Ai là Jun Jy Hyun's fan thì vào đây ( Cô nàng ngổ ngáo)

Vân Mi
(Vân Mi)

Dành riêng cho anh Hoàng Thanh Sơn ( theo yêu cầu) nhé.
Tui thì tui cho ý kiến thế lày lày: Jeon xinh, diễn hay nhưng mà....cao quá (1m72), ăn gì mà cao thế (trong khi tui uống sữa cả 5,6 năm nay mà chỉ cao thêm có vài phân)...Tui thậm chí chưa xem Cô nàng ngổ ngáo bao giờ nhưng nghe kể lại thôi là thấy phê lắm rồi.
Hết ạh!!!

Hê hê, anh khoái phim đó cực. Phê lòi kèn. Anh mới chỉ xem có một lần. không bít ở đâu bán đĩa phim này nhỉ????

Uh, ai biết ở đâu bán đĩa phim này thì nói cho tui hoặc nếu có thì cho tui mượn nhé:D

Ghi chú: đĩa này bi giờ hơi bị hiếm, hết rùi còn đâu--> bây giờ có ra chợ trời mua cung ko thấy đâu. Mà sao giờ này mới chỉ có mấy fan vậy thôi ah, hơi thất vong rùi đấy. Chẳng nhẽ mọi người chưa được xem phim này hả---> phí cuộc đời rồi.
Ai chưa được xem thì ra hàng thuê ngay nhé. Anh rất muốn cho mọi người mươn nhưng khổ nỗi ngày nào cũng phải lôi ra xem thế nên...:D

Hehe Jeon's fan Sơn đi tuyên truyền ghê thiệt. My Sassy Girl = phim hay (diễn viên xinh lại chả hay ;))
Đồng chí Sơn đâu rùi, có mấy cái wallpaper đẹp đẹp post lên xem nào.

Ơ... có cả phim này hả??? Ra từ lúc nào thế... Mà Hyun có phải là thằng đẹp trai đóng trong mấy phim của James Bond không hà??? Xem cũng được... nhìn mấy cảnh thằng cha này bắn súng trông khiếp vãi... :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cu Minh lại vào đây phát biểu lung tung rùi :mad:
Thằng đấy đóng trong mấy phim Terminator cơ mà
Công nhận nó có khiếu hành động đấy
:lol: :D

Có mỗi cái ảnh này, mọi người xem tạm nhé:

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô này môi rất hấp dẫn, giá mà tui được hôn một lần

:nono: :nono: chết thật, thôi chị Mi đừng giương ảnh lên nữa kẻo mấy bác lại "thèm"
nhưng mà công nhận là xinh thật :D

Quá xinh. Post tiếp đi. Không sợ các bác thèm đâu. Cứ đẹp là được.

hehe, day, lo ro ban chat roi anh Binh a

Thôi, chờ anh Sơn vào post ảnh đi .Tui lập topic này chỉ vì anh í thui mà !!!!

trời, cảm động quá. Không ngờ mọi người lại hưởng ứng fan club của mình như vậy. Nhưng mà không hiểu có ai chưa được xem không nhỉ, tiếc thật...hi mọi người thích xem ảnh hả, okie có liền ở nhà anh chỉ có khoảng hơn 300 nhưng mà khoan..hic làm sao mà post lên nhẻ, đợi tí nhá, hỏi thằng mod đã, tối sẽ đưa lên:D

Post nhanh lên moi người còn xem. Đang hay thế mà dừng lại.

hic, szy mọi người nhưng mà phải là mod mới có quyền upload ảnh từ máy lên:(, đợi vài bữa nữa để "chạy trọt" lên làm mod cái đã:D

Thôi để anh up lên vài cái cho các chú đỡ thèm :)) (Mấy cái này cỡ nhỏ thôi ko có load chậm sốt ruột).

Thêm nữa à ? mai đi nhé ;)

Back
Bên trên