Ai đi học thêm ở đâu rồi thì giới thiệu cái !!!

tình hình là cô Nam chưa dạy
lý tớ học anh Hàm

Cô Nam chưa dạy hả, tiếc thật. Toán Lý Hóa mọi năm tớ đều tự cầy, cũng dễ thôi. Thế cho nên học kì 1 lớp 9 hóa được 5,3 bét lớp, nhục ơi là nhục. Bù lại Lý giỏi hơn thằng bạn thi TP (thi xem ai cao điểm hơn) và đỗ chuyên toán (nhưng không vào). Cũng dễ thôi Hiển lùn ạ. Năm nay tớ phát huy tiếp.

Héo cao hơn tớ mấy mét mà chê tớ lùn .
To Việt Hiếu : Cứ thăm dò cô Nam đi nhớ , thế đã bảo mẹ hỏi thầy Lân chưa ???

NGuyễn Việt Hiếu đã viết:
tình hình là cô Nam chưa dạy
lý tớ học anh Hàm

tớ cũng học lý của anh Hàm ... nhưng sao ko gặp bạn hiếu nhỉ ???
chắc là khác buổi ... :D :D

nhưng những chỗ đó chác là học lâu lắm rồi! có chỗ nào mới khai giảng ko?????

Thế toán thì nên đi học ở đâu??Có bạn nào biết chỗ nào học tốt ko ma mới học thì càng tốt

Mọi ng biết chỗ nào học Anh ko ? Gần 1 tháng rồi mà mình chả học thêm tí tẹo E nào !

mới khai giảng thì làm gì có hả bạn ngân , mới nhất cũng là học vào tầm từ đầu tháng 9 , bạn phải chấp nhận học đuổi thôi :D

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Mọi ng biết chỗ nào học Anh ko ? Gần 1 tháng rồi mà mình chả học thêm tí tẹo E nào !
Muốn học anh theo kiểu sgk hay kiểu gì hả em?

Nè có bạn gì tên là Khánh, học lớp 10v2 LTV ý. Lớp bạn nghe lạ quá, 10Văn 2 à?

To a.Dũng : Em ko cần giáo trình riêng nhg học đặc về ngữ pháp ,và luyện nữa . Tất nhiên là ko theo sgk rồi !

To Minh Trang: Đỉnh đi nước ngoài hay thi thố hả, học cô KH thử xem, vừa có lớp Grammar, vừa có lớp NC luyện đề đấy :D

To MT: Thế thì mua một đống "Xuân Bá" về học, bảo đảm tu xong mấy quyển đấy vài lần thì lên thành thần.

Lý thầy Hàm lớp thứ 6 mới dạy mấy buổi thôi,bạn Ngân muốn học thì học luôn đi nhé!

Ơ thế moi người có biết ông nào dạy Lý cơ bản tí! học khí quyển chả hiểu chó gì! Suốt ngày bị hành hạ!!!

Muốn học lý cơ bản thì em nhờ Quyến về dạy 1 nhóm ý. Hơi buồn ngủ nhưng Quyến dạy thêm cực cơ bản

Quyến cũng dạy thêm à, chẳng biết BPH lớp mình mời được ko?

Cố lên mời được đấy!
Các bạn có thể đi học thêm Anh cô Kiều Hương, khá hay(theo tớ)

Back
Bên trên