A3 bọn mình định đi thăm quan ở đâu?

Mày vặt cái gì hả Hà? :"> :D
Tao nói thế chứ tao có phải người quyết định số phận đi hay ở nhà của tao đâu? Nhưng mà tao đã nói rồi, tao phải làm chứ nhể, cùng lắm tao bắt chước "sơ đồ chiến thuật" của con Chi! :D

Lông mama ơi ,mama định đem cả 2 em đi với lớp nào đấy , làm gì còn năm sau nữa , lớp mình định làm quả lớp 13 à :D

Í nhầm rồi Ly ơi...Đấy là kế hoạch làm quả đập phá hậu sau thi đại học..anh em mình phải xả hơi chứ..
Mai ah,mày định bắt mấy đứa bọn tao làm ốsin giặt tã cho em mày hả..hic..con này láo thật...chậc...
Còn tên Hương kia,mày cứ thử ko đi xem...biết ngay tao sẽ vặt cái gì...:))

các bạn, nhìn chữ kí mới của Hân cô nương đi :D

lớp mình chưa thi đã lo chuyện ăn mừng rồi, chật chật :nono:

Ngân kia,đã nghe câu 'mất bò mới lo làm chuồng ko'?
Mà phải chuẩn bị ngay từ bi giờ chứ,ko thì lại nước đến chân mới nhảy như quả Mai Châu hả...thế là ko đc...kế hoạch phải cẩn thận chu đáo chứ...:p
Quả avata trông ổn đấy...có lời khen..Nè..như thế thì phải post bài ủng hộ topic của bạn nhé...:))
Mà nhớ rửa ảnh đi,nhé...chờ lâu suốt ruột lém..hihi...:D

Hò , lâu lắm rùi chả thấy các bạn vào đây gì cả . Sinh nhật Buzz đúng hôm chủ nhật , hic.. tao còn định cắt xốp hình chữ Buzz cơ , xốp nhỏ thôi , nhưng mà tao lại sợ mẹ tao mắng , nên lại thôi hic... bạn nào có hảo tâm thì ...

thôi...ko phai mất công như thế đâu Hương tươi ah...
Cái chính là tụi mình nhớ..kỉ niệm..tụ tập nhau lại thôi...nhỉ..đứa nào nghĩ ra đi đâu,kế hoach gọn nhẹ thôi,cả lũ đập phá 1 bữa...ok??? :D

vặt gì??hehehehe??vặt gì vặt gì vặt gì???Có cái gì ngoài cái...để vặt đâu haha :)) :))
Chúng mày cứ chơi bời ko học hành gì cả thế này có chết ko cơ chứ! Tao đi 1 phát là loạn hết cả hehe :nono: Học đi,đợi khi nào tao về tao đi với!

mày đang mơ đấy hả Linh..anh em dân tình bọn tao phải quậy đã đời trước khi mày về..cho ngồi mà tiếc..:))
Rồi về đây ngoan ngoan tử tế với dân tình thì sẽ xem xét đập phá sau...:p

Mà sao mày ăn nói...bất lịch sự wa'...sang Anh vẫn thô bỉ như ngày nào Linh ah,ko khá lên đc...chậc...

Cái con này cứ vớ va vớ vẩn...bất lịch sự là bất lịch sự thế nào???Tao thách mày tìm được bad words nào của tao trong bài post này đấy.Tao trong sáng mà.Ý tao là cái đầu có tóc thì dễ vặt nhất chứ có ý gì đâu :( Mày cứ lung ta lung tung nghĩ bậy nghjix bạ rồi lại suy bụng ta ra bụng ng`...Mày làm tao buồn lắm cơ :cry:

thôi đi con kia...trong sáng..ăc...Mày giờ lại thêm khoản buồn cơ ah...Buồn thì tự do mà giải quyết nhé..đừng nêu vấn đề tế nhị đấy ở đây...:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Vợ nói chí phải.....heo Linh o trong sáng tí nào cả....

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
Vợ nói chí phải.....heo Linh o trong sáng tí nào cả....
e hèm...nên hiểu theo nghĩa nào đây chồng ơi...:p
(post bài để topic này nó leo len cao chứ nhỉ...;) :D )

Hiểu theo nghĩa là con heo linh nó o trong sáng,nghĩa là nó tối sáng(bài này lên rùi....hihi)

biểu tượng của các bạn đẹp nhỉ nhưng hơi nhức mắt

đỗ hiền đã viết:
biểu tượng của các bạn đẹp nhỉ nhưng hơi nhức mắt
Hờ hờ....hình như là lạc topic rồi hay sao í...Cái này phải vào toipc 'bình avata' của Lê Anh Phương...

Back
Bên trên