A3_94-97 nhậu nhẹt

thế cuối cùng là các bác hẹn nhau ở đâu nào để em còn thông báo cho bạn Điệp nữa chứ... bàn đi tính lại có khi món măng cay của em vẫn OK nhỉ.. :mrgreen: :love1: :krach:

sao bác Hưng nỡ chê bọn em nhạt thế, bác chê thế thì lấy ai hầu bác tá lả cơ chứ

Nhạt thếch, Lâm ơi. đi gội đầu thư giãn đê.

Ơ hay cái bác Vân Hà bị ĐAO này. Em hẹn tới 8 lần (đây là lần thứ 9 nhé):

6H CHIỀU T6 26/09 Ở NHÀ ÁNH TÔM NÕN rồi tính tiếp hehe (nếu ai đến sau thì cho nó một số mobile nào đấy cũng được.

TO Anh Hưng: mày căng thẳng quá rồi. Đến nhà Sương Nguyệt Ánh mà gội đầu thư giãn.:cry:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ánh dạo này tay nghề mát sa xịn lắm, Hưng quay lại đi, khách quen ai lại bỏ đi hàng khác thế

MK. sao con Thư nó nói chuyện nhạt thế Lâm, cho nó một đạp đê.

Anh Hưng sao lại nhẫn tâm với một nhành hoa thế nhỉ? Tuy nhạt nhưng được cái nhiệt tình. Ờ, nhưng nhiệt tình mà + ngu ngốc thì...huhuhu. Anh em hôm qua về khoẻ mạnh cả chứ?

May mà anh Trung, người yêu chị Hà đã tỏ ra nhân nhượng, tha cho bon em về lúc 3.30 AM, chứ nếu không thì ... khổ thân chị Hà, chặc...

đã bảo rồi mà không nghe, đến 3.30am là từ bi đấy, cậu Hưng đã hú hồn chưa? em về sớm chứ không thì khối đứa chết, híhí....

em nghĩ có khi kết nạp thêm bác Trung vào thành viên A3 là vừa đấycác bác nhỉ.

Ơ, thế em tưởng bác Trung là thành viên của lớp mình cơ mà?? Thế ra là không phải à???

Chuyện rất nhạt!!!

Thông báo khẩn cấp: Tối mai, mời các bác tụ họp ở quán rượu Quê mình (hoặc làng mình, quê tôi gì đấy) ở phố Phùng Hưng, anh em A3 làm trận nhậu cuối tuần cái. Lẽ ra thằng Phương fai báo các bác rồi mới phải!!! Anh chị em confirm lại gấp nhé! Bây giờ là tảng sáng rồi đấy ạ!!!

Sao các bác hẹn hò đi uống rượu mà cứ như "đi buôn bạc giả" thế này ...
Cứ thích chọn lúc tảng sáng lên đây nhắn nhủ anh chị em à .. Mà đấy là ý kiến của anh nào đấy ( chắc là của anh Trung nhà bác VH rồi .. em nghe cứ thấy quen quen là .... :lol: )

Quê mình là quán ruột của anh Tờ Rung mà.
Em đang chán đời , nhớ nhà, muốn đi uống với các bác lắm, em xin đăng ký một chân nhé.

Ai kêu gọi cũng thế thôi! Tóm lại bọn mày thế nào?

Anh Phương tháng 12 này có ở HN không? Em đang định năm nay về HN ăn Noel:D

Thông báo, thông báo:
Anh Lâm Thao chơi khó em à??? Tối thứ bảy máu chảy về tim cơ mà???

thế bác Hưng cứ mang cả tim và máu của bác đi uống, có gì là khó khăn đâu ạ

Em Thư sang bên kia chắc là thèm ăn tát quá rồi hả, hừ.

Back
Bên trên