...AC Milan có lẽ cần thay đổi nhiều...!!!

mie,em Hải nói làm anh ko thể ko bonus đc :D
@Bình :sak,ko thấy tui vào làm không khí box đc hâm nóng lên rất nhiều hay sao,mie trước đây cứ như nước đá trong tủ lạnh

Nesta đã phủ nhận những thông tin cho rằng anh sẽ rời Milan trong khi nhiều khả năng thủ môn Amelia sẽ đến San Siro vào tháng Giêng năm sau.

Sau khi xuất hiện những thông tin cho rằng sẽ trở lại đội bóng cũ Lazio hoặc chuyển đến Chelsea để theo bước người đồng đội cũ Shevchenko, trung vệ Nesta đã lên tiếng phủ nhận tất cả và cho rằng anh sẽ không đi đâu mà tiếp tục gắn bó tương lai của mình với Milan.

“Người ta đã nói nhiều đến việc tôi muốn ra đi, nhưng điều đó không đúng chút nào. Tôi và gia đình mình đang rất hạnh phúc ở Milan. Tôi chưa bao giờ nói lên những điều như thế và tất cả chỉ là những lời đồn thổi mà báo chí muốn dựng nên”, Nesta tuyên bố.

Nesta vẫn sẽ ở lại với Milan

Hợp đồng của Nesta với Milan còn thời hạn đến năm 2008 và nhiều khả năng sẽ sớm được gia hạn trong thời gian tới. “Chúng tôi đang có những thảo luận trước khi tiến hành ký một bản hợp đồng mới. Tôi nghĩ rằng mọi thứ sẽ tốt đẹp khi tôi ở lại Milan”.

Do mắc phải những chấn thương liên tiếp khiến Nesta không giữ được thể lực cũng như phong độ tốt nhất. Vì thế anh đang cân nhắc khả năng giã từ Azzurri nhằm tập trung tối đa cho Milan, giúp CLB vượt qua cơn khủng hoảng. Nhưng Nesta khẳng định mọi thứ đã qua đi.

“Đã có khoảng thời gian tôi không có được sự chuẩn bị tốt nhất về sức khỏe, nhưng điều đó đã kết thúc. Tôi đã tìm lại được thể lực cần thiết của mình và sau đó chúng tôi sẽ vượt qua khó khăn để giành lấy những kết quả tốt nhất”.

Trong lúc đó, thủ môn Amelia của Livorno đang tiến đến gần Milan hơn bao giờ hết. Rossoneri đã có ý định mua Amelia từ trước và luôn nhận được những cái lắc đầu từ chối của Livorno nhưng lần này có thể mọi chuyện có thể sẽ diễn ra theo chiều hướng tốt đẹp hơn.

“Tôi đang cảm thấy rất tốt ở đây - Amelia phát biểu trước giới truyền thông - nhưng như thế không có nghĩa là tôi sẽ không chuyển đến một nơi nào khác. Tháng Giêng ư? Tại sao lại không chứ! Tôi đã luôn tin tưởng rằng mình sẽ có cơ hội để được ra đi sau hơn 4 năm gắn bó cùng CLB”.

“Tôi sẽ rất hài lòng nếu được khoáo áo Milan bởi vì đây là một trong những CLB xuất sắc nhất thế giới. Trước đó, tên của tôi rất nhiều lần được nhắc đến là đang đến gần Milan nhưng đều thất bại. Nếu có được cơ hội ra đi, tôi hy vọng sẽ không bỏ lỡ nó”.

http://www.tinthethao.com.vn/view.asp?Cat_ID=14&Cat_Sub_ID=55&news_id=17431

Chỉnh sửa lần cuối:
...he he, đây là nút "gửi bài trả lời nhanh" chứ ko phải post :)):));))

Thôi các anh có j` thì từ từ ngồi xuống uống miếng nước ăn miếng bánh .Ko nên beng nhau là j` cho nó mất đòan kết

@Hải :anh post vào ngày thứ 7 mà,nó đá đúng 12h đêm thì coi như là ngày mới roài
Kiểu này chắc năm sau AC góp mặt ở UEFA rồi

cúp Intertoto viết thế này đúng ko nhỉ :-/,ko có thì tham dự cái cúp tao vừa viết cũng đc :))
-------------

cúp Intertoto viết thế này đúng ko nhỉ :-/,ko có thì tham dự cái cúp tao vừa viết cũng đc :))<:p <:p <:p <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
ông anh bị double post kìa :| mà bài sau lại có thêm mấy thằng thôi kèn nữa chứ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế thì đâu phải là double. phải gọi là lặp lại nâng cao , hay còn gọi là nâng cấp :))

có khi ông anh này cố tình post 2 bài đấy, có điều bị ghép lại :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên