::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

cho hỏi tí:có ai cầm Ragnarok tập 1 của mình hôm tập quân sự ko nhỉ?

quá vui cậu ạ :)) tớ đang định vào khoe vì chửi nahu hăng quá mà hôm qua điểm của tớ lên 100 số rất đẹp, nhưng lúc pozt bài này nó hết bố cả đẹp rồi /:) /:)

Được dịp uýnh nhau với mod :D Chả mấy khi hí hí . Mình làm giặc rất hợp :D :D

----------

Thằng Phg với mình vào đây bạn bạn tớ tớ như đúng rồi é :))

Thôi đi soạn văn đây

P/S : Ngân điên :)) tớ yêu cậu :))

Chỉnh sửa lần cuối:

uh` thôi kệ tính nó thế, lúc nào cug~ thấy trug lâp, a2 members k ra ngoài cãi nhau làm j bạn bè với nhau cả mất thể diện lớp lắm :) mỗi ng` nhịn một tí vậy thật sự lần này mình nhịn lắm rồi đấy |-)
vừa có ôg thợ sửa nhà khoan thủng ngón tay kinh vãi đái ah. :| :eek: :-s :(( [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:

:))Thằng đấy chất chơi thật , mỗi tội chị kia chả xinh gì cả :))

chị nào ??? nói cái j thế , hehe còn hơn tháng nữa là về rồi , nhanh thật , lại nửa năm nữa trôi qua rồi -> mấy chốc già :-<

các bạn đi học hết rồi hay sao í,chả thấy ai ol gì cả topic cứ gọi là mốc meo

hnay ktra tiêgns anh phê nhờ các cậU:(

ừ,thấy bảo kuyên hát, cậu trống, hà đàn, thú thế:))

vô đối quá :))
hôm nay vừa học văn có cái câu j` j`: "... khoảng trống rất có hồn..." vào box thấy ngay VD đỡ khó quá cậu ơi :))

hom qua vua` goi cho MP, sang' nay goi tiep:X:X nghe noi' lop minh` co' 2 ban moi' ha :x the' na`o , con gai' hay con trai:D may' em dang hong YM nen ko chat dc. Toa`n fai den' trguong` chat nho` may truong :-s... xung quanh toa`n cac anh chi lam ucas, rieng minh` ngoi` chat i-) truong` be' lam', be' teo ah :| nhug ma` chay hoc. nhu chay. so, met oi la` met... hic hic..
chuc ca nha nam moi hoc gioi :X:X vui ve:X:X

Back
Bên trên