 2 môn nữa!
Mọi người cố gắng nhé !
Chúc các bạn thi tốt !:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc lớp 10 đã chán đời,lên 12...xác định:))
He he he nói chung trẻ ko chơi già ân hận:p.Lớp 10 chả là đinh gì cả:p.Cả cấp 3 mỗi trò thi ĐH là còn gay cấn,còn thì...:p

các anh nói như đùa :((
hãy xem chữ kí tớ :> hay chưa ;;) lạc quan lên nào :D

Từ học kỳ I, tớ thấy mình sau khi thất bại ê chề ở môn thi hóa, lòng bảo dạ thế nào cũng đã muốn nhảy qua cửa sổ phòng thi tự tử thôi <Cũng 1 phần do giám th! trông kinh quá>, nhưng vì tớ thi tầng 2, sợ nhảy xuống ko chết ngay, mà sống sót thì về bố mẹ lại chửi sao mài ngu thế, sao mày abcxyz...8-}
Thế nên đến bây h, qua môn thi Lý khủng khiếp này, tớ mới thật sự nảy ra 1 điều, sao mình lại có thể lưỡng lự, mà ko chết ngay tự cái hôm ấy nhở :)
Có thể cũng với 1 lí do, phải chăng mình vào trường Ams là 1 sai lầm lớn :> học hành ko buồn lo, chỉ chơi bời ăn ngủ :)):)):)) Đúng như các bạn trên đã nhận đ!nh, học thi` khó, thế mà mình đã ko cố gắng, mà càng trở nên hư đốn, chậm tiến bộ.
Tớ bây h đi cùng các ấy tự tử chắc cũng chưa muộn đâu nhỉ :D:D:D Dù mình đã sai lầm khi sống thêm từ cái hôm thi nghiệt ngã ý :cry: :cry:
Hy vọng trên chốn thiên đường thanh tao, xa lạ ấy, sẽ ko còn chỗ cho những thói hư tật xấu của học sinh tồn tại trong chúng ta :)):)):))
Nếu đc chọn lại Trường Cấp 3, có lẽ tớ sẽ ko chọn học ở trường ta nữa đâu <chạy shôw thì rõ kinh, mãi mới thi vào đc> vậy mờ khi đã vào, đã quá thỏa mãn vs thành tích của mình nên buông xuôi tuốt :(:)(:)((
Và hồi cấp 2 mình học giỏi đến như thế nào, vậy mà bây h chắc cũng chỉ còn = trình học mấy đữa thuộc nhóm giữa lớp 9 xưa. Có khi bây h bọn nó học giỏi, đều hơn mình nhiều :(:)(:)((
Chết là hết, chết là cách tốt nhất giải thoát cho ta khỏi cuộc đời đầy bất công này :>

tớ ko buồn
tớ ko chán
tớ cố gắng
thi học kì chả là cái j` cả /:)
điểm kém cũng kệ x nó /:)
chả nói lên đ.c cái j`
cuộc sống sau này mình làm chủ
/:)
cố lên
aja aja fighting b-)

Back
Bên trên