Ai hôi nhất :D

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Nguoi ta co to chuc 1 cuoc thi: “ Ai la ngu*o*`i chi.u ho^i gio?i nhat .”
GO^`m co’ Minh bé, Bác Luu Công Thành, và Vũ Xuân Tùng tham gia.
Ban giam khao da^~n mo.i ngu*o*`i to*’i chuo^`ng Heo. Vi` chuo^`ng heo ho^i nha^’t ma`. Ban giam khao ra dde^` thi : “ ai ma` o*? trong chuong heo la^u nha^’t la nguoi thang cuoc. “
Bác Thành thi dau tien. Khi bác Thành vao chuong Heo. Vu*`a buoc va`o thi chiu khong noi, chay ra lien .
Den luot Minh bé va`o. Du*o*.c 1 phu’t thi` nguoi ta thay Minh bé chay a`o ra vi` chi.u kho^ng no^~i. The la Minh bé cu~ng chi.u kho^ng noi mu`i ho^i cua Heo.
Va` den luot Tùng buoc va`o duoc 5 phu’t ro^`i ma va chua thay ra. Moi nguoi deu mu*`ng : hmm…Vũ Xuân Tùng gioi wa’ di.
Moi nguoi vua noi xong thi tu*` trong chuong heo…….nguoi ta thay……….
………
…………………
con heo chay a`o ra. Con Heo vua cha.y vua bi.t mu~i, vua la le^n : troi oi…..hôi wa’….hôi wa’....!!!!

:D hê chuyện bốc phét thôi mà, anh em thông cảm nhá:D

bổ sung:

Bác Tuấn đang vỗ tay hoan hô chúc mừng Tùng thì cũng là lúc con heo húc vào bác Tuấn, giãy đành đạch, kịp trăng trối một câu rồi lăn ra chết:

- Giá mà mình đừng chạy ra...!

:)D bắt chước anh Tuấn một tị thôi à, anh thông cảm nhá)

Heo chạy ra đến nơi có Anh Trần, vội vàng quay đầu chạy vào trong chuồng mà có chú Tùng với lý do "Ở đây còn thơm chán" :p

Em Hồ Ngân Hương thương con heo, sau khi đâm vào anh Tuấn bị gãy chân (chưa chết), liền bế nó lên, thấy nó bị cảm lạnh, mới quay sang hỏi anh Tuấn:
- Anh Tuấn ơi nó bị cảm lạnh rồi, em thương nó quá
- Ờ thế em kẹp nó vào nách đi, cho nó ấm - Tuấn trả lời
- Ờ.. cũng được, nhưng mà..sao...hôi quá..
- Thế thì em bịt mũi nó lại :D

Gui em Trang Chich:
Anh co mot thac mac nho nho la tai sao mot contest nhu the nay lai khong co em Chich tham gia nhi?

:)

ô, sao em lại tham gia contest này hả anh Hung Duong?

(gớm quá, anh định lu loa lên với thiên hạ à? hic :cry: :razz: )

...You'll Never Walk Alone...

Theo tin từ Ban tổ chức thì em Trang Chich sẽ là người trao phần thưởng cho người thăng cuộc với tư cách là cựu vô địch :)

Hương trao con heo đang bị bịt mũi cho Tran Kiên, bỗng nhiên con heo lăn quay ra chết. Mọi người không hiểu lý do tại sao, cuối cùng mơi phát hiện ra tuy rằng đã bịt mũi heo nhưng cái mùi dành chức vô địch của Tran Kiên đã thâm nhập vào cơ thể của chú heo tội nghiệp qua các đường lông tơ khiến nó chịu không nổi mà lăn quay ra chết. Thử hỏi bây giờ ai là người giành chức vô địch? Em Trang hãy trao giải thưởng ngay đi không tất cả mọi người đều nhiễm độc từ Tran Kien bây giờ ;)

híc...Chích thơm muh :cry: :cry: :cry: ..... Kiên điên đi trong công viên, tay cầm cái khiên, đầu trùm chăn chiên, mồm nói liên thiên, đúng là đồ điên! :p :razz: Kin nhớ nhầm thế nào í chứ, bữa đó đúng là Chích suýt vác cái cúp vô địch về thật nhưng muh chính Kin đâm đơn kiện BGK đòi xem xét lại muh...thế rùi cuối cùng Chích bị lộ ra là... chơi gian muh... Kế, Kin thành vô địch muh. Bữa sau đó Kin còn mời cả hội đi liên hoan mừng Kin và an ủi Chích cơ mà, ở quán BúnNgan HaiBaTrưng rồi sau đó Karaoke muh, quên rùi à Kin? :( .... ;) :razz: :cool: :p :p

Đính kèm

• cat 9.jpg
    cat 9.jpg
    13.6 KB · Xem: 279
Hê hê ,xin bầu cho 2 con Miu đang ngồi trong quả giầy của em Chích chức vô địch :)

hihihi... Kin hiểu ý Chích gớm nhỉ, nhưng muh bọn nó nhìn yêu lém... tồi tội sao í, à, hiểu rồi, quả giầy "sành địu" kia đích thị là của Kinnnnnnnnnnnnnn, Chích nhớ muh, ko sai đâu hihihihi ;) :p :razz: :cool:

Trùi ui ... Em vừa đọc vừa cười ... cười đến vỡ bụng ... mọi người xung quanh hỏi tại sao ... làm iem ngượng thí mồ ... em đành trả lời .... cái này hôi quá ... ;)

Các bác ai cũng hôi !!! tập trung một chỗ ...==> tăng thêm mùi hôi !
em vừa thò mặt vào ... --> lăn quay ra ... luôn ! ặc ặc ặc !!
Em <== đi viện rùi nè !!!

Sau khi em đi viện được một lúc ... thì em phát hiện ra ... những người nằm cạnh giường em ... quen quen !
Á .... họ là những người ngồi cùng hàng net với em !! huhu :( chỉ tại em ngất nhanh quá không kịp đóng lại ... thế là mọi người hít phải --> chịu chung số phận !! :(
Chưa hết ! ... mấy đứa bạn của em ... mở hòm thư ra ... thấy em gửi cho cái link này ... và chúng nó cũng say " hôi " mấy ngày !!
Bắt đền đấy !

ehhehehehe, chết thật, hóa ra chỉ tội con heo chả liên quan gì. Mọi người dã man lôi nhà sàn của nó ra mà thi với cử, lại còn bắt nó chạy ma ra tông từ trong nhà ra ngoài ngõ, rồi lại huỳnh huỵch ngược trở vào, sau cùng là lăn đùng ra chit'. Em thấy con heo đấy nên cho giải đặc biệt (như sổ số kiến thiết việt nam í) vì nó chịu tất cả mùi hôi kinh điển nhất của mọi người trong này, từ Tùng, Kiên già, chị Hương, anh họ, anh Tuấn, lại cả trang nhà mình nữa. đúng là ngả nón bái phục chú heo còi tội nghiệp, 1 mint tưởng nịệm nó nhá.

:mrgreen: đọc bài mấy anh chị này chết cười Ông Đỗ Mười luônt. Làm em đang vừa học vừa ngủ gật, bây giờ lại tỉnh như sáo.:D Bây giờ thì có kinh nghiệm khi nào buồn ngủ thì chui vào đây đọc bài vậy ;)

Trâm lúc nào mà chả cười hở mười cái răng đấy . Nhìn cái ảnh thì biết ngay !

:cool: Úi, Việt Anh đếm được cơ à?? hehhe Đùa thôi chứu chụp ảnh ai chẳng cười, chẳng lẽ lại mếu à:D

Em Trâm muốn tỉnh ngủ thì có gì khó đâu cứ theo dõi cái topic này :D đến khi nào ngã ngũ đồng chí nào hôi nhất thì em mượn tạm cái giầy hay là gì đấy :lol: :rolleyes: rồi mang theo người :D khi nào bùn ngủ thì lôi ra smell một phát :p :D thế là okie ngay muh ;) :D

Em thủy toàn làm như thế mà. Tại Thủy hay buồn ngủ nên hay mượn đôi giày đấy để thỉnh thoảng làm tí cho nó tỉnh ngủ. Khổ nổi chẳng hiểu ra sao cái giầy nó như tìm được chủ nhân đích thực, nhất định không quay trở về với chủ cũ nữa. Nó bảo là: Mình hôi thế này mà phải về với thằng chủ cũ sạch sẽ thế à :D

Hóa ra anh Tuấn đã nhất là anh hôi nhất ở đây rồi à :) thế thì anh thay chỗ con heo hay anh chính là con heo ? hm, khó khó hiểu.

Back
Bên trên