AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

thì cứ nói trước thế, trúng thì trúng ko trúng thì thôi:>

Pirlo vẫn chơi đc 3-4 năm nữa, cần là cần 1 TV quét có thể dự bị cho Gattuso, dạng như Flamini hay Gago chẳng hạn >:)

Seedorf vui mừng vì Maldini

Tiền vệ người Hà Lan của AC Milan - Clarence Seedorf đã thú nhận rằng mình cảm thấy vui mừng khi người đồng đội Paolo Maldini đang có ý định trì hoãn kế hoạch treo giày vào cuối mùa giải năm nay.
“Ở tuổi 40, anh ấy có thể quyết định tiếp tục chơi bóng hoặc ngừng lại. Nhưng đối với chúng tôi, thì anh ấy vẫn rất quan trọng và cần thiết cho đội bóng”, Seedorf nói về quyết định của người đồng đội.

“Nếu Maldini quyết định tiếp tục thì đó là một điều vui mừng với cả đội, và chúng tôi sẽ làm mọi thứ có thể để anh ấy có thể kết thúc sự nghiệp với các danh hiệu”, Seedorf tiếp tục.
Nói tóm lại là Milan bảo thủ quá ,Maldini nghỉ là đẹp rồi

Xin ông Minh Tùng cho cái trích dẫn phát đi, post bài như của mình ;))

bỏ mie 8-| đang mong mấy tượng đài nghỉ để Milan còn trẻ hóa, thế mà lên báo hò hét nhau ở lại thế này thì đến bao giờ mới làm đc đây 8-}

sang năm lại thấy Ajax loại Milan, ko cần đến Ars =))

Ôi Ajax =(( Thời oanh liệt nay còn đâu :(( Nhớ trận C1 đầu tiên xem là Ajax - Juve :x Phải cái đang xem ngủ quên bố mất :">
Lên 24h mà đọc.Không biết tìm à
4'' type cái nguồn thôi mà em

Chỉnh sửa lần cuối:
Tối nay AC sẽ gặp Empoli đây ko biết có vượt qua nỗi đau để hướng đến vị trí thứ tư ko??????

Chỉnh sửa lần cuối:
Lượt đi nó thắng 1-0 đấy 8-|

đang rệu rã thế này ko biết làm ăn đc gì ko :-<

lần đầu tiên sau 6 năm, Milan kết thúc mùa giải từ đầu tháng 3 :)), vtv còn éo thèm quay Empoli - Milan mà quay trận Torino - Atalanta =))

:-? trận này gọi Gilardino, Pato, Aubameyang, Paloschi, có khả năng Aubameyang và Paloschi sẽ đc thử sức :x

Em sợ là thua ấy.Năm nay Milan đá chán thế,mà cũng bảo thủ bỏ mẻ ra,Kaka làm sao ghi bàn hộ cho mãi được

gớm mấy ông già còn cố níu kéo nhau. níu cả Milan xuống dốc :|

Chắc là Aubameyang và Paloschi sẽ gia sân từ bench, mũi nhọn vẫn là Gilar và Pato :D
Mấy thằng trung vệ của AC già nhưng cũng lúc hay lúc dở, chẳng biết thế nào mà lần. Của đáng tội thì chúng nó cũng là công thần cả, bỏ đi thì vô tình quá. Kiểu Solkja của MU hồi trước ấy ;))

AC cứ thế này thì ko bít đến khí nào mới khá đc:|
Lippi đòi 1 số thằng:-? nhưng hơi khó:(
Mà AC giờ sợ ko " quyến rũ" đc bọn giỏi nữa:( Chẳng bít hè này mang về đc ai ko:-?

Cố gắng quyến rũ đc mấy thằng giỏi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Benzema :D, giờ thấy nó là hợp lý nhất. Tốn tí cũng đc, như Torres ý, đáng đồng tiền bát gạo.
Mua đc Benzema, 30M bảng, Sheva, 7M bảng, bán đi Gilar, Pippo nghỉ hưu, thế là hàng TĐ Milan có 3 người, trong đó có bộ 3 nguyên tử Kaka-Pato-Benzema :x, Sheva sẽ đóng góp kinh nghiệm trong những trận đấu lớn :>.
Thế thôi, còn chỗ cho Paloschi thể hiện nữa chứ :))

Mà hết hiệp 1, đang 1-1, Pato :x, 6 bàn rồi, có khác Ronaldo năm ngoái đâu :)), Ro béo đá có 14 trận ghi 7 bàn, Pato còn 10 trận nữa mà đá ghi 6 bàn rồi. <:p

----------

Empoli 1-3 Milan :x Forza Milan!!!
Siena 1-0 Fiorentina @-) Grazie Siena!!!

:x vl Pato-Kaka :x
Paloschi assists quả cuối :x

Palioschi nhìn nhanh vãi ái:))
Cứ tưởng chú định sút hoặc chuyền vào cho Pato:)) Tự nhiên thấy chú đá ra tít tận ngòa 16m50. hóa ra;))
Pato:x:x Năm sau ko VPL hơi phí;));))

Pato có bản năng dội bom đấy ;))
Chúc mừng anh em Milan nha !!! cứ phong độ như thế mà phát huy :x :x :x

Back
Bên trên