ai học QG vào làm wen đi

Trần Việt Khoa
(Viet Khoa)

có vẻ như trường mình ít người học QG wa ta, ai học QG thì zo đây làm wen nhé tớ học khoa Công Nghệ nghành Điện Tử Viễn Thông ở chỗ Xuân Thủy ai cùng học QG thì zo đây nhá

sao moi co moi 1 nguoi
to hoc cai j chua biet nhung chac chan la QG

ơ thế hóa ra trường mình ko còn ai học ở QG nữa à :(

Mày ơi, còn đầy, có điều chúng nó không lên thôi, tao lấy ví dụ trong lớp mình cũng đã có khối rồi : Tuấn bồng, Thái Dũng, Hoài .... toàn cử nhân tài năng cả đấy còn gì !

Thế hóa ra mày cũng QG hả Khoa ? Khoa nào thế ? ( Khoa học khoa nào, nghe như vè, hề hề ! )

Khoa oi to hoc ngay canh khoa ay con gi` hihi sau nay co dua nao bat nat to' ay phai ra benh day nhe'

ặc ặc thế là QG (theo như tớ bít) thì chỉ mới có 3 người học ở Xuân Thủy là tớ, bạn Tú và bạn Ngân lý2 còn thằng Nguyên lớp tớ ko bít có chắc ko nữa hic, "hội đồng hương" này có vẻ đơn độc wa

Thế là được rồi chứ còn gì nữa? 1 chàng với 2 em, quá ổn :D

cái thằng này ăn nói vớ vẩn wa [-x
hay thật bây giờ mới bít Quách với Nguyên cũng học cùng khoa với mình (Công Nghệ) thế là Ams có 5 nhân (đã bít) học ở chỗ Xuân Thủy rồi :)
Còn ai nữa ko :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tưởng thằng Quách vào Luật hóa ra BK a` ? Còn muốn tếch sang Đức nữa không ?

Sáng nay gap me thang Quach ở chỗ chuyển quân sự còn nó thì đứng ngoài, thấy mẹ nó ảo no học một học kì thì sẽ vù đi đức

trường mình thấy dân KTQD, Bách Khoa, Ngoại Thương ... thanh thế lớn wa, dân QG sao mà thê thảm thế mày :cry: (chẳng thấy mống nào cả :-s)

Chỉnh sửa lần cuối:
Dân Quốc Gia trường mình cũng nhiều lắm chứ, chỉ có điều không nhiều bằng KTQD, Ngoại thương với BK thôi :D , hoặc cũng có thể chúng nó chẳng bao giờ lên mạng cả.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế bạn Ngân cũng học quốc gia à hehê tiếc quá nhỉ :D:D
Người học quốc gia chắc đông nhưng mà ai chứ do Khoa lập thì ai mà thèm vào .Đành để đây làm chỗ tao câu bài cho dến khi phải đi học zậy

Cái chữ ký của thằng Hoàng ngày càng trở nên khó hiểu hơn....

Tức là thằng Quách vẫn đi hả ? Thế lớp mình còn thằng nào sẽ đi nữa không ?

Tui cung QG khoa hoc moi truong nha, giang duogn 107 T5 Nguyen Trai, ko xa xoi heo lanh nhu khoa cong nghe dau hehheh. Co ai ranh roi qua choi diiiiiiiiiiiiiiiii

Khoa oi!!! khoa cong nghe van dang hoc chinh tri ha? khoa to vao hoc dc 1 tuan roi ,ngay nao cung 6 tiet tu 7h den 12h met chet luon.Lop ay nhieu con gai ko?lop to 70 dua co .hihi neu thich sang to gioi thieu cho nhieu ban xinh lam'.thế dã biet hoc nhà nào chưa? khoa tớ học ở nhà g1,hom nào sang chơi nhé,okie?

Nguyễn Phương Tú đã viết:
Khoa oi!!! khoa cong nghe van dang hoc chinh tri ha? khoa to vao hoc dc 1 tuan roi ,ngay nao cung 6 tiet tu 7h den 12h met chet luon.Lop ay nhieu con gai ko?lop to 70 dua co .hihi neu thich sang to gioi thieu cho nhieu ban xinh lam'.thế dã biet hoc nhà nào chưa? khoa tớ học ở nhà g1,hom nào sang chơi nhé,okie?
Giới thiệu cho tớ đây nè ! Lính phòng không xịn đây !
Nghe Vinh ở đây nói Tú thi vào điểm cao lắm hả ? Có còn nhớ Vinh là đứa nào không ?

Back
Bên trên