A3 họp lớp (hè)

Đặng Vân Hà
(vanhapooh)

Nhan dip he` 2004, lop A3 chung la lai to chuc hop mat 1 bua de buon chuyen. Nhung khong biet la moi nguoi nghi he the nao cong voi viec la lop minh la tap the cac sieu cao thu cao su + y kien. nen to chuc ban tu bay gio

Trước hết bà về thời điểm. Khoảng cuối tháng 6 đầu tháng 7 là ọk nhỉ.

Nếu ai đó hiện giờ không ở Vn xin post lên thời điểm về để biết mà tổ chức. Mong mọi người tích cực 1 chút. Yêu lớp mình 1 chút :))

Đồng chí ơi, vô duyên rồi, đây là họp lớp A3 mà.
Đúng là kêu gọi họp lớp khó thật :(

tớ cũng A3 nè nhưng hồi cấp 2 cơ :D :D lớp A3 có cho lớp khác đi họp ké cho vui không vậy :D

Nếu ai đó hiện giờ không ở Vn xin post lên thời điểm về để biết mà tổ chức. Mong mọi người tích cực 1 chút. Yêu lớp mình 1 chút

tớ : cuối tháng 6 về, cuối tháng 7 đi

hê thôi để năm sau đi....tớ về họp một thể

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp tin ơi, hơi bị nhiệt tình quá đấy.
Chả bù cho dân A3, mỗi lần họp là phải gọi điện tận nhà, dọa nạt đủ kiểu mới lôi đc khoảng hơn nửa lớp 1 tí đi. :((

Nguyen Minh Viet đã viết:
hê thôi để măm sau đi....tớ về họp một thể
Hơ thằng này người ta đang bàn họp hành sao lại măm sau với măm trước gì ở đây :))

năm :D.. măm giề :D ... hehe lớp A3 đông thế mỗi lần họp lớp được hơn nửa là đông lắm rồi , con mong gì nữa ^.^

Xin lỗi lớp tin chớ đây hình như là topic của A3 thì phải :))

Là A2 bạn à. Tớ là thần dân A3.
Trịnh Vân Hà hình như ở Pháp ? Còn tớ ở Anh. Khác nhau, rite?

thằng Hùng béo chả biết lịch sự gì cả, chú cứ hỏi thăm về A2 thế. topic này là topic của A3, bạn Vân Hà nhờ ^_^

uh mà bạn Vân Hã xinh hơn nữa...Hùng béo chẳng biết gì cứ nhầm nhọt linh tinh

ý Việt vẹo bảo là bạn Đặng Vân Hà ý. ^_^.

ngưỡng mộ từ lâu. :kiss1:

Lớp tin vui tính quá nhưng mà lạc đề rùi..... Mà lớp tin với A3 có biết nhau mấy đâu mà hang hái thể nhỉ ?

đùa có thiện ý mà bạn Vân Hà cứ đuổi...Tớ vào post bài là để cho topic của Vân Hà luôn được ở trên cùng...Bạn bè Vân có vào thì sẽ thấy ngay... hix hix...

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Việt vô duyên quá tên Hà đẹp như thế mà mày dám gọi nhầm tên bạn à

hehe sry tớ sửa rồi :p .. thôi đừng khóc,khi nào họp lớp ấy tớ sẽ tạ lỗi :D

Back
Bên trên