Ai đi học thêm ở đâu rồi thì giới thiệu cái !!!

to hiếu : học sáng thứ 2 .. B-)
to nt lan : ko phải 10 văn 2 , mà là hệ đặc biệt của trường lương ... :D

Lý tớ đang học cô Thoa ,giảng rất ư là dễ hiểu,chỉ tội là đi học thêm thì cái mồm lại ko thể ko hoạt động được(mặc dù dạo nay iem đã phải kiềm chế hết mức)
Anh thì đang định đi học cô Lan Anh,nhưng tuần này cô đang nghỉ.Cô Hương Lan cũng mở lớp học thêm Anh thì phải.tớ đang định đi học(hehe học cô HL thì cực vui lun,chỉ có ghét nhất cái việc tháng nào cũng phải đem điểm tổng kết về kí)

Tình hình là cô Hương Lan mới mở 1 lớp, hết chỗ rồi. Hôm đầu tiên thằng Hải Yến đến bị cô đuổi về đấy. Để khi nào cô mở lớp thêm thì vào học :D

hehe tao cũng đang đi tìm 1 lớp Lý đây Tóp ạ, hay tao đi học với mày :-/

tình hình là toán tao đang học bác Tôn, nhưng mà lớp này đã học khá lâu rồi, có đứa nào nhẩy vô ko?
Hóa thì tao học bác Vinh, bác này hay ho cực, tiếng Anh tiếng Pháp đỉnh cả, học mở rộng luôn 1 số từ Hóa = Eng.

:-O toán thứ 3 vầ thứ 6 tới mình nhảy vào lớp bác tôn , hóa mình cũng học bác vinh .... vậy chả bao giờ gặp bạn qa ... chắc thứ 3 &6 tới gặp ... :D

okay sure, glad 2c ya. nhưng mà nói trc là tớ rất hay bùng học đấy, tỉ lệ là 50% :D

Hiện nay lớp bác Tôn đang vắng 1 số chỗ, mọi người nhảy vào học cùng cũng đc. Càng đông càng vui :)

Cái này chìm từ lâu rồi mà sao vẵn còn ở trang 1 nhỉ??

ko thấy nó ở trang 1 , mắt bác hoa à .... ?????

Back
Bên trên