ai la nguoi noi tieng nhat o ams nao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kekke , Quoc oi may co can tu nhan nhung gi toi te nhat ve may the ko ? Ke ra thi mat may cung ngu ngu tu hoi o Anh ve nhung ma may con nhieu diem tot nua co ma cho beo nhi ? :p

Thôi được, bỏ phiếu cho bạn Quốc...
Thế khi nào ông đi, mùng 5 nhưng mà tháng 1 hay 12...:D

êhh cong nhan cong nhan , to xin nhuong chuc noit tieng nhat cho kieu min ehhhehe,,,,,,,,,khong con gi ban cai nua ehhhe,...........

Tớ không học trường AMS nên tớ không biết ai nổi tiếng nhất.Nhưng theo tớ đoán va theo như các bạn khối Pháp của tớ nói thì nổi nhất trường phải là Vũ Thùy Dung lớp 11P1 chứ (gọi tắt là Dung Bi).Các bạn cứ thử lên lớp 11P1 hỏi và xem mặt mà xem,đảm bảo là các bạn sẽ thấy là tớ nói đúng.

Ko phải thế đâu ấy ạ .Lớp tớ hầu như chẳng có ai bít cái bạn Dung B xinh của ấy đâu nhưng mà ấy có thể hỏi mấy anh chị lớp 12 cho đến các bạn lớp 11 và thậm chí cả mấy em lớp 10 mới vào trừơng .Ai cũng bít bạn KM cả đấy .

Bạn KM là ai thế hả bạn?Liệu hỏi KM các bạn trường ấy có biết không?Tên đầy đủ của bạn ấy là gì?

Tại sao lại ko biết chứ .Đảm bảo nổi tiếng hơn bạn Dung B của ấy .

Kiều Minh, tên đầy đủ của KM. Chắc chắn nổi tiếng hơn bạn Dung gì gì đó.

Thế bạn KM nổi vì cái gì hả ấy.Vì xinh hay vì xấu vậy?

Kekke , ban Khanh nay co phe rat hay tu hao ve cac ban Lop Phap cua minh nhi ?
Keke , cai ban Dung gi gi , may ra thi chi co khoi Phap biet la kich chu con cac lop khac thi .........

Bạn ý nổi tiếng vì gì thì ấy cứ đến trường tớ hỏi mà xem .Bật mí nha .Có bạn vì KM mà hồi lớp 10 thi vào trường tớ mặc dù ko thích đấy .

Đồng chí Cường lớp tớ để ý KM lâu rồi... "đôi khi bên em thơ ngây... " chep. chẹp Mình ác quá tự nhiên nhắc đếnKM làm Cường " Súc động vật" rồi. Thôi, Cường a. ! bạn KM từ chối thì thôi,để tớ giới thiệu cho ngừơi khác... Thương ghê cơ :D ^____^

hêhhh , tui thay cac bac chang nen dem nguoi khac ra lam tro cuoi nhu vay dau do khong phai la loi cua ho co mah :) , theo tui nguoi noi tieng nhat truong ams la Bigdog kêk , con lai thi tui ko biet

KM nổi tiếng là do KM là con của cô giáo trong trường thôi. Bọn tớ ko có ý gì. thế thôi.

mà thôi, lớp mình ko va`o topic này nữa đi, tớ thấy vô duyên quá đi mất. Bọn mình sẽ ko vào cái topic na`y nữa nhé.

Bon may a theo y kien cua tao thi thang Phung Van Hung la noi tieng nhat.Co ca mot fan club,dep trai,hoc gioi,choi bong ro hay,da bong gioi...hi`..hi`..Hung oi,keo cua tao dau?
Quoc Anh dung gian doi nhe,may dung thu 2 cung dc muh....:D

Uh . Ai nổi tiếng nhất đây??? Nhiều ứng cử viên quá. Hay xem ai có nhiều phiếu nhất đi. Mà phải xem nổi tiếng vì cái gì nữa...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên