Ai là fan MU nào ???

Khổ thân =)) Thà cứ lên đỉnh xong rồi xuống dốc có phải hơn k 8->

Lên được đỉnh rồi mà rơi xuống là có khi xuống luôn k lên đc nữa ấy chứ =)) lên thấp thấp thôi rơi cho đỡ đau 8->

Rơi kiểu đấy là rơi theo kiểu vực thẳm :-j Đây là dốc mà :))

Lăn xuống thì tốc độ chậm hơn :-j Mà đấy Ars là phi thẳng xuống dốc đấy chứ =))

Gia tốc lớn nên lăn với tốc độ phản lực 8-> lúc muốn lên cũng cần 1 lực đẩy phản lực tương tự 8->

giời ơi, vừa mò vào đã thấycả 2 cái page toàn bạn Hoàng với bạn THái ngồi chém với nhau =.=" khổ rơi tự do rồi vực thẳm cái j >"<
gét bọn MC hơn Ar :-<

Ngày xưa mình cũng thích ARS vì có henry :p. Từ ngày nó bán hết sao chơi đội hình cầu thủ trẻ thì ghét mặt chuyển sang hâm mộ real nhìn đội hình nó cho đã mắt =))

Hic, tại học Lý nh` qá h bị lẫn toàn rơi tự do vs cả gia tốc 8-> ù ù cạc cạc chả hiểu j cả =))
Công nhận mình căm bọn MC thật đấy. Ars thì càng ngày càng có cảm tình vs Wenger rồi 8->

2 em Nguyễn Ngọc Anh và Nguyễn Ngọc Thái nghe tên girly vcl =))
đá PES dự đoán kq trận đấu thì ManU thắng 3-0 (đá vs top player) :D

Đá top player thì thể hiện được cái j đâu :-j fải để form của MU là normal, Man City là Cửng đỏ, để máy tự xếp đội hình, đá thế thắng đc 3-0 hãy nói :-j
Hic, tên mình manly ngời ngời :-<

Đá top player thì thể hiện được cái j đâu :-j fải để form của MU là normal, Man City là Cửng đỏ, để máy tự xếp đội hình, đá thế thắng đc 3-0 hãy nói :-j
Hic, tên mình manly ngời ngời :-<

thấy tên nghe con gái thế còn gì
ai tên có chữ "Ngọc" = girly hết
đá top thì cũng ko có gì, chỉ là dự đoán thôi mà
đá với bạn ở lớp toàn thua :(

Thử đá cho tiền vệ về làm hậu về hết với thủ môn và hậu về lên làm tiền vệ chưa =)) Van der sar thì cắm =))

Back
Bên trên