AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Berlusconi muốn đưa Flamini về San Siro :eek:

\:d/ nếu đưa đc Flamini về thì hàng TV ngon rồi :x, chỉ mong ông ý đừng có nuốt lời :|

Anh mong chờ làm gì:))
Giờ em đọc tinv ề AC chỉ để tự sướng thôi:))
Chán ông Ber lắm rồi:(
Sắp gặp Roma:( Lo quá:-ss

:( hứa bao nhiêu mà tính ra mang đc mỗi Pato về. Già rồi lẩm cẩm, hồi trẻ bảo thích Rui Costa, Inzaghi, Seedorf, Nesta vác về ngay được, giờ thì :-<

Roma à, chắc hòa là may :(, mong là Roma còn chia sẻ lực lượng cho CL nên sảy chân 8->

Flamini về thì Gatt ra rìa à :-??
Flamini thiên hướng tấn công kém kiểu Hargr của MU :-??

hôm nay xem SC , vừa ngồi chat nghe loáng thoáng có câu: Sheva has some personal problems with Abra and wants to return to San Siro
Tương lai nào cho Sheva nhỉ ;))

Mie thua thì đã làm sao, đừng động trạm vô nỗi đau của các Milanista thế chứ
Nói như ông thì Bồ Đào Nha thua cả nước ;)) Đức cũng suýt thua cả nước(cũng sắp rồi);))

mie bọn Inter hôm nay thấy có cái băng rôn đại ý "Thx Liverpool for the night in Istanbul 2005" 8-} vãi khiếp :)) bị Liverpool nó quật cho đáng đời =D>.

Tình hình là Sheva dễ trở lại Milan rồi, Abramovich hết tình cảm :)) Avram Grant thì hết kiên nhẫn. Thực lòng mà nói mình thích Drogba về Milan hơn, cho cái gì mới mẻ đi :(

Drog3 năm nay phong độ cũng vớ vẩn quá:( Ko bít NẾU về AC thì thế nào:-?
À, đọc 1 tin về chuyển nhượng ( anh em tự sướng với nhau là chính:">): AC muốn mua Pepe, Robinho và Ramos ( 2 thằng đầu dễ thực hiện hơn:D)
Đọc mấy cái này tha hồ mà nghĩ về AC tương lai:)) Để rồi khi tương lai đến thì lại nghĩ về quá khứ:))

Pepe mua 30tr mà bán nhanh thế à =)) Mà bây h thành trụ cột hàng phòng ngự ồi thì Milan mua = Kaka nhá =))
Ramos thì càng ko :))
Robinho thì cũng có thể :-? dưng mà phải dùng thêm mấy trò tối tối cơ, chứ đi đường chính chắc cũng ko thông :))

Back
Bên trên