ai học QG vào làm wen đi

Cái thằng này mày đã dặt hàng bên NT rồi còn tham :p 8-}
To Tú : thật thế à =P~ tớ cũng học sáng đây nhưng tít tận G6 kia, lớp tớ có 7 girl :-s cả Trường thì đông hơn 1 chút nhưng trông ai cũng ... :-B chỉ trừ mỗi hai bạn Ngân và Thu trường mình :D. Ấy nói thế là mấy bữa nữa tớ qua liền đấy nhớ tia sẵn zùm nhé =P~ :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Cuong oi biet Vinh roi nhung tuong dang o singapore chu sao cuong lai quen? bay h cuong hoc o dau the'?
To Khoa: Lop Khoa cung hoc sang ha? g 6 o dau ma tu ko bit nhi?hom qua trung thu co to chuc gi ko? Lop to' vui phet ,choi tro` bit mat bat' ga` ,con ga` bi xong chay khap truong ca lop duoi theo nhu he`.Hom nao qua choi nhe'

Nguyễn Phương Tú đã viết:
Cuong oi biet Vinh roi nhung tuong dang o singapore chu sao cuong lai quen? bay h cuong hoc o dau the'?
To Khoa: Lop Khoa cung hoc sang ha? g 6 o dau ma tu ko bit nhi?hom qua trung thu co to chuc gi ko? Lop to' vui phet ,choi tro` bit mat bat' ga` ,con ga` bi xong chay khap truong ca lop duoi theo nhu he`.Hom nao qua choi nhe'
Cường quen Vinh đơn giản là vì Cường cũng đang ở Sing nè :D !
Tớ học cùng trường với Vinh mà, nhưng 2 thằng quen nhau từ lúc ở HN cơ, cùng học thêm một chỗ để thi sang đây. Vinh ngưỡng mộ Tú lắm đó, hình như hơi có cảm xúc đặc biệt thì phải b-) , mỗi lần nhắc đến là thấy mặt mũi khờ dại hẳn đi ! :D

mình cũng khoa Công nghệ ttin, QG, học cùng Nguyên. Bên lý chắc có Khoa, Nguyên với Quách. Tin có tớ, Việt Hưng, Diệu Thu

Hơ hơ Cường ơi ấy nói làm tớ xúc dông quá.Ban Vinh vẫn còn nhớ tớ là ai cơ à.Cho tớ gửi lời hỏi thăm Vinh nhé.
Thế ban Cường có nhớ tớ là ai ko dấy? hoc với nhau mấy năm mà ko thấy hỏi thăm gì?

Nguyễn Phương Tú đã viết:
Hơ hơ Cường ơi ấy nói làm tớ xúc dông quá.Ban Vinh vẫn còn nhớ tớ là ai cơ à.Cho tớ gửi lời hỏi thăm Vinh nhé.
Thế ban Cường có nhớ tớ là ai ko dấy? hoc với nhau mấy năm mà ko thấy hỏi thăm gì?
Hi`hi`, bạn Tú học giỏi nhất lớp ai mà quên được, tớ nhớ hồi lớp 7 có học kỳ ấy được 9.8 TB các môn đúng không nhỉ, nể vật :D ! Chẳng qua là vì cách ly địa lýcách ly sinh thái :D nên chẳng có cơ hội nào mà hỏi thăm được thôi, may mà còn gặp được nhau trên này chứ không cũng chẳng biết đến đời nào ! Thế bây giờ cuộc sống, học hành và ..hi`, tình củm thế nào rồi, có được như ý không ? :D
Tớ sẽ chuyển lời của Tú cho Vinh, thằng này đêm nay chắc sẽ phải mất ngủ rồi đây ;) !
Mà YM ID của Tú là gì thế ? Của tớ là vim263, của Vinh là levinha2cva1986 ( hơi dài, ghi cho cẩn thận nhé !).

Chỉnh sửa lần cuối:
mày có cần tao cho hộ ko có gì mà dễ bề cưa gái, tự nhiên nhảy oạch vào có phải nó hấp dẫn hơn ko hả ?

