ai la nguoi noi tieng nhat o ams nao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phạm Quốc Anh
(bigdog)

hohho chac chan la tui bau ban QuocAnh lop 10A3 roi eheh sau cai da hoi ten la buzz thi Quoc noi la dung roi ehhe Quoc ten la Buzz ma , da the cai chu Buzz con duoc lam bang xuong cho the hien la chó béo ehhe.......thankz kiu thankz kiu ehhhe........

hehe, bầu cho Buzz Qa, bố của BuzzLinkNgan

Hì hì! nổi tiếng nhất trường Ams phải là... thày Điện chứ!! hehe...

KHÔNGGGGGGGGG nổi tiếng nhứt AMS là thầy Tuấn chứ....ai chả bít tiếng thầy để mà"kính biếu" chứ..hix xót hết cả ruột:(

Hehe, ở đây có ai đọc yearbook ams không ạ? (tui chẳng nhớ khóa nào). Nổi tiếng nhất trường ams đích thị là anh kính đen....một thời và mãi mãi...

dong y voi ai do noi noi tieng nhat truong ams la thay tuân nhé, chinh xac la nhu vay day, to hoan toan tin la nhu the, hoc sinh thi ai co the ko biet chu bat ki mot dua nao moi den truong deu biet thay ma, thay la nguoi lo moi mat cua truong ma, thay lai nghiem nua, noi that chu hom nao ma tron ko mac dong phuc la vua di xuong cantên vua nom nop lo thay bat duoc, hi hi. noi the thoi , chua bao gio to bi thay "xu " ca, nên chua biet , nhung noi chung thay tuan ai cung biet,
con noi ve hoc sinh thi chac la phai noi den KM, ban to oi, moi nguoi hieu ko?, ko tien noi ra ma, hi hi......

lúc khác thì không biết,chứ hiện nay có lẽ nổi nhất trường là Phùng Văn Hưng-tiền đạo lớp tin

xin lo^i~, phung` va(n hu*ng nao` nhi? no^i? tieng' sao to' ko bit
hay to' la` nguoi` kem' ca^p. nha^t. tho^ng tin hu?:rolleyes:
ma nay`, noi' nho? nhe', nghe te^n phung` va(n hu*ng to' lien tuong? de^n' nha`.... ' 25 phung` Hu*ng ' wa'!!!:mrgreen: :lol: :mrgreen: :mrgreen:

hè hè, tớ biết bạn Phùng Hưng, chắc là bạn ấy nổi tiếng thật:D

Mà tớ cũgn đọc quyển year book rồi, có lẽ bác bảo vệ đeo kính đó nổi tiếng thật.

cai gie co , dua nao vua noi xau thang HUng the , Hung khong noi tieng thi la ai , thoi loi thoi ban cai lam cai gi , Quoc day la só1 , Hung la so2---------------con cac thay kia la thuoc ve qua khu roi êh , noi dua the chu , cac thay la sao trong qua khu day , hi vong thays khong doc duoc cai mess nay khong thi QUoc toi chac la go to hell mat..........

Keke , Noi xau ban Hung la ko duoc roi . Kekek , Quoc a , may thi dung thu 2 la may lam rui . Thang Hung vua la doi truong doi bong ro , lai con da bong nua .... Kekek , cai quan trong la no la ban tao voi ban may nen thoi cho no No1 !!!!

Tui thì cho rằng nổi tiếng nhất ở Ams phải là cô Kim Anh(chủ nhiệm lớp "hái hoa")Nhìn thấy cô cũng phải tránh từ xa.Sợ lắm!!!!!!!

Hình như là anh Vương Việt Anh nổi tiếng nhất . Năm ngoái học chiều , năm nay học sáng , nên cả khối sáng chiều đều biết .

hi hi. Quốc ơi, chắc mày đi lâu không biết, chứ sau vụ tao được lên ti vi và ủng hộ người nghèo 100,000 vND thì tao là người nổi tiếng nhất nè hêh... Trung bình 1 ngày 4,5 lá thư....:D:D:D:D

êhh khong ai ung ho tao a , thi chung may thi co ai bao gi dau êhh.........uh chinh ra cai chu de nay hay phet.........tao chac noi vi trong cai mat ngu nhat nhi , dang ghet nhat , du the loai ngu ngoc nhat thi ve tao het êh..........

e hem`,ban KM cung~ le^n HAO da^y' nhe' ! Ma` hinh` nhu KM dang to? thai' -do^. "quan ta^m -da)c. bie^t. " voi Phan Ba Viet Anh hay sao ay! khong tin sang ben Truyen cuoi` ma` xem

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên