Ai dịch hộ tôi câu này với:

nhưng mà làm deck có số điện thoại, thôi được rồi, tao sẽ thử mail xem.

Anh Hoang noi rep gi ghe vay.Bo anh ghet tui nói lam ha?
Em thay tui Phap dan an hoc co khi cung noi chuyen lam fautes chu bo. Nhung ma cong nhan la neu noi Il fauit que j'y aille thi loi nay tram trong qua/.
Voi lai ben day em nghi tui no chac cung khong thi/ch lam nguoi lu/c nao cung bay dat noi langage soutenu, em thay prétentieux lam !

công nhận là cái đấy chị cũng chẳng hỉu lắm, để mọi người cùng giải thích cho:D
toàn người cao siêu cả đấy em ạ:D

hồ hồ :D:D lười lắm :p giải thích sau :D

Em Hoàng ơi. Sao em nói nghe hay vậy ? Sợ quá. Em ở Pháp mà lúc nào ra đuờng cũng sử dụng được cái ngôn ngữ soutenu đấy ah? Bọn rệp nói tiếng Pháp sai nhiều thật, nhưng liệu nghe người pháp nói chuyện liệu em có hiểu bàng bọn rệp ko?
Mà Tũn nói đúng, bọn pháp noi tiếng pháp ko để y gì đến ngữ pháp đâu, chẳng qua chúng nó đẻ ra o Pháp, từ bé đến lớn nghe tiếng phap, noi tiếng pháp, rồi mọi cái nó ngấm vào người thôi. Hỏi em vi du 1 thằng Pháp ko biết viết, nhưng anh dám chắc 1 điều là lúc nó nói thì chẳng bao giờ sai ngữ pháp cả, chắc chắn luôn. Mà nói thẳng ra bọn Pháp viết còn sai chính tả nhiều hơn dân VN mình khi viết ý chứ.

@INSA nghĩa là Institut National des Sciences Appliquées

Ah em trung béo à? Sao lại nói anh mày thế à? Thằng này láo quá

anh Vân ơi, anh nói tũn là ko ai hỉu đâu
ở nhà thì anh em mình nói với nhau thế còn với bàn dân thiên hạ thì nên gọi tên anh ạ:D
Sao dạo này anh dễ thương thế:)):))

thế à. Thế mà ở VC vẫn dùng tên úy đuợc đấy. HEhe. Nói chung là tại thằng Hoàng nói hơi thiếu suy nghĩ thì anh ý kiến thôi. Chứ ko phải bênh đâu. (hehe, nghu gì mà ko bênh em mình, hahahahhaha.) Dù sao cũng có anh có em trong trường, sợ gì đứa nào, đúng ko??????????? Hehehe. Hợp lực tác chiến cho chúng nó chết. Hahahaha.

tại ở VC nhiều người bít roài nhưng ở đây chắc ko bít đâu:D
tên anh em mình nhìn thoáng qua giống nhau quá:D
đúng là có 2 anh em thì ko bênh nhau thì bênh người ngoài làm gì anh nhỉ;)

Back
Bên trên