Thế Cường ở bên dấy chuyên học hành tình củm thế nào?mà lại hỏi tớ thế?Tớ thì nhớ mỗi chuyện ngày xưa giưa Cường và kều thôi,kinh phết nhi?
Ma`tên Vim theo ây' dến tận bây giờ cơ à? à ko biêt' Cường còn giư cái tập ảnh của bọn mình làm hồi cuối năm lớp 9 ko?trông mặt ấy ngố lắm.
To Dũng:cái gi` mà cưa gái hả chi có ông toàn đi cưa gái nên cứ nghĩ mọi người cũng như mình.Tối nay về ông chết với tôi. :((

Tớ vẫn giữ chứ, công nhận ngố thật, ai biết đâu được, đang đá bóng tự nhiên thấy chúng nó gọi ra, mình nhăn mặt trêu nó ai ngờ nó rút máy ra chụp oạch một phát, tưởng chụp chơi ai ngờ nó lại đưa vào trong đấy :D. Cường với Kều đã có gì đâu mà kinh, hi` :D.
Còn cái tên Vim thì, hi`hi`, bản thân tớ cũng chẳng hiểu nó có nghĩa gì nữa :p , thấy Liên đặt cho tớ rồi từ đó bọn ấy gọi như vậy luôn, nghe cũng hay hay thì giữ thôi, cũng giống như giữ một kỷ niệm đẹp.

Tớ đang định tổ chức cho lớp 1 buổi giao lưu giữa Công Nghệ và Kinh Tế :D ko bít bạn Tú nghĩ sao, nếu ok thì cho tớ số phone của lớp trưởng và lớp phó của bọn ấy với (hôm nào giới thiệu cho tớ làm wen luôn, tớ bít G1 ở đâu rồi :D)

To la lop pho' day ay con hoi ai cho met,hihi nhung lop pho hoc tap thui chac ko co quyen han gi` .Con thang lop truong lop to' o ki tuc xa' chang co so dien thoai dau.Ah ma lop to' chung' no' ko ua may dua o cong nghe thi phai :-? hihi to' ko bit gi dau nhe'.Ma may hom dc nghi lop' Khoa co to chuc lam gi` ko? Hom no ca nhac chao K49 cua khoa ay co hay ko?

hic, thế à, chắc ko phải ở lớp tớ đâu :D, tớ cũng làm lớp phó nè :D, tớ lại là lớp phó đời sống nên chuyên lo mấy cái khoản này, có gì ấy cứ bảo lớp ấy, còn tớ sẽ phone cho ấy bàn thử xem. Cùng dân QG giao lưu với nhau là tiện nhất :)
Hôm ấy ca nhạc cũng tạm được, có mấy ca sĩ sao mai điểm hẹn đến nên cũng hay hay :D, tình hình lớp tớ vẫn chưa ổn định về quân số nên các hoạt động vẫn chưa tổ chức được hơn nữa lớp tớ đa số là ở ngoại tỉnh nên nghỉ là nó về quê hết
To Gà : Sao bên mày ko tổ chức đi mà mò sang lớp tao làm gì

Lớp tao có thằng lớp trửơng cù lần beo béo lại có bồ rồi cho nên nó ko khoái mấy vụ giao lưu cho lắm , đã thế mấy thằng lớp tao nó chỉ mải đi về nhà làm cái chi mô tao cũng ko biết nữa , hehe đâu dc như lớp khác , như lớp thằng Khánh phong đi giao lưu với lớp trường ngoài rồi , hic mình vào cái lớp như....

Cho tớ gia nhập với,tớ học khoa Quốc Tế thui,cùng khoa với lớp trưởng lớp tin(chẳng biết tên bạn ý là gì nữa)!!!Tớ học ngành quản lý doanh nghiệp,tiếng Pháp.Học ở c14 khu KTX sinh viên,ai hứng thú thì lượn qua đó nghen!!!

Ah tòa nhà Khoa Quốc Tế ở ngay chỗ tớ, tớ học ở G6 mà

ic ic sao mọi người chẳng có ai học ở Nguyễn Trãi zay ...bùn thúi rụt
Khoa ơi bao h có chơi bời nhảy múa j thì báo tớ với chứ , ở dưới này mù căng chải chán gần chết, chẳng có ai chơi cả.
mà bạn Thu lớp Tin cũng thi QG à, hi hi

Thêm tui nữa nè...
Tui học cùng lớp với thằng Khoa và Ngân.
Ông Quang Trung ơi, khi nào lớp tui với lớp ông giao lưu đi nhể.:D
Hình như sắp tổ chức đi cắm trại hay sao ấy,hay là lớp tui với lớp ông...;;) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Eh,đc đó khi nào đi thì post lên cho tui biết nhé.Ah ở đây ai học QG khi nào đá bóng ko?Đi chiến để chuẩn bị cho giải trường!!!

Back
Bên trên