::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

:( dm đẹp thì là a2 nhất bảng vào gặp các em 11 :)) xong vào bán kết gặp tin , dm phục thù năm ngoái , rồi vào ck gặp lí 2 , lịch sử lập lại như năm ngoái :)) và thế là đăng quang :)) kết thúc đẹp và có hậu :))

Đội hình A2 !! (!) 0:)
Bụt: ok let's go !! :>
kaka: u: thu mon o nha`, 2 a (canh phai), 2 b (canh trai), 2 (a+b)/2 (giua), phòng thủ chặt !! :-$
ĐM ( 0 nhớ nik ): go go go !! ;)
Trọng: heheh 1 em enemy down !! b-)
Nos: chồng k cho tao!! /:)
Thịnh tu: tao nhìn long!! #-o
Thi: dàn loa của tao đâu đ m k nghe thấy được tiếng bước chân j` cả !! b-(
Xăng pha nhớt: bó tay mấy bố mấy h` còn ngồi thủ dâm follow me !! [-x
Hiền: mất bóng rồi, enemy spotted !! :((
the bomb has been planted. @-)
Diễn viên sex: A, A hết, cổng A đông vl, tsb bọn nó nhanh quá 8-}
Ushi: a a a mấy con giời need back up !! :eek:
Xiaojing: tao có kit rồi yên tâm !! :)>-
rack rack :|
the boom has been defused !! =D>
A2 counter terrorist win !! :x
:))

----------

với đội hình này mai H2 fơi áo =P~ các cậu nào đá cắm nhớ chỉ walk thôi nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:

haha

h2: 90kg: follow me
timeline: cover me

gunner & tu tu: fall back làm mẹ cả đội đở phải đá

đ m tao móc lốp spray cả băng mày k soi máy fall back = niềm tin :))
heheh đùa thế thôi mai k có sân ah` chán quá lại 92 vậy cố gắng chiều đặt sân đi !! =P~

Chỉnh sửa lần cuối:

:))...tao chốt chặn sau goal còn follow déo gì hả Bốp...:))

Tran dau dang dien ra rat cang thang thua cac ban, ca dot nhien ben phan san H2 da xuat hien dau hieu bi drop...
Vang, cong viec drop da thanh cong, cac cau thu A2 dang ban pha khung thanh H2. Ngay lap tuc, thu thanh H2: taking fire, need assistance!
Captain H2: team, fall back!
Cac cau thu H2 lien tran ve phan san nha de bao ve Command Center/Nexus/Hatchery...voi chien thuat rush zealot...
Nhung HLV Vu Thanh Tung voi kinh nghiem lau nam, APM 555 da micro doi bong A2 qua hay khien doi bong A2 luc an luc hien...
Doi bong H2 roi vao hon loan, nhu bi frag bomb:)
Roi cuoi cung, voi su sang suot cua HLV Vu Thanh Tung va su hon loan cua doi bong H2, cai j den cung da phai den...1-0 cho A2:D

:)) phát điên với tùng thiếu hiệp và duy thiếu hiệp ... cu đại hiệp sắp tái xuất giang hồ .... mà dm , hóa bên này vl quá :( khó vl

----------

mà dm , sao lại có chuyện đp mùa đông ??? :O

http://www.vnexpress.net/Vietnam/The-thao/2006/10/3B9EEEC0/
vào mà xem , người đẹp và premiership ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

chết với mấy ông chả hiểu cái gì

các bạn có ai vui trung thu gì ko nhỉ,ko khí dạo này hơi có tí trầm lắng đó..

hnay sn anh tớ:D

Duy nói gì thế :-/

à Trung thu thì , bạn nào rỗi, 6h ngaỳ mai ( tức thứ năm ) lên làng Hữu Nghị ( hay gọi là làng Canh ) đón trung thu cùng các em nhỏ bị chất độc da cam , rất vui .

khuyến khích có mang quà kèm theo :D bánh kẹo , đồ chơi, truyện ,... or chỉ một gói bim bim cũng đc. :x :x :D tóm lại là đi người ko cũng vui rồi nhưng có quà thì còn vui nữa :D :p

địa điểm là Nhổn, ko nhớ chính xác , đi đến Nhổn , cố một ngã ba, rẽ trái, đi thẳng vào 2,3km là đến . nói chung đến Nhổn hỏi tiếp người dân sẽ chỉ cho .

bắt đầu từ 6h tuy nhiên bạn nào bận buổi tối thì đến buổi chiều chơi riêng với các em cũng đc :D hoặc ko muốn chơi đến đưa quà cũng ok :D

( từ 1 h chiều sẽ bắt đầu chuẩn bị àm cho nên đến từ chiều đến tối lcú nào cũng ok ;) )

Have fun :x

ông cu biết cái gì , ;)) mà tao cũng ko biết :)) :))

thế đi bằng j đến hả cậu :|

đi bằng xe máy em ạ :|

vì làng cách bến xe khá xa ( chắc 5,6k xe ôm :)))

to Cu : hok mày ạ , Birla cạnh Sos trên Mai Dịch ( trẻ mồ côi ) , còn đây là c đ da cam ở Nhổn cơ ( đi thẳng từ Birla lên độ hơn chục cây nữa :D ) .

À quên chưa kể hôm nay tá túc nahf quyên ăn cả ri bò mẹ bạn nấu vãi cả ngon nhưng mà tiếc nếu Q nấu thì ngon hơn =P~ thèm hí hí

lại còn đc uống chè bổ gì gì í nghe quảng cáo uống vào ăn tốt ngủ tốt , uống hai ngụm mắt tít vào hí hí

----------

bạn nào có nahx ý tặng quà các em mà ko lên đc đưa tớ nhé :)) ( để còn biển thủ ít )

tao đi với :D , để tao thuê máy bay quân sự của sing rồi nhảy dù xuống :D A, cho tao cái tọa độ cái :D

hình như cái tọa độ này ở biển Đông :)) thằng Ku nhảy xuống mồm cá mập thì mừng :))

Back
Bên trên