::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

ông duy nói thế gọi cả 101 con chó đốm thì mừng

tùng béo chịu khó thay avar nhỉ ;;)

----------

há há há ko biết tình hình các bạn thế nào tớ đang fè fớn xung quanh toàn truyện và thứic ăn , thỉnh thioảng nhoi lên net tí :))

cả nhà vui vẻ nhá :D \:D/ ( <<< cái icon này rất thú mà HAO đek có /:) )

d xờ mẹ :D vui quá :D hôm nay làm bài ko thể tốt hơn đc , phân tích lang arts mà như làm toán ý , cứ ào ào mà làm :)) hay vãi ra :)) bù trừ cho hôm qua rồi là lá la :)) :x :D :)) :x yêu quá, thank you god , for your undying love and support I commit myself under your mercy , I love you god !!!!!!!!!!!!

hôm nay lớp mình lên tv rồi , 8h tối t6 vtv2

em hôm nay gio tay phát biểu một lần được cô chỉ định 2 lần :)) :)))

phỏng vấn có bích ngọc, em , trọng ( hình như ông này toàn tự làm tự sướng hơi nhạt, vân tay và bụt

:)) uh` đag nghịch thì bị chỉ mặt gọi lên bốc fét heheh lên chửi cái ktra miệng của mình sướng vãi cả ra sợ bị cắt thôi :D
lớp mình go pro lên tv rồi keke :))

live on vtv2 20h tối hehe=))

Cái mụ Sử vừa mới chửi mắng bọn mình đã quay sang cười với mấy anh truyền hình được.

thông báo mai các bạn mang giầy dép đi chúng ta làm trận super classico kinh điển nhé=)) đây là trận thứ 4 hehe 10 rưỡi đá nhé!!

Lớp học a2 đang yên tĩnh, đây đó vang lên tiếng nói chuyện của các con giời . Bỗng có một luồng gió nhẹ hất tung váy của cô giáo lên .

Cuộc khẩu cung bắt đầu: - TÙNG ( :) ) ! Váy cô vừa bay lên em nhìn thấy gì ? - Thưa cô em nhìn thấy bắp chân cô . - Đuổi học 1 ngày .

-Thế Duy ( ;;) ) ! Váy cô vừa bay lên em nhìn thấy gì ? - Thưa cô em nhìn thấy đầu gối cô - Đuổi học 1 tuần . - Việt Hiếu ( ;)) )! Váy cô vừa

bay lên em nhìn thấy gì ? - Thưa cô em nhìn thấy đùi cô . - Đuổi học 1 tháng - ĐÀM MINH ( >:p >:p :"> ) ! Váy cô vừa bay lên em nhìn thấy gì ?

ĐÀM MINH xách cặp lên: - Chào tạm biệt các bạn, hichic , hẹn 1 năm nũa tớ quay lại <<< :)) :)) phát điên

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) phát điên với các cậu , tuyển thủ chưa về mà chấp trái rưỡi thôi ah ???

----------

Việt hiếu ngồi nói chuyện với tùng chảy
Tùng chảy - theo mày thế nào là 1 thằng ngu ngu?
Việt hiếu - Theo tao thì những thằng phát ngôn làm cho người nghe ko hiểu thì là thằng ngu , mày có hiểu ko?
tùng chảy - Không

Minh ku điên à..
Thứ 6 đã phát rồi à,lớp mình sắp nổi tiếng rồi :))
Mai đá ko hiểu có đủ người không nữa,đến chết mất,hay đêm nay minh ku bay về đi,lớp thiếu tiền đạo rồi,chu với tú bi để tao cho phi cơ sang đón nhé,cứ sẵn sàng đi.

:)) Mai hay đây :)) Bọn tao dẫn trước 2/1 rồi nhé :)) Mai là 3/1 :))

pó trym.tay tối nay cả đội chống đẩy tập thể lực đi :))
đ m Minh ku chết cười :)) :))
2/1 j` hả cậu :-?

Chỉnh sửa lần cuối:

dm anh ơi post lịch lên hộ cái nào :(( dm dm lòng tại hạ thật như lửa đốt :(( :((

hiếu đại hiệp cố gắng sáng chói như lampard trận thắng charlton 2-0 nhé , :(( :( :(( ....
thằng duy thì cố gắng sáng chói như scharner charlton cái trận éo j mà ghi 2 bàn í !!!
dm :(( :(( :(( :((

nhạt vl!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! hãm nữa :((

ah dm, lịch sử đội bóng a2 là giao hữu thì vl ngu :)) nhưng mà đá thật thì :x :)) yên tâm đi các hảo hữu , gọi thằng long béo về đi ?

dm 3/11 em mới về :(( :(( hôm đấy là thứ 6 :(, còn 4 ngày chủ nhật nữa ... hi vọng 3 tuần nữa mới đá, ......thế thì mất có 1 trận thôi :-< còn hơn ko :-s , mà theo chú xp thì vui :x đá từng bảng 1 :x :) :D A B C vuiiiii :((

trận đầu tiên hi vọng đá với 11a1a2 :D :)) hê hê :)

nghĩ cho cùng đội hình a2 vẫn còn pro lắm :D đàm minh cứ vào giông lampard sút làm cho 3, 4 bàn :x thì sợ éo j bố con thằng nào , thế duy đá cũng hay , ninh thì khỏi bàn đá winning vãi tè, < trong đội tự tạo thì vl :)) > bạn mới thì ko biết thế nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:

mà mai ko chắc là đá đâu tao ko đi đặt sân đựoc nói trước thế

=)) phí thế chue ko đc lên ti vi

nếu mà pv tớ thì sẽ quảng bá đc. lầu nàh mình ko các em nhỉ =))

chết mất tối thứ 6 bác nào nắhc em bật vtv2 xem ti vi =))

Back
Bên trên