...AC Milan có lẽ cần thay đổi nhiều...!!!

ko tin à :)) hồi đấy đã thik Juve rồi, còn bắt đầu thik xem đá bóng từ năm 94 cơ :p hồi đấy Ý thua ở CK WC nên tự nhiên thik Ý :D

Ặc anh Hải xem sớm nhỉ, em đến France 98 mới là WC đầu tiên xem, tính ra là năm 8 tuổi :D Sau đó năm 99 học lớp 4 xem MU tripple kill nên từ đó thích MU :D :D
Mà năm 94 là Ý thua Bra, em ko xem, kể cũng hơi tiếc :D

:(( đừng nhắc lại lịch sử đau buồn năm 94 chứ, chỉ nên nhắc năm 2006 thôi
Cannavaro, Totti, Pirlo, Del Piero, De Rossi, Gattuso, Buffon, Materazzi....:)) vô đich World cup, năm 94 Baggio đá hay nhưng cũng chỉ vì quả penaty định mệnh mà từ người hùng anh trở thành tội đồ :((

chài em Phú quên mất 2 cái tên cực kì quan trọng Lippi và Grosso,2 cái tên này mà quên là rất phê bình nhá[-x [-( b-)

Chính ra nhg~ Canavaro, Lippi, Gattuso sau độ khoảng chục năm nữa ko nổi tiếng = Materazzi đâu :)) MK cú húc để đời :D :))

ko hỉu VN có nhập và dịch cuốn tự truyện của thằng Materazzi ko nhỉ(về vụ 2006 ý),nếu có thì mua ngay 1 cuốn xem :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thì hồi đấy 6 tuổi thì người lớn với ai :)) nhưng dần dần thì thành thik thật sự :x

anh thì chả bít vì sao mình thik nữa :(,xem với cả nghe tên hay hay là thik và dần dần .....kết quả là đến nay thì :x:x:x:x

AC lại thua rồi :| thua Roma 2-1, cỏn Juve thì thắng 2-0 :x Nedved ghi cả 2 trái :x

Nedved : chiến binh quả cảm,ko bỏ mặc Juve lúc nguy nan :x
Hơi buồn vì Alex ko ghi đc bàn mừng SN :(

Back
Bên trên