ADSL - MegaVNN

Trần Minh Quân
(CA RO)

Điều hành viên
http://www.netcenter-vn.net/thongbaomoi/DichvuADSL/thongtin.html

Nếu dùng hết công suất (nếu chỉ dùng để lên mạng, email và chat thì chẳng bao giờ có thể hết công suất) bạn mất nhiều nhất là 33.333đ/ngày + tiền điện, bạn sẽ được online 24/24, không tốn thêm bất cứ khoản gì, với tốc độ 250kB/s, nhanh gấp 50 lần tốc độ mạng hiện tại.

Giá cả chính xác có ở link trên phần CHI PHÍ SỬ DỤNG, cái đó của HCM nhưng giá cả nước như nhau.

24/24 ah:-B cha` cha` xem nao` :D hay là mình cũng đú quả này nhỉ:rolleyes:

chỉ cần vô đây là được hả? Còn thêm thủ tục gì nữa hông?

anh Quân thông báo thừa roài... [-(... cái này không phù hợp sử dụng cho cá nhân đâu... chỉ phù hợp cho business thui... chẹp chẹp... modem ADSL 120 - 250$... cước thuê bao khoảng 100.000 VND/tháng. hix... hơi xa xỉ...!!! hehh... nói chung là không phù hợp với hssv

Chưa chắc đâu MINH ạ, bạn tính thử sẽ thấy, với người không download nhiều, chỉ lên mạng để vào web và chat thì dùng hết công suất một tháng cũng không đắt hơn connect bằng DIAL-UP, tốc độ lại nhanh hơn, 24/24.

Cước thuê bao hàng tháng 200k(VAT included)
Setup Fee 100-150$

Có thể share mạng nữa chứ.

Thủ tục thì hình như ra bưu điện, hôm qua xem quảng cáo nhưng quên mất :D

Thôi đi ông .....Caiis này không đến Hs-Sv dùng ...Tao đồng tình với Minh !
Nói như mày thì tao với may dùng chung rồi ...nối mạng Lan từ nhà tao đến nhà mày nhé ......

Hờ , dân Ams sành điệu xài thử xem :D ... nếu được tớ xin lon ton chạy theo

Vẫn còn đắt đỏ lém bà con ui... Hic, lại còn khoản động viên fụ huynh nữa chứ.... Chẹp, còn fải suy tính nhìu

MegaVnN thật sử lởm...thằgn Cương lớp tớ mới lắp calbe...thấy bảo tốc độ ngon và ổn định lắm....rẻ nữa...

...Cũng thường thôi, sao bằng quả mega xì tin của anh em mình hả AT...:)

đúng rồi đấy ...... cable chắc vừa tiện vửa ổn định .........

gà quá, bây h chỉ dùng ADSL Mega Home thuê bao 500k/1 tháng kể cả VAT là 550k/1 tháng, download bao nhiều cũng dc còn nếu dùng ADSL bình thường thì down 1Gb hết khoảng 60k ;))

...Úi, mega xì tin của FPT trọn gói có 250+VAT là 275K 1 tháng thui...tốc độ khá ngon...
Down thoải mái ko trọn gói thì mất 375K/Tháng.
~~>>>ngon nhất bi h đoá, dạo nì tốc độ ổn định, download ầm ầm...
ai có nhu cầu nên lắp trọn gói rồi gạ 1 2 người gần đó lắp cùng là kinh tế nhất.

Con đ... Pipi hết việc roài hay sao mà hót mãi thế,mày lắp ***** trọn gói đê,anh em tặng mày 333k tiền ngu phí cho :))

Back
Bên trên