A3 bọn mình định đi thăm quan ở đâu?

Lưu Thị Lam Giang
(Mirror)

A3 bọn mình định đi thăm quan ở đâu?

Sau khi tổ chức dạ hội xong lớp mình mới đi thăm quan--> dường như là hơi muộn so với lớp khác nhỉ?:rolleyes: Tớ là tớ muốn đi lắm lắm rùi ..... :D Nhưng mà thế lớp mình định đi đâu thế? mỗi người một ý kiến:confused: :rolleyes:

Đi Sapa đi cả nhà oi! đi 3 ngày chơi đã đời luôn đi !!!!!!!!! đi Sapa thời tiết này là hơi bi mê li đấy,nhưng mà tớ chỉ lo là sao khi dành hết thời gian và tâm huyết ( cả tiền bạc )cho dạ hội thì hết hơi để đi Thăm quan.Hãy bỏ phiếu cho Sapa!!!!!!!!

được 3 triệu 1 đồng chí nộp ra thì lớp chị cho đi liền ! Anh 3 đang cần nhiều tiền để đầu tư cho một kế hoạch vĩ đại sắp đến ngày ra mắt bà con

Chán cô chủ nhiệm thế không biết,lại còn chỉ cho đi có một ngày thôi chứ.Eo ôi năm nay mà được đi hai ngày thì vui phải biết,như cái hồi đi Tam Đảo ấy.Đi Sapa không đủ thời gian đâu,mà nguyên đi tàu đã mất hơn một ngày rồi,mệt lắm. Đi chỗ nào gần gần thôi mà lại phải vui nữa.

Vui quá, thế là cuối cùng sau nỗ lực "đấu tranh", lớp mình đã xin cô CN đi tham quan Thác Đa... ngày rưỡi:D Lớp mình giỏi wá! Lớp mình mà... việc gì muốn cũng đều làm được hết;)

yêu lớp mình nhiều lắm.. cả tự hào nữa ;)

giờ này cũng sắp sửa khởi hành rùi... mong là lớp mình sẽ có một chuyến đi vui vẻ.. à mà ko, chắc chắn là vui chứ!!!!!;)

Hehe,đi chơi về rùi.Huhu,hết được đi chơi nữa rồi....chán thía ko biết nữa.Nhưng đi chơi cũng vui ra phết (trừ những việc ko vui cho lắm)
Giá mà được đi lại nhỉ :( :rolleyes:
YÊU LỚP MÌNH NHIỀUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

Chủ đề này lâu lắm rồi..bây giờ lôi ra cho vui...lớp mình thống nhất đi Cúc Phương rồi nhá.

sang Uk chơi đê , tao bao tiền xe buýt đi lại bên Uk âhh

Thằng quốc điên vừa thôi nhé...mày có về ViÖt nam thì tao bao cho đi Cúc Phương...

'Ko , bây giờ đang ngồi đây để đợi đi rừng rú chới với vắt vẻo nè , vui ghê , cứ tưởng ko được đi thì lại được đi ,
Cứ tưởng ko có phụ huynh đi cuối cùng lại có đến 3 bác + Cô CN .
Đúng là lớp mình năm nào đi cũng gấp gáp , nhưng mà như thế cũng vui , tự nhiên tưởng ko đi , 9h tối hôm qua LG lại gọi điện đến bảo đi , vui quá .
Muộn quá nên ko kịp đi mua dép tổ ong , chẳng hiểu lên đấy làm ăn thế nào ,.
Chúc những đứa ở nhà chới vui vẻ nhé ,
Yêu chúng mày nhiều
Ở nhà học bài thứ 3 con kiểm tra Lý
:x:x:x:x:x

Bố chị, tôi ở nhà tôi cũng có học được chữ nào đâu cơ chứ! Từ sáng đến giờ hết ra lại vào, lên gác xong rồi xuống nhà, mở tủ lạnh lấy các thứ ra chén xong rồi ôm gối đọc mấy quyển truyện vừa đi "ăn cắp vặt" về, đọc hết truyện lại mò lên net, nhìn cái YM của mình nó vắng tanh vắng ngắt, lạnh như tờ, thấy chán quá lại out!
Đấy, 1 buổi sáng của tao đấy! Giờ này chắc chúng mày sắp lên đến nơi (ai bảo muộn ô tô) rồi, chúng mày chơi vui vẻ nhé, rồi về kể lại cho tao!

Hò , bây giờ mới thấy là mỗi lần đi đầu đều có một em xin đi cùng , còn lần này thì ko :D

Ly ơi..mày nói cái gì thế..chẳng hiểu gì cả...cái gì mà mỗi lần đi đều có 1 em xin đi cùng là sao????

Hà à , nói thế mà ko hỉu à , lần đầu thì có em Hằng xin đi cùng , lần sau lại có em Thanh Mai xin đi cùng , thế này là lớp mình được hâm mộ quá sá luôn rồi đấy
:D

mày nhớ lời mày nói đấy..tao đã save lại rồi..Lần tới mà ko đi bà vặt sạch...:))

Vặt gì cơ??? em chả hiểu gì cả? :)) :)),sang năm tao đem cả 2 em tao cùng đi cho máu.

Back
Bên trên