A3_94-97 nhậu nhẹt

Do T. Van Ha
(VanHa1211)

Ko biết bác Ánh đã thông báo chưa nhưng em xin thông báo lại, mặc dù bây giờ là hơi muộn , trưa thứ 7 mời các bác sang nhà bác Ánh thưởng thức món Thái của em.
P/s: các bác nhớ mang theo bec-bê-rin... :smoking: :beerchug: :kiss2: :guitar: :drummer: :kiss1: :krach:

Đã nhận,... và đã chuẩn bị di chúc

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác Hà nấu ăn có ngon không các bác? Hình như nhà em Ánh có chứa sẵn mấy chục thùng becberin thì phải:D

món Thái của bác VH phải nói là ngon tuyệt, ăn xong bọn em thi nhau ngất hết, đến tận tối mới tỉnh được ạ

Quá tuyệt vời. ANh Béo đen phải nhờ đồng nghiệp cáng ra sân bay cơ đấy. Cón em thì đang vật vã ko ngủ nổi, cứ nhắm mắt lại hiện ra bát măng Thái của chị Hà, huhu

hihih..thành công ngoài mức tưởng tượng.. em thấy bác Minh Phương còn chạy vào toilet mấy lần ý chứ...hí hí

A` cai' cây ở quán phố Lý Thường Kiệt goi là cây hoàng lan. Khổ, cai' cây nó thơ mộng thế mà em Ánh nỡ liên tưởng...

thế hóa ra bác Lâm đã tìm ra được chân lý rồi ah? chứ nếu không để em Ánh gọi là "cây ..ấy" thì còn ra thể thống gì nữa nhỉ.. :mrgreen: :kiss1:

Đúng như lời bác VH "thành công ngoài sức tưởng tượng" .. hehhe :kiss2: :roflmao: :krach:
Hy vọng anh Béo đen hạ cánh an toàn .. mà ko phải mua Bec-be-rin ...
- Chuyện cái cây ở quán vỉa hè : Hóa ra cây hoàng lan hả các bác, thế dưng mà em đâu có thấy nó thơm tẹo nào nhỉ? hoa hoàng lan thơm có tiếng kia mà ... :roflmao:

dời ạ, cho bác Ánh đi buôn quạt trần cùng bác Thư thôi, nó chưa đén mùa ra hoa thôi bác ạ, còn nếu không phải thế thì bác Lâm phán sai thôi..hehe

Hai con kia, trả ông con Viva đây, sao chúng mày nỡ cuỗm đi con Vv của tao làm tao hết đường về thế hả??????

Phát tởm cái món măng Thái. Được cái mấy em ngồi cùng mâm hôm qua trông lõn là quá, đôi lúc mải nhìn phì cả miến qua lỗ mũi.

Ô hô hô ... :rolleyes: thảo nào mà mấy lần được mời ăn sang món bún thang cứ thấy P lắc đầu quầy quậy .... té ra 2 tiếng đồng hồ chỉ "tập trung chuyên môn" cho việc phì miến qua lỗ mũi, miến rơi xuống bát, rồi thì ..... lại phì miến tiếp .. kekekke :lol: :smoking: :drummer:

Không thấy ai thô thiển như con Ánh, khổ thân anh Q. Anh Phương nói thế cốt là đề cao chị em nhà (cho đỡ nhục nhã với bà con trên này), thế mà... À nhắc đến chuyện "thế mà", anh Hưng chuẩn bị xong bài diễn văn dang dở trên nhà Ánh mấy hôm trước chưa? Post lên đi chứ?

ơ có ai lấy viva của anh Hưng không kìa thì trả anh ý đi, ngơ ngơ ngác ngác đi tìm tội quá cơ các bác ạ. À mà bác Hưng ơi, hôm nay loang quạng thế nào em lại thấy bác Ánh hình như cưỡi con viva nào đấy màu xanh hướng ra chợ Trời đấy bác ạ .

cậu chê quá nhạt, đi ra đi...kekekek, tốn cả công vào đọc, thảo nào chúng nó vác xe lên Chợ Giời thì cũng chả oan ức gì đâu.

Hehe cậu con nhà mày mất đoàn kết quá! Mà cũng phải công nhận những câu chuyện ngoài quán nhậu nhạt thếch. Ko hiểu lớp mình mà không nhậu nhẹt thì biết làm cái đếch gì nhỉ?

..thì chay tịnh Dilmah thôi, em thấy bác với bác Lê Minh Phương độ rày toàn từ bi thế mà :D

Vâng chính nhờ những lúc đi Dilmah chay tịnh em mới nhận ra sự nhạt nhẽo của những câu chuyện vô bổ. CHứ ở quán nhậu xem, lý luận phê bình, thơ ca, nhạc họa, tình yêu... đủ thứ ---> bác Ánh mới có tên tôm nõn chứ ạ! (may nhé, chứ ko thì chúng nó cứ Air Ánh mà réo thì khổ)

Back
Bên trên