...AC Milan có lẽ cần thay đổi nhiều...!!!

Milan á, có cái em thi Phụ Nữ Thế Kỷ 21 đấy :))

nếu cứ đá với phong độ hiện tại thì còn lâu Milan mới vô địch được

em Milan phụ nữ thế kỉ 21 là em nào đấy anh Hải? nếu bị loại từ vòng gửi xe thì em không biết rồi:D. Em chỉ nhớ mỗi 3 người, trong đấy có chị Nguyệt Ánh miss ams nhưng vẫn bị loại ở Tuần Châu.

Tên thật 100% á? Hay thật, hôm nào phải làm quen em Milan này mới được:x. Chắc bố em này thích xem Milan đá:D, có gì làm quen được đến thưa chuyện Milan với bác chắc cũng dễ=)). Nhưng mà tên Milan chắc là suốt ngày lên bảng kiểm tra bài cũ ý nhờ=)).

Quay lại chủ đề tí, tối nay Milan gặp Anderlech, dự đoán thắng 3-1. Kaka + Pirlo + Gilardino lập công, bàn danh dự của Anderlech do Nesta ghi:D.

em Milan phụ nữ thế kỉ 21 là em nào đấy anh Hải? nếu bị loại từ vòng gửi xe thì em không biết rồi:D. Em chỉ nhớ mỗi 3 người, trong đấy có chị Nguyệt Ánh miss ams nhưng vẫn bị loại ở Tuần Châu.

em ý cũng lọt vào top 12 mà, cái em mà ở vòng loại nhảy nhót tùm lum ý, mặt béo béo, thấy bảo là ở bên Mỹ về :))

Nguyệt Ánh bị loại thì tiêc thật, nhưng đúng là chưa đủ trình, tuổi đời còn trẻ.

anh nói top 12 thì em nhớ sao được:D, anh nói bị loại vì sao thì có khi em dễ nhớ hơn:D.

Kaka's Hatrick:x:x:x, Gilardino's first Champion League Goal:x. Forza Milan. Gourcuff vừa quay lại cái là Milan đá cứ phải gọi là:x. Milan bây giờ có cặp công dáng chạy, cách xử lý giống nhau nhất thế giới Gourcuff Kaka:x. Nhưng mà bây giờ vẫn chẳng hiểu sao bọn Winning Eleven vẫn cho Gourcuff là DM nhờ:D.

Trò này lởm thế.WE 10 hả anh ?

Bạn Milan có nik là donhumilan.Anh nào thik làm quen cứ thoải mái

bạn Milan lớp em trông cũng gần như thế, nhưng em bổ sung thêm 1 nét tính cách của cả...2 Milan là cá tính :)>- B-).

Kiểu này năm nay Milan buông giải trong nước rồi B-) đá đấm ở CL hay thía, hat trick này cũng là lần đầu của Kaka đúng ko nhẩy :-?

Hattrick đầu tiên ở Champion League, Hattrick thứ 2 ở Milan. năm trước ở Serie A có một Hattrick rồi, gặp đội nào thì không nhớ (hình như là tên kết thúc là chữ Li hoặc là mặc áo màu xanh:D), chỉ nhớ quả thứ 3 sút ở chỗ gần giống như quả thứ 3 trong trận Anderlecht, tội cái là phải sút 2 lần:D. Lúc đấy Anh Ngọc có nói câu rất hay: "Không hiểu ở nhà vợ Kaka làm gì mà anh đá hay như thế=))".

tính của 2 milan là cá tính? Không hiểu:D. Xe đạp là xe đạp, bus là bus, cái này hiển nhiên mà:D.

theo lời anh Nam nói hình như đó là Livorno :-? kể ra nã vào Liverpool thì đã hơn :))
@anh Hải: có có anh ạ, mặt mũi sáng sủa khôi ngô, nam tính đầy mình được biết đến với cái tên : NGUYỄN TUẤN LINH :))

hix, tưởng có em gái xinh tươi nào add nick mình :( ai dè là một thằng con trai /:)

Back
Bên trên