::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Bo thang dien. Tao dg surf web bg nokia n73 cua thg ban, ket cuc la nl. Chu thi be ti, ngoi type bg ban phim dt. Vl...

Vũ Minh Hiển đã viết:
ah , thế hóa ra cái đứa trèo tường vượt biên mà mấy ông bảo vệ nói là mày ah ? Khổ thế , sao ko trèo cửa sổ phòng tập có phải lành hơn ko , bọn lớp tao hôm nay toàn đi đường đấy :D

**** :))

Tao có bị tóm lúc ra đâu :)) mà là lúc đi vào =)) hí hứng cầm một đống đồ ăn uống đi vô >>> tèo téo teo =)) chết nhục =))

Bùi Mai Ngân đã viết:
:)) , đầu năm lúc nào cũng bị ghi tên :))
Tao đang ở Virginia Beach :D , ở Holiday Inn cùng host :D
Các anh bộ đội có đẹp trai ko :p , ở bên này cũng có tập quân sự :D , tao đang học Toán nhỉn ra ngoài cửa sổ thì có mấy đứa đội hình đội ngũ như bọn mình hồi lớp 10 :))
Chuê đi mua gì mà bị bắt :p , chị ơi mua cho em với :p
Tao thấy là thằng Hiếu rất khinh tao :-? , lần nào gọi cũng ko trả lời :-?
Hôm nay đang ăn trưa trong trường thì có 1 con chuột nhắt bé xíu chạy vào :)) , cả trường hét loạn lên, cả con trai cả con gái nhảy lên ghế hét như 1 lũ điên :)) (trong đó có tớ :"> )

----------

Đọc lại bài post trên của mình thấy rất là ngu si :))
@Bốp: tao có essay rồi, gửi cho mày sau, để về nhà tao gửi cho :D

----------

Lấy thêm bài nữa cái, Bốp ơi :-?
(Định nói cái j quên mất rồi :(( )
À đúng rồi, bố anh :)) , mày có đọc Harry Potter đâu :p
Đọc đc 3 quyển sách thế là phải khoe à :p (nhưng mà War n Peace với Da Vinci Code thì em ko nuốt nổi đấu :p , đọc hết sách của mày đã :)) )

----------

Thôi thêm nữa :)) , cái Math rec thì hơi điêu :p , nhưng mà rất hợp hoàn cảnh :D
Cái Eng rec thì đúng đấy :)) , ko điêu :p
Tóm lại cả 2 cái tao thấy hay =D>

Ko thể đỡ đc. bài của mày.

Tao ra ngoài mua gì nhỉ, à à, 3 túi nước mía cho Huyền Vân Trà Phương, một cái bánh mì cho Huyền Vân với nem cho Chi . ( chả mua gì cho mình cả nhục quá :))) trèo ra an toàn =)) ( đương nhiên ) Nhưng mà, lúc đi ra chỗ đấy , gặp mấy thằng ko biết là ai, cũng đang trèo ra :)))) kệ chúng nó, nhưng mà buồn cười là chúng nó ngu quá làm gãy cả cái hàng rào :)) ( ko kinh nghiệm = mình :))) .

Mua hết rồi đang đi trên đường NC thân yêu thì ông bảo vệ ở đâu xông ra =)) chết sặc mất ạ :)) Kéo mình vào như đúng rồi :))

CHưa hết , nhưng sau đó thì mỏi tay quá thôi ko kể nữa cũng ko còn gì hấp dẫn , chỉ buồn cười alf anh Bắc đẹp zai nàh mình cứ bắt tao khai mấy thằng " đồng phạm " 8-} ( biết íu là ai 8-} ) rồi bảo tao là làm gãy cả hàng rào =)) ôi tao chết đây , buồn cười hơn được =))

Tình hình là sau đó mẹ TP phải ra phòng bảo vệ mang túi nước bánh lủng xủng xiểng về :))

Rất là vui tính nhé :))

N73 tóm lại cũng đc , nhưng mà tao nghiệm ra 1 điều , đó là mấy cái đt dùng hệ đhanh symbian ( đại í là ko phải window mobile) thì surf web cũng đc nhưng màn hình lởm quá , bé tí , nhìn lòi cả mắt ra :)) lại đếch có Yahoo cũng ko có Java script :)) chỉ surf đc mấy cái kiểu mail mủng , nhưng ngồi key in pass với user thì cũng ngất :))

lạnh vãi ạ thật là 1 cái lạnh hô hô ôm nhau hay đừng hỏi=))

@ngan: :eek::O tao có ko trả lời mày đâu,hôm nọ đh ở 92 mà:D

Lạnh thế này , làm bữa lẩu thái thì thú phải biết đấy :))

yeah , bên này vẫn 30 đọ :)) mỳ lẩu thái đê :((

Hôm nay gió lạnh đầu mùa rồi à :eek: , :(( :((
Nhớ quá :(
Bên này ngoài trời thì nắng, vào trưòng thì điều hòa chạy như điên :-& , lạnh như mùa đồng, tao toàn phải mặc như mùa đông ở VN :))
Nhớ gió mùa đông bắc :(
@Ku: tớ dùng laptop rẻ + di động 6103 lởm :"> , căn bản là ở khách sạn có wifi miễn phí :D
@Bốp: nhanh lên nhé :x
@Chuê: nhục thật chị ah :D
@Hiếu: ờ thế thì ok ^^

Hehe hôm nay phi xe sướng thế :x . Mà báo cáo là ai cầm bản kiểm điểm của em :( :( :(

Vie^t. Hie^u': uh dc roi
Vie^t. Hie^u': cam on cau.
Chue iu :x: ko co gi
Chue iu :x: khach sao
Vie^t. Hie^u': uh
Chue iu :x: cam on cau da cam on
Vie^t. Hie^u': uh cam on nhieu
Vie^t. Hie^u': UH
Chue iu :x: uh
Chue iu :x: xin cam on
Chue iu :x: cam on da~ uh
Chue iu :x: vang
Chue iu :x: xin cam on
Chue iu :x: me moi tay qua'

Thằng kaka bị điên

em xin chân thành cảm ơn miki đã spam bài hộ em :))
Chuc moi nguoi vao năm học mơi tốt!!!
2 hôm nghỉ phải choi để lấy tinh thần cái >:)
ko hiểu 2 bạn mới lớp mình đâu, chẳng cho người ta xem mặt mũi cái, ky bo thế ko biết, ko hiểu đẹp zai ko nhẩy :-?

Lớp mình có 2 bạn mới à =P~
Gái hay giai =P~
Khi nào biết mặt 2 bạn ý thì nói cho em cái =P~

Chỉnh sửa lần cuối:

hehe bọn mất dạy trốn quan sự vào năm mới vô, có người mới cũng hay ho đấy :))

Tao đề nghị giao lưu học sinh kiểu Hóa 2, anh 2, toán 2 trộn lung tung beng lên :)) được 1 tuần trộng lại :)) thật là thú >:)

Back
Bên trên